1 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6011202071 | นางสาวมนชญา จงรักวิทย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6011202113 | นายนิธิพันธุ์ กันหาจันทร์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6011202139 | นางสาวอัญรัตน์ สร่างไธสง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6011202154 | นายดิษภัทร จันละบุตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 11 |
16 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6011202196 | นางสาวสุกัลยา นาคแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6011202204 | นางสาวไข่มุก กัญจนบุศย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6011304240 | นายวันชัย แสนประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6011304356 | นายอภิชาติ แจ้งแสงฟ้า | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6111300353 | นางสาวศุภากร บุตรดำ | ภาษาไทย | 10 |
26 | 6111300361 | นางสาวสิริมาพร นุ่มแปลก | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6111301146 | นางสาวจันทร์เพ็ญ คำสุขสวัสดิ์ | ภาษาไทย | 10 |
28 | 6111301153 | นางสาวกมลชนก รุ่งบรรเทา | ภาษาไทย | 10 |
29 | 6111301161 | นางสาวอรอุมา จากกรุง | ภาษาไทย | 10 |
30 | 6111301179 | นายเฉลิมชัย จำนงค์ | ภาษาไทย | 10 |
31 | 6111301187 | นางสาวทัศนวรรณ ขันเงิน | ภาษาไทย | 10 |
32 | 6111301195 | นางสาวอมรรัตน์ ชูมณี | ภาษาไทย | 10 |
33 | 6111301203 | นางสาววรางคณา ชูเกิด | ภาษาไทย | 10 |
34 | 6111302466 | นางสาวรัตนาภรณ์ วรรณชัย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 60 |
35 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6111302482 | นางสาวโสภาวรรณ ตาหมี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6111303340 | นางสาวสุธาทิพย์ กองสาลี | ภาษาไทย | 10 |
38 | 6111303357 | นางสาวศิริลักษณ์ แสงมณี | ภาษาไทย | 10 |
39 | 6111303365 | นางสาวศรัญญา คำจันทร์ | ภาษาไทย | 10 |
40 | 6111303373 | นางสาวณัฐริกา ชื่นบาน | ภาษาไทย | 10 |
41 | 6111303381 | นายพิศิษฐ์ อาษา | ภาษาไทย | 10 |
42 | 6111303399 | นางสาวนันท์นภัส ปัญญายงค์ | ภาษาไทย | 10 |
43 | 6111303407 | นางสาวศิริรัตน์ ดิษฐเนตร | ภาษาไทย | 10 |
44 | 6111303415 | นางสาวศิริลักษณ์ สีก่ำ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6111303423 | นางสาวประภาวรินทร์ ผิวแดง | ภาษาไทย | 10 |
46 | 6111303824 | นางสาวปุริมปรัชญ์ เอกพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
47 | 6111303832 | นายปราบศึก สดใส | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
48 | 6111304363 | นายภูมิ รักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
49 | 6111304371 | นางสาวศิรประภา ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
50 | 6111304389 | นางสาวพักตร์สวรรค์ สีสุหร่าย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
51 | 6111304397 | นายภัควรรธน์ ไวทยธำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
52 | 6111304405 | นายอัสนีย์ ดาณีสมัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
53 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
54 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
55 | 6111305253 | นางสาวณัฐริยา บัวมี | ภาษาไทย | 10 |
56 | 6111305261 | นางสาวปิยฉัตร โจทย์พิมาย | ภาษาไทย | 10 |
57 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
58 | 6111305865 | นายวรายุส คุณุรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
59 | 6111305873 | นายมงคล สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
60 | 6111306236 | นางสาวกวินณา ทองชัย | ภาษาไทย | 10 |
61 | 6111306244 | นางสาวจัตุพร โพธิ์กล่ำ | ภาษาไทย | 10 |
62 | 6111306269 | นางสาวอนัญลักษณ์ แก้วพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
63 | 6111306277 | นางสาวอรวรา หวังพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
64 | 6111306285 | นางสาวรุ่งทิวา สุภีคำ | ภาษาไทย | 10 |
65 | 6111306293 | นางสาวณัฐสิมา นวลศรี | ภาษาไทย | 10 |
66 | 6111306301 | นางสาวศศิธร พลจะโป๊ะ | ภาษาไทย | 10 |
67 | 6111306319 | นางสาวเพ็ญนภา นพภาพันธ์ | ภาษาไทย | 10 |
68 | 6111306327 | นางสาวณัฐณิชา ช่วยคงคา | ภาษาไทย | 10 |
69 | 6111306335 | นางสาวปาจรีย์ คล้ายมงคล | ภาษาไทย | 10 |
70 | 6111306756 | นางสาววรพรรณ จันสีไสย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
71 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
72 | 6111306772 | นายอิทธิพัทธ์ ภู่ดำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 6111307085 | นางสาวเลิศลักษณ์ ขนขาว | ภาษาไทย | 10 |
74 | 6111307093 | นางสาวสุรีย์รัตน์ ไตรเวทย์ | ภาษาไทย | 10 |
75 | 6111307119 | นางสาวเขมิสรา แป้นสวน | ภาษาไทย | 10 |
76 | 6111307143 | นางสาวเกษมณี ศรีเมือง | ภาษาไทย | 10 |
77 | 6111307168 | นางสาวกนิษฐา ไชยยงค์ | ภาษาไทย | 10 |
78 | 6111307176 | นางสาวสุมิตรา มะโนสาร | ภาษาไทย | 10 |
79 | 6111307796 | นางสาวปรียาภรณ์ พึ่งปรีดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
80 | 6111307804 | นายมงคล อ่อนตา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
81 | 6111307820 | นายชุติเดช ด้วงฟู | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
82 | 6111307838 | นางสาวนฤมล แก่นแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
83 | 6111307846 | นายธนสิทธิ์ เที่ยงจิตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
84 | 6111307853 | นายคฑาวุธ ขาวอ่อน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 90 |
85 | 6111307861 | นางสาวอรวี ติ๊บปละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
86 | 6111307887 | นายณัฐวฒิ ทองบุญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
87 | 6111307895 | นายปฐวี เมฆพะโยม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 90 |
88 | 6111307903 | นายพงษ์ศักดิ์ ทวดสุวรรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
89 | 6111307929 | นายศานติวัฒน์ ชัยกัลปพฤกษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 90 |
90 | 6111308083 | นางสาวณิชารีย์ แสงมณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
91 | 5711414424 | นายศรัณย์ธร สุธีรธรรม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 5911406899 | นายณัฐพงศ์ ศรีโพธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6011402887 | นายดลลชา โกบแก้ว | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6011402929 | นางสาวสุธาสินี อินผ่อง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6011402960 | นางสาวกฤษณา อินทร์นอก | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6011405013 | นางสาวณัฒิญา ชูประจง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6011405021 | นางสาวสุนิตา วันดีวงค์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6011409502 | นางสาววรรณภา ลัทธิวรรณ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6011409510 | นางสาวเกวลิน มะลิรัมย์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6111404791 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
101 | 6111405774 | นายทรงเกียรติ สดสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
102 | 6111409212 | นางสาวทักษิณา ธรรมสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6011503080 | นายจักรกฤษ บุญมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6111500077 | นางสาวศรัญยา เชียงรัมย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
105 | 6111501901 | นายภัคพล รูปประดิษฐ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6111501919 | นายธันวา หาลาภ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 6111501935 | นายเตชิต เต็งหิรัญ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
109 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
110 | 6111501950 | นายพุฒิพัฒน์ อิงคนินันท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6111501976 | นายณัฐพงศ์ สุดจิตต์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
113 | 6111503956 | นายนัฏฐณานนท์ บัวสาลี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6111503964 | นายธนวินท์ งามดี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6111504848 | นายชนาศิษฏ์ คงศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6111504855 | นางสาวศุภกาญจน์ ยานิยม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
117 | 6111505407 | นายพลวัฒน์ ทองดี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6111506751 | นายธนชัย ทองอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |