1 | 5911200177 | นางสาวรัตนา พงษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200334 | นางสาวประภัสสร แทนด้วง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200458 | นางสาวสุดารัตน์ อาสนามิ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911201878 | นางสาววิภาพร จิตอาคะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911202017 | นางสาวรัติยากร ศาลาฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911202025 | นางสาวมารีน่า ดาโร๊ส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911202041 | นางสาวสุภาภรณ์ วัดจัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200299 | นางสาววรัญญา สังวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011200307 | นางสาวสิริมา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200315 | นางสาวรุ่งนภา ชัยลิ้นฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200406 | นางสาวมาลินี ฉวีทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200430 | นางสาวณัฐรดี บรรเทาทุกข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200562 | นางสาวสุพัตรา บุญจำเนียร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011200646 | นางสาวสุทธิดา ยุคใหม่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011200661 | นางสาวณัฐชา พวงจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6111202377 | นางสาวธิดารัตน์ เพ็ชรแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
23 | 5711312479 | นางสาวปฐมาวดี เฮืองศรี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
24 | 5811306843 | นางสาวปวริศา ทนหมัด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 5911302544 | นางสาวสุจิวรรณ สิมลิลาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 5911305679 | นางสาวปิยธิดา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 5911305687 | นางสาวสุภาพร พรมทัต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 5911305893 | นายวุฒินันท์ สาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 5911307105 | นางสาวภัทรสุดา บุญทา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 11 |
31 | 6011302517 | นายพบโชค ชนะภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011306450 | นางสาวกาญจนาศิริ วรศิริ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011306823 | นายวิษณุ ไชยมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6111301211 | นางสาวดารารัตน์ ขวัญพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6111301237 | นางสาวศรุตา สังข์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6111304751 | นายธนทัต คำพันธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6111304876 | นายวีระพัฒน์ นามคาน | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 5911403748 | นายธารินทร์ สะมะแอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 5911409638 | นายธรรมนูญ อามาตย์มนตรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
40 | 5911410370 | นายปิยวัฒน์ โพธิ์วัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 5911410487 | นางสาวนภัสวรรณ ยิ่งใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6111400096 | นางสาววิลาศิณี โชติกมาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6111400682 | นางสาวกิ่งกมล เจะอาหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6111401813 | นางสาวภัทรวดี แสงนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6111401904 | นายกฤศกร คีรีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6111401987 | นายนภัสถ์ สุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6111402092 | นางสาวปฐมพร บุญนฤธี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6111402118 | นางสาวอรอนงค์ ทางทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6111402159 | นายชนันชัย ทรัพย์ฤทธา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
50 | 6111402928 | นางสาวนภาพร สังฆะรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6111402977 | นางสาวปริณาห์ สุระคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6111404130 | นายอภิสิทธิ์ ศิริกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6111404718 | นางสาวพัชรินทร์ ปิติชาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6111405079 | นายฐาปกรณ์ สุขกุลปริวรรต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111406028 | นางสาวพิมพ์มาดา จันอะร่าม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6111406127 | นางสาวสาวิตรี ใบคราม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6111406168 | นางสาวมนัสวี หนูเต็บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6111406176 | นางสาวพัชราภรณ์ บุญอาจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6111406762 | นางสาวปริพัตร อินทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6111406796 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
61 | 6111406804 | นายครรชิต ดีใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6111407240 | นายธนโชติ คำรณฤทธิศร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6111407356 | นางสาวธัญญา สุนสาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6111500176 | นางสาวณัฐสุดา ดีขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6111500291 | นางสาวอนุสรา หัสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6111500333 | นายอติพล ใจสัมฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6111501059 | นายธนพัฒน์ จารุสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6111501133 | นางสาวณิชากร ธนะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6111501141 | นางสาวธัญญารัตน์ เสมอสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6111501166 | นางสาวอภิญญา แสงพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6111501208 | นายปภังกร ผิวอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6111501984 | นายกฤษฎิ์ภัคธีมา นาคศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
73 | 6111502834 | นางสาวนฤรัตน์ ริยะบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6111502891 | นายชยณัฐ บินมามะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6111502917 | นางสาวพฤกษา ค่ำคูณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6111503014 | นายวาฟิร เจ๊ะนิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6111504400 | นายพรชัย ทองสีกัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6111504418 | นายอนิรุช ผลเรือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6111504640 | นายนิธิโชติ ศรีจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6111505928 | นางสาวดวงตา ร้อยลา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111505993 | นายปัฐทิชา หวันชิตนาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |