1 | 5911200854 | นางสาวคล้องนารถ ปณิธานสุทธิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 5911200870 | นายวรัญญู กุหลาบกาฬสินธุ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 5911200888 | นายลัทธวุฒิ คงอ่ำ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 5911200995 | นายเกริกไกร การีชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 5911201027 | นางสาวเจนจิรา อาแวสือนิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 5911201761 | นางสาวณัฐพร ผมพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 5911201779 | นางสาวภัทราพันธุ์ วัฒนราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5611302166 | นายศุภรัสมิ์ พิพัฒพันธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5711306869 | นางสาวกมลวร บุญพันธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 5711306976 | นางสาววริยา จันทร์กระจ่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 5711307065 | นายธีรภัทร อินทะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 5811305597 | นางสาวสิราวรรณ สิริวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 5811305829 | นายนัทธพงศ์ ปัญญาวงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
18 | 5811306157 | นางสาวปริมประภา โคตรสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
19 | 5811306371 | นายนำชัย ประดับศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 5811306660 | นายศรัณย์ สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 5811306678 | นางสาวสุภาวรรณ อัมวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 5911301371 | นางสาวสุจิตรา พูนกลาง | ภาษาจีน | 10 |
23 | 5911301470 | นายธิติกร คำสม | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6011301782 | นางสาวสุชาดา วนาโชคชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6011302335 | นางสาวศิรภัสสร ช่วยคงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302517 | นายพบโชค ชนะภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302731 | นางสาวกมลทิพย์ โสภาวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302772 | นายจักรวาล นิลกำแหง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302863 | นายสถาพร อินชัยภูมิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011302905 | นายธรรมสิริ สุวรรณปฏิมากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011302913 | นางสาวสิริวิภา ทองทวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011302921 | นางสาวศิริวรรณ กฤษณ์ประไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011303887 | นางสาวสุดารัตน์ เสหะสิงห์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011303937 | นางสาวอนัญญา หันจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011306401 | นายกิติพงษ์ สีทากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011306468 | นายอภิชาติ ชาติดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
38 | 6011306476 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ถัดสีทัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011306575 | นางสาวอาทิตยา สกุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011306666 | นางสาวจริยา รักษาศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011306674 | นายวรากร มีมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306781 | นายธนญชัย ศรีอินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011306823 | นายวิษณุ ไชยมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6011306864 | นางสาวกมลพรรณ เนื้ออ่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6011306948 | นางสาวญาณิศา มโนรัตน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6011306955 | นางสาวปภัสรา หวันชิตนาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6011308217 | นางสาวน้ำทิพย์ สุทธิขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6011308258 | นางสาวพรพิมล มองทองหลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
52 | 6111301658 | นายโยธิน อนุรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6111301690 | นางสาวนฤมล สีจำนงค์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
54 | 6111301781 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6111302490 | นางสาวภริดา อนุศักดิ์ศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 6111306855 | นางสาวณัฐริกา ขาวผ่อง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 6111306863 | นายชนาวิชญ์ นุ่นด้วง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
61 | 5711408285 | นางสาวอัจฉรา เกษร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
62 | 5811400356 | นางสาวเพ็ญนภา แสงดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
63 | 5811407666 | นางสาวสิยาพัฐ กำลังเอก | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 5911403136 | นางสาวบุษยา ขำมิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 5911403268 | นางสาวเจนจิรา บาสโต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 5911403284 | นางสาวศศิธร พิมมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 5911403292 | นางสาวสุขิตา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 5911403524 | นางสาวอุษณา คงเหมือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 5911408580 | นางสาวรัชดาภรณ์ บัวเผื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 5911408697 | นางสาวอลิสรา นนทสิริกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
71 | 5911408812 | นายปฏิภาณ เจริญมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 5911408846 | นายณวุฒิ เมธาวัธน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 6111400401 | นางสาวฉัตรนรี แต้มประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6111400419 | นายอนุรักษ์ โพธิ์สว่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6111400476 | นางสาวภัทราพร อุดติ๊บ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6111401433 | นายอภิชาติ แสงวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 60 |
79 | 6111401441 | นายกฤษณะ เชื้อบัญฑิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6111401474 | นางสาวดรุณี พันธุ์พฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6111402456 | นางสาวเจน เอกสถานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 6111403579 | นางสาวจันทร์จิรา อินทร์สุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6111403587 | นายฆนาคม ชะนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6111404197 | นางสาวณกมล ศรีมณีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
87 | 6111404221 | นายกิตติพิชญ์ สุขใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
88 | 6111404379 | นางสาวสุริยดา บุญเยาะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 6111404395 | นายกิตติศักดิ์ รอดสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 6111404452 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
91 | 6111404478 | นางสาวนัดดาภรณ์ สิทธิสอน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
92 | 6111404932 | นายพศวัต ถาวร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 6111404965 | นายภาณุเดช วัฒนถนอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
94 | 6111405004 | นายธนวัฒน์ คงนุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 6111405053 | นายสุเมธี บุญโชคเจริญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6111405129 | นายพิชญุตย์ เกตุมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 6111405186 | นายวีรศักดิ์ ประวัติดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6111405715 | นางสาวอาทิตยา หนูบรรจง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
99 | 6111405871 | นางสาววิยะดา ถือทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6111406366 | นายธีระศักดิ์ โหตะรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 6111406424 | นายแทนคุณ กงมนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
102 | 6111407000 | นางสาวชุติมนฑณ์ พันธ์ไซแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 6111407026 | นายอลงกรณ์ มะลิขาว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
104 | 6111407448 | นายปิยพัทธ์ ปรางทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
105 | 6111407745 | นายอนุศิษฏ์ ฐานิตสรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
106 | 6111409360 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
107 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
108 | 6111409402 | นายพชร ครุนันท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
109 | 6111409410 | นางสาวดวงกมล สุนทรโชติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
110 | 5711507169 | นายปิยวัฒน์ ไมตรีมิตร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 40 |
111 | 5711507268 | นายปรัชญา โพธิสาร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
112 | 5711510171 | นายอนิรุต คำแก้ว | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 40 |
113 | 6111504806 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |