1 | 5811200111 | นางสาวกรรณิการ์ เกษมุติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5811200129 | นางสาวศุภพิชญ์ กาบบาลี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5811200137 | นางสาววชิรญาณ์ ตะคุณนะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5811200145 | นางสาวสุวนันต์ เพ็ชรักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5811200152 | นางสาวพิชญ์สินี รักษ์เมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5811200160 | นางสาวฐิราภรณ์ เพ็ชร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5811200178 | นางสาวสิริวิมล เพ็ชรนคร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5811200194 | นางสาวจุฑารัตน์ คานเครือ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5811200244 | นางสาวพัณณิตา สาวแดง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5811200251 | นางสาวนพเก้า โมลาขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5811200269 | นางสาวณัชชา เศวตทวี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5811200277 | นางสาววัชรี แตงเพ็ชร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5811200285 | นางสาวธนัชชา โอวาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5811200319 | นางสาวสุพรรษา มาช่วย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5811200335 | นางสาวณัฎฐนิช ยอดหงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5811200376 | นางสาวจุฑาทิพย์ ตาบุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5811302321 | นายณัฐชานนท์ แท่นทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 5811302370 | นายสิริพงษ์ โกสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 5811306884 | นายพิริยะ กองแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6111303824 | นางสาวปุริมปรัชญ์ เอกพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6111303832 | นายปราบศึก สดใส | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6111307994 | นายชรินทร์ สวัสดิ์มุล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
23 | 6111308851 | นายนนท์นิภัทร์ มงคลางกูร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5811402808 | นางสาวจันจิรา ชัยชนะ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
25 | 5811404390 | นางสาวกุลสตรี ลีสินลา | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
26 | 5811404630 | นางสาวชโลทร พูลศรี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
27 | 5811404663 | นางสาวณัฐชิญา นิชาญ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
28 | 5811404796 | นางสาวอรุณนารี เอื้อสนิทอารี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
29 | 5811404929 | นางสาวนพวรรณ รอดจันทร์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
30 | 5811405058 | นางสาวมัชญา มะโนขัด | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
31 | 5811405249 | นางสาวพรพรรณ กันหา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
32 | 5811405355 | นายวรัญญู เวียงสิมา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
33 | 5811405512 | นางสาวนิตยา เกศกาญจน์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
34 | 5811405587 | นายอุกฤษฏ์ ศรีสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
35 | 5811405645 | นางสาวจิตติญา สายจันดี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
36 | 5811408391 | นางสาวธันยา พลสิมมา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 5811408409 | นางสาวจุฬาลักษณ์ โพเพ็ง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 5811408466 | นางสาวกมลวรรณ แก้วนาเหนือ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 5911400827 | นายฉัตรธวัฒน์ เซ็นกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 5911400843 | นายชานนท์ คำพุก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 5911400850 | นายธีร พลปฐม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 5911403144 | นางสาวศิริรัตน์ คำเทศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 5911404274 | นายณัฐพร กรีดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 5911404381 | นายสัจจพล พึ่งเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 5911404647 | นางสาวอัจฉราพร ปานสมุทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 5911404704 | นางสาวธัญญาเรศร์ เวชกิจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 5911404746 | นายนนธิภัทร วัดน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 5911409950 | นายวิทยา พึ่งสมบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 5911410081 | นายกฤตธนโชค โตม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 5911410123 | นายสุรศักดิ์ สุทาบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 5911410271 | นางสาวรุจรดา พ่วงดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 5911410370 | นายปิยวัฒน์ โพธิ์วัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 5911410453 | นางสาววรัญญา ขจรภพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 5911410487 | นางสาวนภัสวรรณ ยิ่งใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111400062 | นางสาวปภัสรา นิลภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6111400070 | นางสาวชนัญชิดา จูสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6111400088 | นายมินลดา เจริญคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6111400096 | นางสาววิลาศิณี โชติกมาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6111400104 | นางสาวเสาวลักษณ์ บุญชาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6111400112 | นางสาวณะฟ้า จุลกนก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6111400120 | นางสาวจิราทิพย์ จันทร์แจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6111400242 | นายพงศกร ช้างเนียม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6111400567 | นางสาวกัณฐมณี แก้วทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6111400583 | นางสาวธัญญารัตน์ ทวีโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6111400591 | นายฉัตรมงคล สุวรรณโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6111400617 | นางสาวนลินทิพย์ บุญคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6111400625 | นางสาวรวิพร ทิมกระจ่าง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6111400633 | นางสาวปวิตรา หงษ์สร้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6111400641 | นางสาวชนาพร นาสมจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6111400674 | นางสาวรุ่งฟ้า หนูเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6111400682 | นางสาวกิ่งกมล เจะอาหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6111401805 | นางสาวปรียาภรณ์ ตรีวิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6111401813 | นางสาวภัทรวดี แสงนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6111401847 | นางสาวเกวลิน เป๋าสมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6111401854 | นางสาวสิรินยา สุวรรณสวรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6111401862 | นางสาวกัญญพัชร สุหัตถาพร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6111401904 | นายกฤศกร คีรีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6111401912 | นางสาววรรณิสา การเร็ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6111401920 | นายสมประสงค์ พูนเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6111401953 | นายภานุพงศ์ หนูจักร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6111401961 | นางสาวชนากานต์ ชูนาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6111401979 | นายสุรัส แท่นประยุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6111401987 | นายนภัสถ์ สุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 6111401995 | นายธีระพงษ์ แสนภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6111402001 | นางสาววิกานดา ทองพัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6111402019 | นางสาวพนิตนันท์ วรกิตติธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6111402027 | นางสาวรมย์รุจี ปุรณกรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6111402035 | นายณัฐสิทธิ์ จิรันดร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6111402043 | นางสาวกมลวรรณ บุญพิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6111402050 | นายรัตนชาติ นาศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6111402084 | นางสาวขนิษฐา วงศ์บุญมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6111402092 | นางสาวปฐมพร บุญนฤธี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6111402100 | นางสาววัลลยาภรณ์ ผิวเฉียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 5711507169 | นายปิยวัฒน์ ไมตรีมิตร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
99 | 5711507177 | นายกฤษดา บุณยสิตพงศ์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
100 | 5811504553 | นางสาวดารัณ แสงหล้า | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
101 | 5811504561 | นายภูมิพิพัฒน นิยมศิลป | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
102 | 5811505121 | นายเฉลิมพล สุระเสน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
103 | 5911501863 | นางสาวศิรประภา ภูรีนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 5911501871 | นายสิทธิชัย ยังโนนตาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 5911501889 | นายธราดล หวังโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5911502028 | นายธัชกฤต ธีรโชติศุภกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5911502051 | นางสาวอติพร เกถึก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 5911502499 | นายประกรณ์ หวังปรุงกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 5911502507 | นายวิเชียร ศรีแพงพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 5911502648 | นายจักรภัทร พรหมมานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 5911502721 | นายเจนวิทย์ เหล่าดุษฎีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 5911502796 | นายเพชร อิ่มใจกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 5911503083 | นางสาวสุมิตา แก้วการะเกตุ | คณิตศาสตร์ | 10 |
114 | 5911504313 | นายทินกร แก้วภูนอก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 5911504339 | นายกันต์ธีร์ สุขแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 5911504446 | นายณัฐศิษธิ์ พลายเพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6111500457 | นายธนายุทธ ขาวงาม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
118 | 6111501547 | นายศิริชัย คุณโพธิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
119 | 6111501554 | นางสาวศศิธร ศรียงยศ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
120 | 6111501562 | นางสาวโชติรส สัตย์ซื่อ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
121 | 6111501687 | นางสาวจุฑามาศ หมู่เพชร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
122 | 6111502735 | นางสาวตรีรัตน์ เกิดพิทักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
123 | 6111503402 | นางสาวพิมพ์ชนก ไทยทวี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
124 | 6111503410 | นางสาวพิมพ์ธิดา จันทร์ทองสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
125 | 6111503436 | นายนภสินธุ์ เทศฉิม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
126 | 6111503444 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
127 | 6111503451 | นางสาวชาลีนา โต๊ะทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
128 | 6111503469 | นางสาวสุพรรณษา จิตต์เพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
129 | 6111503477 | นางสาวเพ็ญนภา หารนึก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
130 | 6111503485 | นางสาวพุทธธิดา ชีพา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
131 | 6111506850 | นางสาวอารียา ทองปาน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |