1 | 5911100898 | นายอิศรา มาลารัตน์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 70 |
2 | 5811201002 | นายชัยสิทธิ์ พัดสี | พลศึกษา | 10 |
3 | 5811201010 | นายอุกฤษ บึงอ้อ | พลศึกษา | 10 |
4 | 5811201051 | นายณัฐวุฒิ บัวเบา | พลศึกษา | 10 |
5 | 5811201143 | นางสาวเนตรนภา สอาดเมือง | พลศึกษา | 10 |
6 | 5811201184 | นายอัษฎาวุธ นิยมชัย | พลศึกษา | 10 |
7 | 5911200615 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาวบุตร | จิตวิทยา | 10 |
8 | 5911200623 | นางสาวอารียา นามกิง | จิตวิทยา | 10 |
9 | 5911200680 | นางสาวกชนันท์ เลียวประโคน | จิตวิทยา | 10 |
10 | 5911202256 | นางสาวนันฐิกา วรีฤทธิ์ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 5911202280 | นางสาวอัญมณี ส่งเสริม | จิตวิทยา | 10 |
12 | 5911202306 | นางสาววลัยพรรณ จันทร์มั่น | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6011200448 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011202063 | นางสาวโอโซน เย็นใจ | จิตวิทยา | 10 |
15 | 5821300158 | นายปฏิมากร พร้อมเกียรติกุล | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011300164 | นางสาวปริตรา สีดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302483 | นางสาวอภิญญา ขันทะบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302491 | นางสาวกานต์ธิดา สาบก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302574 | นางสาวแพรวพรรณ สำเภาล่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302590 | นายสิทธิพงษ์ พิธิวัฒน์ชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011302640 | นายปฏิภาณ กิตติเกียรติศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011302665 | นายนัฐพงษ์ ประเสริฐศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011302715 | นางสาวธัญลักษณ์ ช่อเกตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011302749 | นายสิรภาส ใจแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011302780 | นายมารุต สุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011302848 | นายภูมิภัทร จั่นฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011302897 | นายสารินทร์ มุงคุณคำชาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011302939 | นางสาวอภิรญา สุภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011302947 | นายกิตติพงษ์ สืบจากลา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306518 | นายกวินท์ วงค์มานิจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011306526 | นางสาวนงลักษณ์ ยิ้มฉ่ำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6011306880 | นายธนพล คำนวน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6011306898 | นางสาววชิราภรณ์ เอี่ยมละมัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
47 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111300205 | นายชารีฟ วะตะกี | ภาษาจีน | 10 |
49 | 6111300965 | นางสาวปริยฉัตร พงษ์โนรี | ภาษาจีน | 10 |
50 | 6111301005 | นางสาวปิ่นมณี ฤาชา | ภาษาจีน | 10 |
51 | 6111301039 | นางสาวศรัณรัตน์ คชสาร | ภาษาจีน | 10 |
52 | 6111301062 | นางสาวธนียากร ดีกล่อม | ภาษาจีน | 10 |
53 | 6111303928 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
54 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6111308737 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
56 | 6111308828 | นางสาวทอฝัน สว่างอารมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 5911401882 | นางสาวปิญชาน์ เรืองทองดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 5911401965 | นางสาวฐิตาภรณ์ มั่นใจจริง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 5911404027 | นางสาวสายนภา เกิดคลองตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911407640 | นางสาวณัชรินทร์ มะโนสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 5911407764 | นางสาวศศิวิมล ปัญญาสะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 5911407814 | นางสาววันชนก บุญรัตตานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911411816 | นายศุภมงคล แสนสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 5911411832 | นายอันนพ สารคณา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6111400773 | นางสาวฐิติกานต์ วงษ์ทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6111409162 | นางสาววิภาวี ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
68 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
69 | 5811505014 | นางสาวธัญญารัตน์ ดีมี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
71 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
72 | 6011502371 | นายธช ชมพูนุท ณ อยุธยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
73 | 6011502884 | นางสาวหฤทัย ภูขลิบเงิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
74 | 6011504823 | นางสาวนัทธมน โพธิ์โนนม่วง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
75 | 6011504914 | นางสาวอรปรียา มีทองขาว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
76 | 6011505010 | นางสาวขนิษฐา ศรีแสง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
77 | 6011505044 | นางสาวอโรชา ทีน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
78 | 6011505093 | นางสาวณัฐณิชา ผาหลัก | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 6011505119 | นางสาววิไลวรรณ เหลืองอ่อน | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 6011505150 | นางสาวทิพย์สุดา พาลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 6011505176 | นางสาวพรแสงทิพย์ บุสบงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6011505184 | นางสาวเบญจวรรณ สัตนันท์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6011505192 | นางสาวศิริรัตน์ กันหะคุณ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6011505259 | นางสาวกัญญารัตน์ แนมพลกรัง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6011505267 | นางสาวณัฐภรณ์ พงษ์ไธสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6011505390 | นางสาวธัญญารัตน์ ผาสีกาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6011505424 | นางสาวสุภัสสรา บัวแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 6111500085 | นางสาวธีราพร หลวงแสง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
89 | 6111500820 | นายจิรัฐติกาล ศรีสมโภชน์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
90 | 6111500838 | นายสาโรช แสงเทียนประไพ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
91 | 6111500846 | นางสาวกิ่งกาญจน์ โชติพรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
92 | 6111500853 | นายณัฐพล อามาตย์มนตรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
93 | 6111500879 | นายพิทักษ์พงษ์ ขยันทำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 6111501695 | นางสาวภานุมาศ สุคำภา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 6111502263 | นายนวภูมิ นามไพร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 6111502271 | นายจิรายุ นิ่มนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 6111502289 | นายศุภกร บุญจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
98 | 6111502297 | นางสาวณัฐญา มาลินี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
99 | 6111502305 | นายสรชัช แสงอุทัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6111502313 | นายจิรวัฒน์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 6111502321 | นายจิรวิทย์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
102 | 6111502354 | นายสุนทร เทพสี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
103 | 6111502362 | นายกันตพิชญ์ หงษ์ร่อน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6111502370 | นายปวเรศ จันทร์วงค์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
105 | 6111502388 | นายสุทธิพงษ์ ศรีนวลมาก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6111502396 | นายชวลิต วังคีรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
107 | 6111502404 | นายวันพิชัย สุวรรณคำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
108 | 6111502412 | นายธนวัฒน์ ฉิมเชิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
109 | 6111504087 | นายปิยะพงษ์ รัศมี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
110 | 6111504129 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
111 | 6111504921 | นายศุภกิตติ์ เหรียญทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
112 | 6111504939 | นายสดาวิน บุตรวิเศษ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 6111504947 | นายวีรพล พรมทัน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
114 | 6111504954 | นางสาววรรณิสา รักช้าง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 6111506827 | นายณัฐพล เมฆจินดา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
116 | 6111506959 | นายธนพัฒ สิงห์เหาะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |