1 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911201928 | นางสาวบงกชกมล ยังโยมร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911202009 | นางสาวสิริวดี นุเรศรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911202017 | นางสาวรัติยากร ศาลาฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911202025 | นางสาวมารีน่า ดาโร๊ส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911202041 | นางสาวสุภาภรณ์ วัดจัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200124 | นางสาวฐิติกาญจน์ กลั่นเรืองแสง | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6111200652 | นางสาวพิณชญาณัฐ มีแสง | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111200686 | นางสาวอติพร บริสุทธิ์สุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111200744 | นางสาวพณฌกร ขันทรี | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6111200793 | นายเจริญพร นะทะเล | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6111201650 | นายศิโรดม นิกพิมพ์ | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6111201684 | นางสาวสุชาดา ศาลารักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6011301808 | นางสาวนันทิยา ปาวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6011302590 | นายสิทธิพงษ์ พิธิวัฒน์ชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302665 | นายนัฐพงษ์ ประเสริฐศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302780 | นายมารุต สุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302897 | นายสารินทร์ มุงคุณคำชาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011303572 | นางสาวสิรินารถ มังษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6011303580 | นายบุริศร์ วงค์คำลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6011305999 | นายชวเขตต์ ศรีสังกร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6011306880 | นายธนพล คำนวน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111303324 | นายกฤษดา ปริปุรณะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6111305220 | นายพิทักษ์พงศ์ จันทร์สว่าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6111305238 | นายธนากรณ์ พระมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6111306210 | นางสาวกรรณิการ์ ยาวิละ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6111307036 | นางสาวรสสุคนธ์ แก้วมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6011400352 | นางสาวภัคจิรา ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6011400360 | นางสาวปริยาภัตร ปานทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6011400378 | นายอภินันท์ ปัญจสิริวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
33 | 6011402523 | นายสีหราช พรหมรักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 6011402531 | นายจีรพันธ์ พานโถม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
35 | 6011402580 | นายณัฐภัทร เขียวลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 6011403919 | นางสาวจุฬาลักษณ์ นุ่นสงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6011404024 | นางสาววิชญา ลักขณาทรัพย์ทวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6011404297 | นายอธิพัฒน์ เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6011404750 | นายศักรินทร์ อยู่ไตรศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6011405229 | นางสาวพลอยไพลิน สายสินธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
41 | 6011405260 | นายอภิสิทธิ์ สุรินทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
42 | 6011405427 | นายภคพล เหมสุลักษณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6011406334 | นายธนภพ โฉมกลั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
44 | 6011406367 | นางสาวอภิญญา กองทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
45 | 6011406417 | นางสาวเนตรนภา ทองคำจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
46 | 6011406458 | นางสาวธัญญาเรศ สาริยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
47 | 6011406466 | นางสาวธัญญาเรศ สะหะอำพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
48 | 6011406490 | นางสาวสุธิดา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 6011406581 | นางสาวขวัญตา เจนขจรเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 6011406615 | นายปฐมพล ตาสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 6011406631 | นายปฏิภาณ ใจชอบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6011406649 | นายดนัยพร ยมจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6011406656 | นายวีระชัย คล้ายปาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6011406672 | นายนครินทร์ กุกุทพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6011406680 | นางสาวปิยวรรณ สายทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6011406698 | นายวิทวัส แซ่เฮ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6011406706 | นางสาวฮุสนี อับดุลกาเดร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6011406714 | นางสาวชัญญภัทร ศรีวาณัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6011406730 | นายพงศ์สิริ พงศ์สุริยนันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6011406748 | นางสาวชลธิชา พลายแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6011406755 | นายสหภัณฑ์ แสนวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6011408280 | นายนพคุณ สิงห์สี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6011408314 | นายนวคุณ สุขสบาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6011408330 | นายวิชาญ นิมะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6011408355 | นางสาวนิภาพร จันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6011408389 | นางสาวนภัสกร วงศ์ต่อเกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6011408405 | นางสาวศรุตยา วิชิตนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6011408462 | นายวายุ พระลักษณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6011408546 | นางสาวจิตนภา แพทย์ปรีชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6011408579 | นายภาคิน พลบม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6011408603 | นางสาวกัญญารัตน์ ระวังชนม์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6011408660 | นางสาวทนตวรรณ กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6011408884 | นางสาวน้ำทิพย์ แตงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6011408900 | นายสหรัฐ ราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6011408983 | นางสาวอังคณา หมู่คำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6011409924 | นายกันต์ธร บุดดาวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6011409932 | นายภัคภณ จันทร์มหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6111400120 | นางสาวจิราทิพย์ จันทร์แจ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011500094 | นายนพรุจ ขวัญแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6011500128 | นายประกฤษฎิ์ ปลั่งกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6011500136 | นางสาวจิราพัชร อุตะมะสูน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6011500433 | นายบุญญฤทธิ์ เปรมศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6011500532 | นายนที วุฒิตะสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6011501191 | นางสาวสิริมา วิชัยพรหม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6011501381 | นางสาวอรัญญา ศรีล้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6011501449 | นายธนพล แก้วเรือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6011501480 | นายภีรวัฒน์ บรรลังค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6011501589 | นายสุทธิภัทร เพ็งเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6011501613 | นายปริญญา สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011501639 | นางสาวนารดา ลาภจิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011501647 | นายกนต์ระพี ตันสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011501779 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6011502645 | นางสาวนิรันญา ศรีจันทรา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6011502702 | นางสาวอัจฉรา ศิริกาญจนพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6011502736 | นางสาวกานดา วงษาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6011502769 | นายชิตศพล ทรัพย์วโรดม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6011503494 | นางสาวณัชฤชา นาทภูภณกาญจนาภา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6011503544 | นายอำพล ด้วงคำจันทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6011503627 | นางสาวดนยา อุระชื่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6011503668 | นายจิรวัฒน์ พัชรนิธิโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6011505093 | นางสาวณัฐณิชา ผาหลัก | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 6011505119 | นางสาววิไลวรรณ เหลืองอ่อน | คณิตศาสตร์ | 10 |
104 | 6011505150 | นางสาวทิพย์สุดา พาลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
105 | 6011505424 | นางสาวสุภัสสรา บัวแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
106 | 6011505770 | นางสาวเพ็ญกุล บุญเลี้ยง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
107 | 6011700207 | นางสาวศรินทร์รัตน์ สีหมื่น | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 6011700363 | นางสาวณัฐนรี แสงสกล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 6011700405 | นางสาวธัญรักษณ์ แสงโชติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6011700553 | นางสาวรุ่งทิพย์ อินแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6011700645 | นายคมน์เวโรจน์ เก้าเอี้ยน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6011700702 | นายเขมณัฐ ยุวรรณศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6011700793 | นางสาวรวิสรา สุวัฒน์ศุภกุล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6111501174 | นายพีรพัฒน์ รอบคอบพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111501823 | นางสาววรรณพา กันหาอาจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6111502461 | นางสาวอาริสา บุญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6111502487 | นางสาววิมลสิริ ทองดำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6111503212 | นายนนทวัฒน์ พลเสน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6111504376 | นายสุธิชัย อันทราศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111504426 | นายวรพล วชิรกิตติโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
121 | 6111504541 | นายกีรติ เนตรสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6111504707 | นายวีระศักดิ์ หมื่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111505035 | นางสาวสุพัตรา แก้วเชิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 6111505076 | นางสาวภีรญา สลามเต๊ะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
125 | 6111505639 | นางสาวกฤษณา เกตุสวัสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
126 | 6111505787 | นายชนายุทธ บุญเฉลิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6111506256 | นายไกรวิชต์ ทองเกลียว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6111506272 | นายอธิพล ไชโย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6011700512 | นางสาวภาวนา สายงาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |