1 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6011300313 | นางสาวสุพิชญา ขวัญคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6011301808 | นางสาวนันทิยา ปาวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011302319 | นายอัษฎา แซ่โค้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6011302350 | นางสาวกัลยารัตน์ ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6011302426 | นายกรณัฐ เลอมานนท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6011302434 | นางสาววรินทร เกตุกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302699 | นางสาวสุกัญญา พาลาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302798 | นายธนนันท์ สุนทรหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011303374 | นางสาวอุบลวรรณ หอมชะเอม | ภาษาไทย | 10 |
13 | 6011303572 | นางสาวสิรินารถ มังษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6011303663 | นายปิยนนท์ ผิวสอาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011305452 | นางสาวกัณทิมา บุรีภักดี | ภาษาไทย | 10 |
16 | 6011306138 | นายเขตตะวัน บัวผัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6011306815 | นายกิจชนก ทองกูล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011307953 | นางสาวรังสิมา กูล้อนิ | ภาษาไทย | 10 |
19 | 5911400892 | นายรัชชานนท์ บุตรไวยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
20 | 5911401429 | นางสาวอรวรรณ มงคลฟัก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 5911401635 | นางสาวสุมนกานต์ ไชยบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 5911404092 | นางสาวจุฑามาศ วงษ์มะเซาะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 5911404100 | นางสาวกวินทิพย์ เสนาชู | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 5911404134 | นางสาวอธิชา ขอพึ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 5911404613 | นายทัตติยะ ผึ้งใย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 5911406113 | นายชาญชิต แก้ววงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 5911407012 | นางสาวอาริยา เขียวพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 5911407111 | นายชนาธิป หินโม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 5911410149 | นางสาววิภาดา เรืองทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 5911410495 | นางสาวศลิตา ธูปบูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6011400154 | นายสุภเวช ชูเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6011400741 | นายศรราม ทองคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6011402622 | นายกฤติเดช อ่อนน้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
34 | 6011402697 | นางสาวฐินดา มานะสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 6011402713 | นางสาววรนุช วันหมัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6011402747 | นางสาวรัตนา มูฮำหมัดยูโซ๊ะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
37 | 6011403554 | นางสาวรัฏฏิการ์ อยู่บุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 6011403588 | นางสาวนูรไอนี ขวัญคาวิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 6011403919 | นางสาวจุฬาลักษณ์ นุ่นสงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6011403927 | นางสาวศุภธิดา กรดนุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6011403935 | นางสาววรรณิสา หวังทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6011404024 | นางสาววิชญา ลักขณาทรัพย์ทวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6011404107 | นางสาวจตุพร สิงห์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6011404149 | นายทวีชัย สังข์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6011404156 | นางสาวกรองพลอย ผลดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6011404537 | นางสาวมนัสวี บุญพลอยสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 6011404552 | นางสาวโยษิตา เหลี่ยมทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
49 | 6011404578 | นางสาวเสาวลักษณ์ ก่อศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
50 | 6011404750 | นายศักรินทร์ อยู่ไตรศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011404792 | นางสาวนิศามน สอนดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6011404826 | นายอนันต์สิทธิ์ รอดโรคา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6011404842 | นางสาวกรกนก ปันรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6011405351 | นางสาวมธุรส นครภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6011405369 | นายสถาพร ศรีจันทร์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6011406490 | นางสาวสุธิดา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
57 | 6011406813 | นายวรัญญู ฉัตรปวงคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 6011406862 | นางสาวปนัดดา ขนานแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 6011406870 | นางสาวฐิติกา รามแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6011406938 | นางสาวชุติมา ศรียาภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6011406946 | นายณัฐพร ฆ้องนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6011406961 | นายธนวัฒน์ ภู่งามชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6011407068 | นายอาทิตย์ ลาภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6011407076 | นางสาวปณัสนันท์ วันมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6011407084 | นางสาวเมฐินี แจ่มใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6011407100 | นางสาวศุภนิดา มิตรเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 6011407290 | นางสาวหัทญา ศรีสวยหูด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6011408207 | นางสาวธนภรณ์ แจ้งสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
69 | 6011408256 | นางสาวพิมลวรรณ ดิษยทัต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6011408306 | นายอรรถพล ลี่เฮง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
71 | 6011408355 | นางสาวนิภาพร จันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6011408405 | นางสาวศรุตยา วิชิตนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6011408504 | นายสุริโย บุญโนนแต้ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6011408520 | นางสาวอารยารัตน์ มานะมนตรีสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6011408603 | นางสาวกัญญารัตน์ ระวังชนม์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6011408611 | นายณัฐพัชร์ พรพินทารัตนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6011408629 | นายประณัย ประทุมมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011408652 | นางสาวลัดดาวัลย์ ลาภเกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6011408694 | นางสาวนฤพร ภูมิประภาส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6011408728 | นางสาวณัฐชยา สำรวย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6011408736 | นายวรากร สัมมาวิวัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6011408843 | นายวีรยุทธ วิระพรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6011408850 | นายวัชรพล พันธุ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6011408934 | นายธนเดช เกตุรามฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6011408942 | นายทรงเกียรติ จันหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6011408959 | นางสาวน้ำฝน แสนละคร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6011409072 | นายพิภูษณะ ชื่นชมประพฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6011409924 | นายกันต์ธร บุดดาวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 6011410096 | นายชัชมภัสส์ ชัยภาสุรัชต์กุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6011500094 | นายนพรุจ ขวัญแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011500110 | นางสาววิชุดา สุขแก่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011500128 | นายประกฤษฎิ์ ปลั่งกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011500201 | นางสาวชลธิชา กลิ่นโกสุมภ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
94 | 6011500276 | นางสาวสุนิตา นาคนาวา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6011500284 | นางสาวณัฐชฌา มาสุริยะ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6011500441 | นายดนัย แก่นสิงห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6011500565 | นายอภิวิชญ์ นาเคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6011500581 | นางสาววราพร ธรรมมงคล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6011500623 | นายธเนศ มีโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6011501332 | นายประภาคาร สุขอาษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6011501514 | นางสาวจินตหรา คางคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011501522 | นายภูริณัฐ สังข์ประไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011501605 | นางสาวธารีรัตน์ โรจน์อรุณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
105 | 6011501647 | นายกนต์ระพี ตันสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011501688 | นายสราวุธ ปะสาวะตัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6011501738 | นางสาวภุมรินทร์ ศรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011501787 | นางสาวนุศรา อ่ำอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
109 | 6011501829 | นางสาวนันทพร พินนอก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
110 | 6011502199 | นางสาวพันธ์เครือ ดุสิตากร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6011502215 | นางสาวภัทรกร อ่อนหิรัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6011502249 | นายจตุรพร นิลเอี่ยม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6011502322 | นางสาวปนัดดา นรวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6011502371 | นายธช ชมพูนุท ณ อยุธยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6011502397 | นางสาววัศดา ขุนแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6011502405 | นายทิวา บารานตอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6011504294 | นางสาวกนกวรรณ กุลบุตร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6011504344 | นางสาวดาวพระศุกร์ ทองบริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
121 | 6011504997 | นายธนกฤต สุวรรณศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6011505051 | นายปิติณัฐ ล้ำศิริเจริญโชค | อาหารและโภชนาการ | 10 |
123 | 6011505069 | นางสาวศุภดา ศรีสุระ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6011505093 | นางสาวณัฐณิชา ผาหลัก | คณิตศาสตร์ | 10 |
125 | 6011505119 | นางสาววิไลวรรณ เหลืองอ่อน | คณิตศาสตร์ | 10 |
126 | 6011505127 | นางสาวศิรินพร ณรงค์ชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
127 | 6011505135 | นางสาวมาริษา คล้ายบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
128 | 6011505143 | นายพิทักษ์ ตอพิมาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
129 | 6011505150 | นางสาวทิพย์สุดา พาลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
130 | 6011505424 | นางสาวสุภัสสรา บัวแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |