1 | 5711310283 | นายชัชวาล กาฬแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 5911303096 | นางสาวกาญจนา ทิพวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
3 | 5911303195 | นายวัชรินทร์ สินชู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5911303898 | นายวัชรพงษ์ แสนพรมมา | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5911306149 | นางสาวอริสรา เรืองช่วย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
6 | 5911307139 | นางสาวจุฑามาศ ตานา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 5921300827 | นางสาวจุฑามาศ พิมสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 5921300884 | นางสาวจิราพร ทุมดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 5921300942 | นางสาวนฤมล พรมธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 5921300975 | นายณพพณ คงพ่วง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 5921301031 | นางสาวอรอุมา จิตต์ผ่อง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011301204 | นายธนวัฒน์ อุดมศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011304307 | นายปริญญ์ แก้วเศวตพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011304372 | นายวิชชากร โกญจนาท | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011304448 | นายมงคล มานะกัม | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011304497 | นายธัชพล ประพัสสร | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011304521 | นายปริวรรต ปาลพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6021301038 | นายอัษฎาวุธ บุญราช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6021301046 | นายเพชรรัตน์ จิตรามาศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6021301053 | นางสาวสุภาพร ศรีด่านจาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6021301111 | นายสุวรรณ คุณฮวย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6021301137 | นายนที ปกครอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6021301152 | นายธนาธิป แถลงศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6021301160 | จ่าสิบตำรวจพุฒิพงษ์ ยอดวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6021301178 | นางสาวสายใจ สิงห์ล้ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6021301186 | นางสาวพรนภา เพียงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6021301194 | นายอรรถพล เจียมตัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6021301228 | นายศักเสนา มั่งมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6021301236 | นางสาววลัยพร จำปาคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6021301251 | นายปิยวัฒน์ ศรีถัด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6021308191 | นายนาธาน ชุ่มหล้า | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111304850 | นางสาวสุนินาท คงตุก | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 5911401304 | นางสาวมุกดา ทับทิมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
34 | 5911401312 | นางสาวจุฑามาศ พูนพัฒนาทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 5911401346 | นางสาวพัชริดา ปานนาค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
36 | 5911403060 | นางสาวนุศรา เสรีธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
37 | 5911403086 | นางสาวญานิศรา กิจพิริยะพัทธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
38 | 5911403490 | นางสาวศุภากรณ์ เงางาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 5911405867 | นายปภาวิน ฉิมมุสิก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
40 | 5911406857 | นางสาวชญานิษฐ์ ขวัญจุ้ย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
41 | 5911406865 | นางสาวอุษา สิริแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
42 | 5911406907 | นางสาวเกศศินี อยู่มุ่ย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 5911409232 | นางสาวนารีรัตน์ เครือวัลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
44 | 5911409240 | นายชานน พรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
45 | 5911409265 | นายเสนีย์ แย้มใหญ่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 5911409281 | นายทรงพล อาจเอี่ยม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 5911409307 | นายสฤทธิ์พงษ์ ยาใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
48 | 5911409315 | นายศราวุฒิ ทีปสิริจรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
49 | 5911409398 | นางสาวอุราวรรณ หนูจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
50 | 5921400023 | นางสาวพิมผกา โสภาเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 5921400031 | นางสาวสุกัญญา รุ่งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 5921402243 | นางสาวรัตนาภรณ์ ประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
53 | 5921402250 | นางสาวพรฤดี เจียมสมบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
54 | 5921402268 | นางสาวศรีสุนันท์ พงษ์หิรัญญ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
55 | 5921402284 | นางสาวอาภาพร แสนนาใต้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
56 | 5921402292 | นางสาวดุจมณี จอมมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
57 | 5921402300 | นายเชาวน์ ไตรภักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 5921402318 | นางสาวณภัทร โพธิ์ทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
59 | 5921402326 | นายพันธกานต์ ชามาตย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 5921402334 | นางสาวสกุลทิพย์ สกุลมโนทิพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
61 | 5921402342 | นางสาวนงลักษณ์ ขำสมอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
62 | 5921402359 | นางสาวมุกณรินทร์ ลามคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
63 | 6011402887 | นายดลลชา โกบแก้ว | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6011403802 | นางสาวกรุณา แสงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6011403836 | นางสาวลักษณาภรณ์ ทองอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 6011403851 | นางสาวนัฐริกา ขวัญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 6011404610 | นางสาวหวันยิหวา ตุ้มชี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6011407589 | นางสาวนุจิรา กาละพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 6011408025 | นายณัชพล ทองทับ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
70 | 6011409502 | นางสาววรรณภา ลัทธิวรรณ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6121400060 | นายณัฐพล วัฒนะโรจน์เกษม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6121400789 | นายวัลลภ วิโรจน์อุไรเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 5911501046 | นางสาวนภัสรา ใจยา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 5911502226 | นายอาทิตย์ หาสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
75 | 5921501754 | นายจักรกฤษณ์ จิตรกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
76 | 5921501788 | นายณัฐเพชร จันทร์เจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
77 | 6021504979 | นายวรากร เรือนแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
78 | 6021505000 | สิบเอกธนวัฒน์ เหลาดวงดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
79 | 6021505018 | นายปรัญญา คำภูแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
80 | 6021505042 | นายกันตพงษ์ โชคสมัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
81 | 6021505182 | นางสาววิชุดา อานนท์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
82 | 6021505190 | นางสาวฏิภารัตน์ อินชายเขา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
83 | 6021505208 | นายพลายุทธ์ ม่วงเจริญ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
84 | 6021505224 | นายวรงกร อาลัยสุข | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
85 | 6021505257 | นายเทพฤทธิ์ ธงครุฑพงศา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
86 | 6021505265 | นายสนธิชัย นาธิราช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 6021505299 | นายอัครชัย เดชรักษา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 6021505315 | นายภัทรพล อินทรสงเคราะห์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
89 | 6021505331 | นายนพพล วงษ์วาล | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
90 | 6021505349 | นายนัฐนันท์ เนียมสาร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 6021505356 | นายพัฒน์พงษ์ นาควิจิตร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
92 | 6021505398 | นายฉัตร์มงคล เพ็ญเขตรวิทย์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
93 | 6021505497 | นายวิศรุต พิทักษ์กรราษฏร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6121500018 | นายอติชาต แสงวิจิตร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6121500034 | นายศุภเสกข์ ขำซื่อ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6121500042 | นายพรพรต มงคลธนพันธุ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6121500059 | นายวสินธ์ นาคประสิทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6121500075 | นายทรงภพ ปิ่นประดับ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6121500083 | นายตะวัน ไสยศาสตร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
100 | 6121500117 | นายพงษ์วัฒน์ เดื่อมทั้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
101 | 6121500158 | นายไตรภพ เดชกุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
102 | 6121500174 | นายปัญญากร พรวารีสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6121500190 | นายอดิสร รุ่งเรือง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
104 | 6121500232 | นายกันตภณ คัมภีระวงค์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
105 | 6121500752 | นายวรินทร์ แง่พรหม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6121500760 | นายเกียรติศักดิ์ พรหมเรือง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |