1 | 5811100048 | นายเกียรติศักดิ์ ถิ่นน้ำใส | เกษตรศาสตร์ | 40 |
2 | 5811100329 | นายธนพล ลือเรื่อง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5811100485 | นางสาวสุนิชา นุชอุดม | เกษตรศาสตร์ | 40 |
4 | 5711205533 | นายทัศวิน สันทัดไชโย | จิตวิทยา | 40 |
5 | 5811201481 | นายสุริยะ สุทธิพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
6 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5611306894 | นายขจรศักดิ์ ใจคง | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 5811301562 | นางสาวปรางค์ทิพย์ ฟุ้งแสงรุ่งเรือง | ภาษาจีน | 10 |
20 | 5811301588 | นางสาวมณีดาว ปราบพาล | ภาษาจีน | 10 |
21 | 5811301596 | นางสาววรัญญา เกตุมณี | ภาษาจีน | 10 |
22 | 5811301612 | นางสาวสุธิมา คูหาพงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
23 | 5811301661 | นางสาวกาญจนา วงค์คำจันทร์ | ภาษาจีน | 10 |
24 | 5811301687 | นางสาวกนกพร โททับไทย | ภาษาจีน | 10 |
25 | 5811301729 | นางสาวปาจรีย์ จันทร์เจริญ | ภาษาจีน | 10 |
26 | 5811301745 | นางสาวจริยา ทุมมาลา | ภาษาจีน | 10 |
27 | 5811301760 | นางสาวพรเพ็ญ เทียนทอง | ภาษาจีน | 10 |
28 | 5811301778 | นางสาวโยษิตา เกตุแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
29 | 6011301501 | นางสาวปพิชญา โมฬี | ภาษาไทย | 10 |
30 | 6011301519 | นางสาวชลดา โต๊ะอิ๊ | ภาษาไทย | 10 |
31 | 6011301618 | นางสาวสุภนิดา แก้วนาบอน | ภาษาไทย | 10 |
32 | 6011305445 | นางสาวจุฑาทิพย์ หรั่งเจริญ | ภาษาไทย | 10 |
33 | 6011305569 | นางสาวดาริณ จิรอรรถธาดา | ภาษาไทย | 10 |
34 | 6011308118 | นางสาววรรณพร พรหมศิริ | ภาษาไทย | 10 |
35 | 6011308142 | นางสาวกชกร รุ่งอลงกรณ์ | ภาษาไทย | 10 |
36 | 6111301641 | นางสาววรัญญา แคนสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6111302417 | นายปิยะบุตร พิมพ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6111302912 | นายจิรวัฒน์ ชาวสวน | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6111303043 | นายจีรศักดิ์ ศรีนวลสด | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6111303126 | นางสาวภัทรธิดา จารุกำเนิดกุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6111303472 | นางสาวนริศรา สอนคุณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6111303597 | นางสาวอภิญญา คงทน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6111303662 | นางสาวเพชรลดา เรืองฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6111304322 | นายวงศ์เทพ ภักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6111304355 | นางสาวตะวัน วงศ์กาฬสินธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 6111304603 | นายกนก ตรงต่อกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6111304694 | นายภาคภูมิ ชัยกลิ่น | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6111304710 | นายภูบดินทร์ พลธา | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6111305022 | นายสหรัฐ ฉิมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
51 | 6111305709 | นายกฤษฎา พุทธรรมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
52 | 6111306160 | นายภาณุพันธ์ กันหาทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 6111306640 | นายธีรภัทร์ แสงพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
54 | 6111306681 | นายปฏิภาณ สการันต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
55 | 6111306699 | นายสหัสวรรษ กระโจมพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
56 | 6111306731 | นางสาวพรชนก พันธ์ทา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6111308059 | นางสาวสิริพร อินคะมนตรี | ภาษาอังกฤษ | 70 |
58 | 6111308737 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
59 | 5811402782 | นายปฏิพล กลัดเจริญ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
60 | 5811405199 | นายนวพันธ์ ตลับเงิน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
61 | 5811405538 | นายปิติ ทรัพย์ประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
62 | 5911410305 | นายกษิดิ์เดช กลิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6111400906 | นางสาวศิโรรัตน์ พุ่มกระจ่าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6111400997 | นางสาวกาญจนา สาระโชติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111402233 | นายภาคภูมิ ภาณุทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6111402266 | นางสาวคณิตตา กลำเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 6111404320 | นายศุภณัฐ ชีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 6111406010 | นางสาวศศิวิมล บุญสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6111406895 | นางสาวปุณยาภา บุตรตะเกิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 6111406945 | นายวันฮัสซัน สะแลแม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
71 | 6111409477 | นางสาววรรณนิสา แก้ววรรณา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
72 | 5911500081 | นายวัชระพล เมฆฉาย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
73 | 5911501046 | นางสาวนภัสรา ใจยา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 5911501053 | นายธนชิต ยอดมงคล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 5911501061 | นายปิยะภัท พรหมชาติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 5911501079 | นายภาณุวัช ชาวบ้านดาบ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
77 | 5911501087 | นายพงศภัทร์ โตแทน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
78 | 5911501103 | นางสาวปิยะดา เวชกามา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
79 | 5911501137 | นายรณฤทธิ์ วรรณวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
80 | 5911501657 | นายธนะสิทธิ์ ว่องชาญกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
81 | 5911501673 | นายเรวัติ ป้อมหนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
82 | 5911502358 | นายณิชากร คลี่สุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 5911502374 | นางสาวภคนันท์ ศาสตระวาทิต | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 5911502390 | นายอานนท์ พจนะไพบูลย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 5911502879 | นายกฤษณะ โกฏิรักษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 5911503513 | นางสาวน้ำฝน เสมานิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
87 | 5911503554 | นางสาวพรนภา ตนภู | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 5911503661 | นายวีรชัย แซ่ซื้อ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 5911503752 | นายกัมพล เถาว์น้อย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 5911504230 | นายศุภกร แก้วธรรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 5911504289 | นายณัฐพล กาญจนาวิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 5911504305 | นายนัฐนัย กำจรกลาง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 5911505070 | นางสาวเบญจภัค สำเพียร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 5911505146 | นายปฐมพล ฤชาอุดม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 6011500060 | นางสาวอัจฉรา นักฟ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 6011500649 | นายภาณุพงศ์ ศรีบุญเรือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6011500656 | นายณัฐสิทธิ์ จันทร์วิเศษ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6011500706 | นายยิ่งพันธุ์ เจริญวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6011500714 | นายวราวุธ บุญสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6011500730 | นายอัศกรณ์ วงค์ชาลี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6011500813 | นางสาวเกณิกา นิภาพรรณวัฒนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6011500821 | นายณัฐวิทย์ กลิ่นเมธี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6011502934 | นายสัตวัฏฏ์ คำศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6011502942 | นายอนณ เมืองวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6011502983 | นายพีรพล เตชะคุ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6011502991 | นายธนกร ศรีณรงค์สุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6011503064 | นายอภิวัฒน์ หล่าอ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6011505200 | นางสาวจิรารัตน์ ไชยชารี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6011505218 | นางสาวพรธิรา จันทรังษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6011505226 | นางสาวจิราพร อ่อนประทุม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6011505283 | นางสาวบุษยมาศ ชูฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6011505291 | นางสาวปฐวีภรณ์ เพ็ชรสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011505341 | นายโกศิลป์ กานุวงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
114 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 6011505580 | นางสาวนิศารัตน์ สุขขวด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 6011505606 | นายโสภณ อนุรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 70 |
117 | 6011505614 | นางสาวเดือนฉาย ศรีเมืองบุญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
118 | 6011505663 | นายรณชิต ก้านบัว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
119 | 6111504152 | นายณัฐสิทธิ์ บ้านสระ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111506751 | นายธนชัย ทองอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |