1 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
2 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
3 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
4 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
5 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
6 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
7 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
8 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
9 | 6111300650 | นางสาวกนกอร สวนทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6111300940 | นางสาวชนนิกานต์ สุชล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
13 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
15 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
16 | 6111301070 | นายหาริ ว่องปรีชาน | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111301146 | นางสาวจันทร์เพ็ญ คำสุขสวัสดิ์ | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6111301153 | นางสาวกมลชนก รุ่งบรรเทา | ภาษาไทย | 10 |
22 | 6111301161 | นางสาวอรอุมา จากกรุง | ภาษาไทย | 10 |
23 | 6111301179 | นายเฉลิมชัย จำนงค์ | ภาษาไทย | 10 |
24 | 6111301187 | นางสาวทัศนวรรณ ขันเงิน | ภาษาไทย | 10 |
25 | 6111301195 | นางสาวอมรรัตน์ ชูมณี | ภาษาไทย | 10 |
26 | 6111301203 | นางสาววรางคณา ชูเกิด | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6111301971 | นางสาวศศินิภา พิมพิเรน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6111301989 | นางสาวธีติยา นิยมไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6111301997 | นางสาวเสาวพร ขันทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6111302003 | นางสาวสุกาญดา อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6111302375 | นางสาวพรพณา เจริญนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6111302391 | นางสาวปุณยาพร สมบูรณ์วัฒนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111302417 | นายปิยะบุตร พิมพ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111302441 | นางสาววาสนา พันธุ์ไพโรจน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6111302458 | นางสาวศศิภา ศักดิ์รักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
37 | 6111302482 | นางสาวโสภาวรรณ ตาหมี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 6111302490 | นางสาวภริดา อนุศักดิ์ศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6111302540 | นางสาวอินทิรา อ่องยิ่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
40 | 6111302573 | นางสาวสุพิชฌาย์ วงศ์สม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6111303340 | นางสาวสุธาทิพย์ กองสาลี | ภาษาไทย | 10 |
43 | 6111303357 | นางสาวศิริลักษณ์ แสงมณี | ภาษาไทย | 10 |
44 | 6111303365 | นางสาวศรัญญา คำจันทร์ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6111303373 | นางสาวณัฐริกา ชื่นบาน | ภาษาไทย | 10 |
46 | 6111303381 | นายพิศิษฐ์ อาษา | ภาษาไทย | 10 |
47 | 6111303399 | นางสาวนันท์นภัส ปัญญายงค์ | ภาษาไทย | 10 |
48 | 6111303407 | นางสาวศิริรัตน์ ดิษฐเนตร | ภาษาไทย | 10 |
49 | 6111303423 | นางสาวประภาวรินทร์ ผิวแดง | ภาษาไทย | 10 |
50 | 6111304322 | นายวงศ์เทพ ภักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
51 | 6111304355 | นางสาวตะวัน วงศ์กาฬสินธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
52 | 6111305253 | นางสาวณัฐริยา บัวมี | ภาษาไทย | 10 |
53 | 6111305261 | นางสาวปิยฉัตร โจทย์พิมาย | ภาษาไทย | 10 |
54 | 6111305308 | นายสรวิชญ์ ปัญญา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
55 | 6111305709 | นายกฤษฎา พุทธรรมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
56 | 6111305733 | นายสิรวิชญ์ ไตรรัตนกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
58 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 6111306129 | นางสาวอัธญาภรณ์ ยมจินดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
61 | 6111306236 | นางสาวกวินณา ทองชัย | ภาษาไทย | 10 |
62 | 6111306244 | นางสาวจัตุพร โพธิ์กล่ำ | ภาษาไทย | 10 |
63 | 6111306269 | นางสาวอนัญลักษณ์ แก้วพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
64 | 6111306277 | นางสาวอรวรา หวังพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
65 | 6111306285 | นางสาวรุ่งทิวา สุภีคำ | ภาษาไทย | 10 |
66 | 6111306293 | นางสาวณัฐสิมา นวลศรี | ภาษาไทย | 10 |
67 | 6111306301 | นางสาวศศิธร พลจะโป๊ะ | ภาษาไทย | 10 |
68 | 6111306319 | นางสาวเพ็ญนภา นพภาพันธ์ | ภาษาไทย | 10 |
69 | 6111306327 | นางสาวณัฐณิชา ช่วยคงคา | ภาษาไทย | 10 |
70 | 6111306335 | นางสาวปาจรีย์ คล้ายมงคล | ภาษาไทย | 10 |
71 | 6111306640 | นายธีรภัทร์ แสงพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
72 | 6111306731 | นางสาวพรชนก พันธ์ทา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
73 | 6111307085 | นางสาวเลิศลักษณ์ ขนขาว | ภาษาไทย | 10 |
74 | 6111307093 | นางสาวสุรีย์รัตน์ ไตรเวทย์ | ภาษาไทย | 10 |
75 | 6111307119 | นางสาวเขมิสรา แป้นสวน | ภาษาไทย | 10 |
76 | 6111307168 | นางสาวกนิษฐา ไชยยงค์ | ภาษาไทย | 10 |
77 | 6111307176 | นางสาวสุมิตรา มะโนสาร | ภาษาไทย | 10 |
78 | 6111307796 | นางสาวปรียาภรณ์ พึ่งปรีดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
79 | 6121400292 | นายณรงค์ยศ ครุฑชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
80 | 6111500077 | นางสาวศรัญยา เชียงรัมย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
81 | 6111500168 | นายชูเดช จันทร์ใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111500226 | นายปฏิวัติ สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6111500895 | นายศุภกร ธนสมบัติศุกล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
84 | 6111500994 | นายณัฐวุฒิ โชติเสถียรสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6111501133 | นางสาวณิชากร ธนะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6111501166 | นางสาวอภิญญา แสงพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6111501901 | นายภัคพล รูปประดิษฐ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
88 | 6111501919 | นายธันวา หาลาภ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
89 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
91 | 6111501950 | นายพุฒิพัฒน์ อิงคนินันท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6111502420 | นายจักรพันธ์ สุวรรณโชติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6111502438 | นายทนงศักดิ์ สุวรรณโชติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6111502453 | นายณัฐกิตติ์ ชมภูพันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6111502479 | นายณัฏฐชัย ดีประสิทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6111502917 | นางสาวพฤกษา ค่ำคูณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6111502941 | นายประกาศิต นิยมหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6111502958 | นายพชธกร บงแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111502982 | นายจักรกฤษณ์ เย็นที | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
101 | 6111503139 | นายวัชรพล จันทร์หาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6111503162 | นายศิวะบุตร สุวรรณบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6111503196 | นายจิรกร ใจน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6111503204 | นายพิสิฐกร ถิ่นสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6111503238 | นายคมกฤต หวังสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6111503956 | นายนัฏฐณานนท์ บัวสาลี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
107 | 6111503964 | นายธนวินท์ งามดี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 6111504210 | นายพิสิทธิ์ ประเสริฐสิทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111504384 | นางสาวปาริชาติ เปาะทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6111504392 | นายสุริยัน หอมเนียม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
112 | 6111504400 | นายพรชัย ทองสีกัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111504483 | นายสหรัฐ คำนันดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111504509 | นางสาวณัฏฐา ฟูเฟื่องสมญา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111504616 | นายทรงโปรด นามกูล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111504764 | นายเมธัส ชูเดช | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111504848 | นายชนาศิษฏ์ คงศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6111505050 | นายอรรถวิโรจน์ คำทา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6111505084 | นายโกเมน ชูศรีพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111505100 | นายดนัย ชาญประเสริฐกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111505407 | นายพลวัฒน์ ทองดี | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
122 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
123 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |