1 | 6011202063 | นางสาวโอโซน เย็นใจ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111201064 | นายอัครพล สุรประภาพิชย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
3 | 6111201858 | นายวิรุฒ ภักดีรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201999 | นางสาวเวียรยา ศรีทรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111202070 | นางสาวประภาพรรณ ศรีนาค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111202096 | นางสาวศศิภา เทพันดุง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111202336 | นายพันธกานต์ ศรีแจ่ม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
8 | 5711306869 | นางสาวกมลวร บุญพันธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 5711306976 | นางสาววริยา จันทร์กระจ่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 5911306495 | นางสาวภิรญา สิริกนกไชย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 5911306503 | นางสาวสุธาลินี ราตรีคีรีกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011301337 | นางสาวนันทวรรณ กิจศรีปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6011301360 | นายเทพประทาน พรมจารี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302491 | นางสาวกานต์ธิดา สาบก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011304547 | นางสาวศุภกร บรรพันธุ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6011304612 | นางสาวสุนันทา แสงเดช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
27 | 6011305676 | นางสาวจุฬาลักษณ์ กิ่งจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6011305825 | นางสาวอาภาศิริ อุ่นเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6011306591 | นายฉันท์ทัต วรรณประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011307102 | นายศิรวัฒน์ พรมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
31 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111301120 | นางสาวภาวินี ปลงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6111301757 | นางสาวสุทธิดา ประทุมรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6111302375 | นางสาวพรพณา เจริญนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111302383 | นายกฤตกานต์ เต็มธนะปัญญา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6111303316 | นางสาวกัลยารัตน์ รักษ์สมบัติถาวร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6111303563 | นางสาวอนุสรา ไทยราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6111304330 | นายธนาธิป บุญเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6111304348 | นายพีรวิชญ์ เฉลิมวงศ์ชัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 6111305212 | นางสาวปฏิมา กลัดสำเนียง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6111305725 | นายพีระวัฒน์ โพธิ์พักตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6111305733 | นายสิรวิชญ์ ไตรรัตนกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
43 | 6111305741 | นายอมรเทพ ตรีเทพา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
44 | 6111306228 | นางสาวภาณุนารถ สมพร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6111306350 | นายกฤษณ พีระธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6111308059 | นางสาวสิริพร อินคะมนตรี | ภาษาอังกฤษ | 70 |
47 | 5911402922 | นางสาวสายชล ชุมสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6011400949 | นางสาวศนิษา พันธ์มุง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6011400956 | นางสาวพรรณนิดา จารสาร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6011404909 | นายธิติ คลีดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6011404917 | นางสาวดุษณี เมืองชื่น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6011404974 | นางสาวเพ็ญสิริ ศิริวานก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6011409080 | นางสาวศุภิสรา มันจีน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6111403306 | นายสุริยะ กาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6111403314 | นายเสฏฐวุฒิ วงษ์แสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6111406218 | นางสาวขวัญฤดี พฤกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6111407232 | นายนพเก้า กล่อมสกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6111407257 | นางสาวปิ่นอุมา ชุมคล้าย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6111503519 | นายวงศกร พันธจิตต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
60 | 6111503626 | นายจักรินทร์ ซ้อนจันทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
61 | 6111504806 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
62 | 6111506751 | นายธนชัย ทองอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |