1 | 5911302643 | นางสาวพรรณี สมาคม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
2 | 5911302650 | นายณัชภพ เพิ่มผล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 5911305265 | นายกรธวัช ทองแถว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 5911305273 | นางสาวสิริยากร จำเริญกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 5911305307 | นางสาวประวียา ทองเขตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 5911305331 | นางสาวอรรัมภา สร้อยจิตร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 5911305455 | นายนุติ โขมพัตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
8 | 5911305489 | นางสาวชนัญธิดา ปัญญาประชุม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 5911307121 | นางสาวณัฏฐณิชา ยศรุ่งเรือง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 5911307139 | นางสาวจุฑามาศ ตานา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6011300107 | นางสาวบูรพา เข็มกลัด | ภาษาไทย | 10 |
12 | 6011300115 | นางสาวศิริพร ศรีสมครุฑ | ภาษาไทย | 11 |
13 | 6011300149 | นางสาวกรรณิการ์ แสงใส | ภาษาไทย | 10 |
14 | 6011301444 | นางสาวปภาวดี แก่นแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
15 | 6011301451 | นางสาวทิชานันท์ นวนเพ็ญ | ภาษาไทย | 10 |
16 | 6011301469 | นายวรชัย หอมชื่น | ภาษาไทย | 10 |
17 | 6011301477 | นางสาวปาริชาต สุวรรณพงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
18 | 6011301535 | นางสาวณัฐวัลย์ หลงบางพลี | ภาษาไทย | 10 |
19 | 6011301543 | นางสาววรินธร วงศ์ประเสริฐผล | ภาษาไทย | 10 |
20 | 6011301626 | นายฐิติพงษ์ กลัดกลีบ | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6011303275 | นางสาวนาลี สุขเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6011303291 | นางสาวณัฐชยา ทองทวี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
23 | 6011303317 | นางสาวเรืองวิลัย นาคำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
24 | 6011303374 | นางสาวอุบลวรรณ หอมชะเอม | ภาษาไทย | 10 |
25 | 6011303440 | นางสาวมณทิชา ดาราทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6011305403 | นายปัณณวัฒน์ สีคร้าม | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6011305429 | นายทรนง ทิพย์สังวาลย์ | ภาษาไทย | 10 |
28 | 6011305460 | นางสาวศศิวิมล จรมา | ภาษาไทย | 10 |
29 | 6011307342 | นายตนุภัทร จันทร์แก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
30 | 6011307359 | นายสุรพัศ ศรพรหมฉาย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
31 | 6011307508 | นายธันวา สาละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6011307516 | นายภคพงศ์ แก้ววรรณา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 6011307953 | นางสาวรังสิมา กูล้อนิ | ภาษาไทย | 10 |
34 | 5911400843 | นายชานนท์ คำพุก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 5911400850 | นายธีร พลปฐม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 5911403490 | นางสาวศุภากรณ์ เงางาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
37 | 5911404274 | นายณัฐพร กรีดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 5911404647 | นางสาวอัจฉราพร ปานสมุทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 5911404704 | นางสาวธัญญาเรศร์ เวชกิจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 5911404746 | นายนนธิภัทร วัดน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 5911409950 | นายวิทยา พึ่งสมบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 5911410081 | นายกฤตธนโชค โตม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 5911410123 | นายสุรศักดิ์ สุทาบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 5911410271 | นางสาวรุจรดา พ่วงดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 5911410370 | นายปิยวัฒน์ โพธิ์วัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 5911410453 | นางสาววรัญญา ขจรภพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 5911410487 | นางสาวนภัสวรรณ ยิ่งใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |