1 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
2 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6111300429 | นางสาวจุฑารัตน์ วงษ์ปัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6111301799 | นางสาวนุจรี สุขสัมพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6111301872 | นางสาวชโลธร บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6111302508 | นายพงศกร ฤทธิ์เนตร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 6111302516 | นายหัสวรรษ ชินเนหันหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6111302524 | นางสาวรัตนากรณ์ ปานนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 6111302532 | นายกุลวรรธน์ มัญจะกาเภท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6111302557 | นายเป้ ระเบียบ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6111302714 | นายปฐวีย์ พันธ์เพชร | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111302722 | นายกีรติกรณ์ ขุนเทพ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111302748 | นางสาวพรชนก ใกล้กลาง | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6111302755 | นายบดินทร์ เหลาไผ่ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6111302763 | นายชญานนท์ พิณทอง | ดนตรีสากล | 70 |
19 | 6111302789 | นายกฤตนัย มีชัยเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6111302797 | นายภุมวาร มานะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6111302805 | นายนวมินทร์ ดิษฐศิลป์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6111302813 | นายพงศกร พงษ์อารีย์ | ดนตรีสากล | 70 |
23 | 6111302821 | นายภาสกร ก้อนสันทัด | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6111302839 | นายเตวิช ทองวิลัย | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6111302847 | นายธนวัฒน์ ภูละ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6111302938 | นายธราธร สัมปัตติกร | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111302946 | นายเจษฎา ประชุมทอง | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6111302953 | นายพศิษฐ์ นิธิพรวรนันท์ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6111303613 | นางสาวกรพันธ์ เขื่อนเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111303647 | นางสาวแพรวพรรณ อรพิมพ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6111303936 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6111303944 | นางสาวกชรัตน์ น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6111304454 | นายกานต์พงศ์ มงคลศุภภรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6111304462 | นางสาวนันทรัตน์ รุ่งอยู่ศิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6111304512 | นายพสิน วิสุทธ์ศรีมณีกุล | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6111304520 | นายอนุธรณ์ ชาวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6111304546 | นายกฤษกร ใจเกลี้ยง | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6111304561 | นายธนากิจ นุชบุษบา | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6111304579 | นางสาวกาญจนา พวงสิน | ดนตรีสากล | 70 |
41 | 6111304611 | นายบุรุษพัฒน์ บุญทิน | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6111304637 | นายอนุพงศ์ สายมัน | ดนตรีสากล | 70 |
43 | 6111304645 | นายสิรวิชญ์ ศรีทองชื่น | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6111304660 | นางสาวปทิตา หงษ์สวัสดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6111304686 | นายจักรพรรดิ์ หนูนุ่ม | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6111304835 | นายกษิดิศ ช่วยเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6111304843 | นายภูมินทร์ นุตทะบัต | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6111305493 | นางสาวชาริณี สีสถาน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6111306137 | นายกันตพงศ์ เชี่ยวชาญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
51 | 6111306814 | นายจิรวัฒน์ อุ่ยจรัส | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
52 | 6111306848 | นายอนวัช เอี่ยมเกิด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
53 | 6111307291 | นายจิณณพัต ห่วงมิตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6111308026 | นายจิรายุส หล่มศักดิ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
55 | 6111308851 | นายนนท์นิภัทร์ มงคลางกูร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
56 | 5811406551 | นายธีรพันธ์ วรทอง | การจัดการ | 10 |
57 | 5811406577 | นายภณฐิพัทธ์ รัศมีกิตติกุล | การจัดการ | 10 |
58 | 6011402986 | นางสาวอรจิรา วิเศษสิงห์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6011403000 | นายวรเชษฐ์ แซร์นารักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011403026 | นางสาวจุฑามาศ บุญยัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011403042 | นางสาวลักขณา ฝึกหัด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6011403109 | นางสาวพัชรินทร์ จำรูญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6011403166 | นางสาวจิรภัทร สงอาจินต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6011403281 | นางสาวจุฑามาศ ดวงมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6011403307 | นางสาววราพร นาคพุก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6011403323 | นายชิรวัฒน์ นางาม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6011403364 | นางสาวธัญสุตา ต่ายโพธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6011403398 | นางสาวรัตนา ศรีวิเศษ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6011404388 | นางสาวอุไรทิพย์ ตรวจนอก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011404453 | นางสาวมัลลิกา บุญเสนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6011406060 | นางสาวมินตรา นิดประทุม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6011406078 | นางสาวนันทินี เนียมประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6011406086 | นางสาวนาตยา ธงเธอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6011406094 | นายอรรถวิท สง่าวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011406128 | ว่าที่ร้อยตรีพงษกร ปั้นตระกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011406136 | นางสาวกิตติยา วรรณจักร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011406169 | นางสาวพัชณิดา อภิโชดวัชรกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6011406177 | นางสาววาสนา ศุภเสถียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6011407134 | นางสาววริษฐา อำนาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6011407159 | นางสาวพรธิดา เติมผล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6011407209 | นางสาวรัชนีกร งีสันเทียะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6011407217 | นางสาวน้ำฝน สืบม่วงไทย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6011407241 | นางสาวธัญลักษณ์ ตงฉิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6011407290 | นางสาวหัทญา ศรีสวยหูด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6011407456 | นายโกญจนาท อาจเอี่ยม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6011410195 | นางสาวปิยะธิดา เจือจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6011410203 | นางสาวดวงมณี สมร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6011410229 | นางสาวอุมาวดี ละคร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
89 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6111401383 | นางสาวปัณณ์สิตา คล้ายอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6111402290 | นางสาวปวีณา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6111402332 | นายติณณพัทธ์ ตอกำลัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
93 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
94 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
95 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
96 | 6111406754 | นางสาวภัศรา เทพบุรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6111406788 | นางสาวพรชิตา มาตเลิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6111406812 | นางสาวสุธิดา กาลพัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6111406879 | นางสาวกชกร พานขำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 6111407844 | นายภูมิพัฒนพงษ์ ปิยะกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 6111408081 | นายอรินทราช บรรเทากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
102 | 6111409238 | นางสาวอรดา คงวิชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
103 | 6111409360 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
104 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
105 | 5811501722 | นายบุญญะกฤต เส็งเจริญ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
106 | 5811501872 | นายจิรโชติ แสนกล้า | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
107 | 5811504686 | นายกิตติคุณ บุญสืบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 5811504702 | นายพิชัย นิลดำ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 5811504827 | นายภานุศักดิ์ แสงบุญเรือง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
110 | 5911501988 | นายจตุพร จุลเดชไตรรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 5911502366 | นายธัญพิสิษฐ์ ภาษี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
112 | 5911502846 | นายณัฐพล นิมะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 5911503414 | นายภัทรพล คล้ายแจ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
114 | 5911503455 | นายนิธิกร แสนเสนา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
115 | 5911503588 | นางสาวศศิตา มาลัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
116 | 5911503596 | นางสาวศิรินภา จูดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
117 | 5911503638 | นายฤทธิชัย วงษ์สำราญ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 5911505039 | นายกฤตภาส กรีเงิน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6011501860 | นายณัฐฐินันท์ ประสิทธิภานาวา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6111504517 | นายธนนท์ ปิ่นสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |