1 | 5711100155 | นายยงยุทธ โชคนันทวงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5711100403 | นายกิตติศักดิ์ พาระแพน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5711100452 | นายอัครวัฒน์ จิระวัฒนชัย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5711100692 | นางสาวเฉลิมฉัตร อ่อนชื่นจิตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 11 |
5 | 5811100378 | นายคงวุฒิ ภิรมย์กิจ | เกษตรศาสตร์ | 40 |
6 | 5511302878 | นางสาวธันยพร เชาวเจริญพงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
7 | 5611310003 | นายกริชชัย วงษ์เดิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 40 |
8 | 5811303063 | นายชานุ เชาวลิต | ดนตรีสากล | 70 |
9 | 5811305282 | นางสาวชญานิศ กองชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 40 |
10 | 6011300958 | นายโชคชัย พันธ์จิตร | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6011301147 | นายชนกชลณ์ ถมยา | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011301196 | นายเฉลิมยศ บัวขาว | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011304406 | นายศุภมิตร ศรีไทย | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6021301160 | จ่าสิบตำรวจพุฒิพงษ์ ยอดวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6111302821 | นายภาสกร ก้อนสันทัด | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111302888 | นายศุภเสกข์ ชูศรี | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6111302953 | นายพศิษฐ์ นิธิพรวรนันท์ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6111304629 | นายนนทพัทธ์ คงปาน | ดนตรีสากล | 70 |
19 | 6111304652 | นายพชรพล อุ่นเรือน | ดนตรีสากล | 70 |
20 | 6111304850 | นางสาวสุนินาท คงตุก | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6111304983 | นางสาวญาณิศา ณ นคร | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 5611414300 | นายพัทธวิศ พัดนวล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 5811404119 | นางสาวสุภนิดา แก้วทองดี | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
24 | 5811404226 | นางสาวกนกวรรณ เกือยรัมย์ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
25 | 5811409951 | นางสาวลลิลทิพย์ ลัดนอก | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
26 | 5821403317 | นางสาวจิตติมา สุทธิวรรณ | บัญชีบัณฑิต | 11 |
27 | 5921400023 | นางสาวพิมผกา โสภาเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 5921400031 | นางสาวสุกัญญา รุ่งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 5921401252 | นางสาวเบญจวรรณ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 5921402235 | นายศรีษาโรจน์ ศรีโกมุท | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 5921402326 | นายพันธกานต์ ชามาตย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6021401275 | นางสาวดวงดาว บุญชิต | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6021401374 | นายธนนชัย เป้าทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6021401390 | นางสาวทัศนีย์ พระทัยงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 5811503340 | นายพิสิษฐ์ แจ้งสุทิมล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
37 | 5911501277 | นายสิทธิชัย ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
38 | 5911503836 | นายภานุพงศ์ คนซื่อ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
39 | 6011504047 | นายนภดล ศรีคำดอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
40 | 6021504664 | นางสาวรัญชิดา ขันตี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
41 | 6021504789 | นางสาวณิชมน ชำนาญเกียรติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
42 | 6021505158 | นางสาวลลิตา มีวงษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
43 | 6111500887 | นางสาวจุติรัตน์ เอี่ยมงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
44 | 6111500903 | นางสาววรรณภา วะนา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
45 | 6111505196 | นางสาววรัญญา กลิ่นแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
46 | 6111506926 | นางสาวธีราภรณ์ ปิ่นม่วง | อาหารและโภชนาการ | 70 |