1 | 5711307065 | นายธีรภัทร อินทะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
2 | 5711310127 | นายน้ำเชี่ยว ชาญพนา | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5711312347 | นางสาวกาญจนา นุ่มแป้น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5711312404 | นางสาวธิดาทิพย์ สร้อยระย้า | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
5 | 5811303873 | นายภาวัต พรรณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011300214 | นายจิรายุ เผ่าหัวสระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6011300255 | นางสาวจิราวรรณ นนทะบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6011300263 | นางสาวศิรินยา บุญเสียงเพราะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6011300362 | นางสาวจัสตุภรณ์ เกียะขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6011300396 | นางสาวอรัญญา ทองหล่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6011300438 | นางสาวดวงกมล เตียซิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011301725 | นางสาวเบญจวรรณ หลงพงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6011301782 | นางสาวสุชาดา วนาโชคชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6011301808 | นางสาวนันทิยา ปาวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011301881 | นางสาวภัทรพร แจ่มมณี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6011302137 | นายบุญฤทธิ์ คำโคกกรวด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6011302178 | นางสาวจุฑามาศ สืบสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6011302236 | นางสาวชลธิชา ไวยบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6011302343 | นายธนพล อึดจันทึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302368 | นายศิวกร ศรีหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302384 | นายวรพล ตะเภาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302442 | นายติณณภพ ม่วงงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302467 | นายพุฒิพงศ์ สถิตวิทยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302491 | นางสาวกานต์ธิดา สาบก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302582 | นางสาวเวณิกา เสียมไหม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302731 | นางสาวกมลทิพย์ โสภาวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302749 | นายสิรภาส ใจแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011302806 | นายจักรกริช พลเยี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011302848 | นายภูมิภัทร จั่นฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011303416 | นางสาวเนตรนภา กิ่งค้างพลู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6011303572 | นางสาวสิรินารถ มังษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6011303705 | นางสาวสมฤทัย หาญสงคราม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6011303853 | นายพุทธพงศ์ ถนอมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6011305338 | นายภูบดินทร์ มาลาเวช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6011305940 | นางสาวมินทร์นารา สอนสีดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6011305965 | นายพัชรากร แก้วกันหา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6011306047 | นางสาวชุติพร คุ้มตะสิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6011306062 | นางสาวปัณณลักษณ์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6011306138 | นายเขตตะวัน บัวผัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6011306666 | นางสาวจริยา รักษาศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011306864 | นางสาวกมลพรรณ เนื้ออ่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6011308241 | นายจิรพงศ์ วิจิรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6011400923 | นางสาววาทิตยา ทันซาว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6011401095 | นางสาวพรนภา พรมศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6011402051 | นางสาวเจนจิรา คำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 6011402119 | นางสาวศราวนีย์ วิเชียรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
50 | 6011402168 | นายนันทโชค มณีนพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
51 | 6011402259 | นางสาวสุดารัตน์ จันทร์คูณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 6011404289 | นายสรรเพชญ์ สิงหนาทไกรศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 6011405344 | นายธนพล จิตรีธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6011405526 | นางสาวศศิชา ปินตาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6011405633 | นายวชิรวิชญ์ เกษแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6011405690 | นายศุภมิตร ดอนทะนาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6011405922 | นางสาวกุลณัฐ บัวทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6011405955 | นายพงศกร กำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6011408280 | นายนพคุณ สิงห์สี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6011408462 | นายวายุ พระลักษณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6011408579 | นายภาคิน พลบม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6011408884 | นางสาวน้ำทิพย์ แตงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5511507898 | นางสาวทยิดา อินทรกัมพล | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
65 | 5711507169 | นายปิยวัฒน์ ไมตรีมิตร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
66 | 5711507177 | นายกฤษดา บุณยสิตพงศ์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
67 | 6011501225 | นายศราวุทธิ์ เจาะบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
68 | 6011501233 | นายอภิวัฒน์ พุดบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 6011501241 | นายภคิน ธราศิริธรรม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |