1 | 5811100311 | นายสิทธิกร บุญมาก | เกษตรศาสตร์ | 40 |
2 | 5811100360 | นายตะวัน สินธุพาชี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5811100378 | นายคงวุฒิ ภิรมย์กิจ | เกษตรศาสตร์ | 40 |
4 | 5811100543 | นางสาวกิ่งกาญจน์ ใจเย็น | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5811100568 | นายศิวกร ไวกุลเพ็ชร | เกษตรศาสตร์ | 40 |
6 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011201271 | นางสาวรักษพัชนันท์ มัลลิกากาญจน์ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6011201438 | นางสาวพรพรรณ ชื่นใจ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6011201479 | นางสาวเวธนี สุนาเมือง | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6011201529 | นางสาวชญานิน สันประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011201784 | นางสาวชุติมณน์ ผลพิมาย | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6011201917 | นางสาวเกศแก้ว บุตรดี | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
19 | 5711309087 | นายกษิดิ์เดช เกตุไทย | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 5721309952 | นายเอกรินทร์ กรอบประทุมมา | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6111300114 | นางสาวปวีณา ทองพูล | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6111300130 | นายบวรวิชญ์ ภัทรกุลดิลก | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6111300155 | นายพชรดนัย รอดสุด | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6111300163 | นางสาวอนุธิดา คงฤทธิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6111300171 | นางสาวลัดดาวรรณ ประกายะ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6111300833 | นางสาวขวัญจิรา ใจเดียว | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6111300841 | นางสาวพิชญดา ศิริศฤงคาร | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6111300866 | นางสาวพรชิตา หอมเดิม | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6111300882 | นางสาววรัญญา บัวบังใบ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6111300890 | นางสาวอินทิรา แสงชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6111300908 | นางสาววัลยา ผลเงาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6111300916 | นางสาวยศวดี จันทร์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6111300924 | นางสาวชญานี คีรีรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6111300932 | นางสาวจันจิรา สำราญจิต | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6111302227 | นางสาวอรจิรา ธนไชยเต็มวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6111303175 | นางสาวยุพาพร พรมกา | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6111303191 | นางสาวประภัสสร ทองคนทา | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6111303225 | นายชินกร รินทร | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6111303233 | นายกิตติกร โพธาราม | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6111303241 | นายสุรวีร์ พลธรรมชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6111303258 | นายธนธรณ์ ภักดีโชติ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6111303266 | นางสาวปานวาด กมลอินทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6111303274 | นายขวัญชัย จ๋าผา | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6111303282 | นายทรงธร ทรงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6111305071 | นายปารเมศ สุดทองคง | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6111305139 | นายณัฐดนัย เผือดจันทึก | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6111305154 | นายปวรุตม์ หมั่นการ | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6111305881 | นางสาวรติกานต์ เดชเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6111305899 | นายศุภธนิศร์ ภวภูตานนท์ ณ มหาสารคาม | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6111305907 | นางสาวสุวัจนี กี่วัชรินทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6111305923 | นายเกริกภูมิ วิจิตรเฉลิมพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6111305931 | นางสาวสุธิดา อินทร์ดอน | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6111305956 | นางสาวสริสา คงเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6111305964 | นางสาวอรัญญา คงเจริญถิ่น | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6111305972 | นางสาวณัชชา แหวนทองคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6111305998 | นายชนายุทธ พันคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6111306004 | นายนพนัย มูลเสนา | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6111306699 | นายสหัสวรรษ กระโจมพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
59 | 6111306905 | นางสาวฐิติพร สวยสด | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6111306913 | นายชินภัทร วงศ์หงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 6111306921 | นายมนต์ชัย เกตุอุดม | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6111306996 | นางสาวจริยา จำพร | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6111308794 | นายอดิลักษณ์ นันทโรจน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 5911409265 | นายเสนีย์ แย้มใหญ่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6111400443 | นางสาวภัทรภร เพชรรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6111400468 | นางสาวศุภกานต์ โกศลกิตติสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6111400807 | นางสาวกัลยกร เป็งสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 6111400823 | นายสรวิชญ์ ชัยปัญหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 6111400831 | นางสาวนราพร นะทำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 6111400849 | นางสาวธนภรณ์ สุขรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6111400864 | นางสาวสุดารัตน์ สมฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6111400898 | นางสาวชุติมณฑน์ สุขศรีแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6111400930 | นางสาวฐาณวีร์ เงินทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6111401011 | นางสาวรัชดาภรณ์ เสน่หา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6111401052 | นางสาววันวิสา ร่องจิก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6111401060 | นางสาวไอลดา ประกอบชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6111401078 | นางสาวอาทิติยา ดอนสิงห์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6111401128 | นางสาวอุษา จันทร์ขาว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6111402274 | นางสาวณัฐณิชา กุศลเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 6111402282 | นายนิพัทธ์ หีบเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6111402308 | นางสาวทิพวรรณ แสงอุ่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6111402316 | นางสาวกรรณิการ์ แสงอรุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
86 | 6111402340 | นางสาวปภาวดี จิตต์ผ่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6111402373 | นางสาวธิดารัตน์ นิ่มนวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 6111402704 | นางสาวปี่ทิวา อาสากุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6111402712 | นางสาวสุนิสา โกรธประโคน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6111402779 | นางสาวปลูกขวัญ ธงชาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6111402787 | นางสาวสุนิสา กำจัดภัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6111402878 | นางสาวอารีญา แสนสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6111403611 | นางสาวอุไรวรรณ วรศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 6111404288 | นายสิทธิราช มาระสัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
96 | 6111404312 | นายไพรัตน์ เจริญกิจผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
97 | 6111404353 | นายธนพล นามโน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
98 | 6111404684 | นางสาวปิยธิดา ขาวเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6111405954 | นายวรัญชิต สิงห์ลอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
100 | 6111405970 | นางสาวสุกัญญา วงษ์ทน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
101 | 6111405988 | นางสาววิไลพร เปื้อนพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
102 | 6111406374 | นางสาวชลิตา ใจหล่อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
103 | 6111406903 | นายณฐพล อินทะโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
104 | 6111406929 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
105 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
106 | 6111407380 | นางสาวศิริประภา แสงสุวรรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6111407398 | นางสาวสุวนันท์ มหามาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6111407802 | นางสาวนฤนารถ สลีวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
109 | 6111407828 | นางสาวธวัลหทัย เขียวหวาน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
110 | 6111409295 | นางสาวอาทิตยา ใจแกล้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6111409444 | นางสาวอทิตติยา ราตรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
112 | 5911501582 | นายชัยพงษ์ ชุมพลวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 5911501707 | นายอภิชาติ ถิรเบญญานุกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 5911504248 | นายธนกร สมบัติกำไร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6011501977 | นายธีรพล ผ่องใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6011502025 | นายคุณวุฒิ นุวรรณโณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6011502553 | นายพูนลาภ พนุอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6011503254 | นายสุกฤษฏิ์ ปั่นเอี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6011503353 | นางสาวภรณ์ธิดา พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6011503429 | นายอนุพนธ์ นุกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6011504500 | นางสาวนทีกานต์ กิ่งทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |