1 | 6011201230 | นางสาวเกวลิน จันโทภาส | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6011201271 | นางสาวรักษพัชนันท์ มัลลิกากาญจน์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6011201305 | นางสาววิชดา นามแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6011201370 | นางสาวยุพารัตน์ พรมพิมพ์ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6011201438 | นางสาวพรพรรณ ชื่นใจ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6011201479 | นางสาวเวธนี สุนาเมือง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6011201529 | นางสาวชญานิน สันประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6011201776 | นางสาวลักษมณ ฟูเกษม | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6011201784 | นางสาวชุติมณน์ ผลพิมาย | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6011201917 | นางสาวเกศแก้ว บุตรดี | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6011201966 | นางสาวกนธิชา ไชยศรี | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6011201990 | นางสาวกฤษณกร พิมพ์นุช | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6011202006 | นางสาวชัชนันท์ ชังภัย | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6011202014 | นางสาวอรญา นามศรี | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6011202030 | นายอภิรักษ์ สุดใจ | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6011202048 | นางสาววารุณี จันทร์โชติ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 5911306222 | นายกลวัชร ว่องไว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
18 | 6011300107 | นางสาวบูรพา เข็มกลัด | ภาษาไทย | 10 |
19 | 6011300115 | นางสาวศิริพร ศรีสมครุฑ | ภาษาไทย | 11 |
20 | 6011300149 | นางสาวกรรณิการ์ แสงใส | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6011301444 | นางสาวปภาวดี แก่นแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
22 | 6011301451 | นางสาวทิชานันท์ นวนเพ็ญ | ภาษาไทย | 10 |
23 | 6011301469 | นายวรชัย หอมชื่น | ภาษาไทย | 10 |
24 | 6011301477 | นางสาวปาริชาต สุวรรณพงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
25 | 6011301535 | นางสาวณัฐวัลย์ หลงบางพลี | ภาษาไทย | 10 |
26 | 6011301543 | นางสาววรินธร วงศ์ประเสริฐผล | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6011301626 | นายฐิติพงษ์ กลัดกลีบ | ภาษาไทย | 10 |
28 | 6011303127 | นายบุษดี ศรีสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 6011303226 | นางสาวกนกวรรณ เสมอพิทักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
30 | 6011303234 | นางสาวพลอยไพลิน ขันคำกาศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
31 | 6011303358 | นายสุกฤษฎิ์ แก้วอิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6011303366 | นายพีรวุฒิ พรหมมินทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 6011304315 | นายณัฐพล เอี่ยมชนะ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6011304992 | นายศราวุธ ไผ่แสวง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
35 | 6011305031 | นางสาวภฆมน มีใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
36 | 6011305296 | นางสาวจันจิรา คุ้มครอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6011305320 | นายอักษราภัค รัตนะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6011305379 | นางสาวพัชริดา โลหะบาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6011305387 | นางสาววรินทร์ แป้นเมือง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6011305429 | นายทรนง ทิพย์สังวาลย์ | ภาษาไทย | 10 |
41 | 6011305460 | นางสาวศศิวิมล จรมา | ภาษาไทย | 10 |
42 | 6011306617 | นางสาวเนตรนภา ต้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6011307128 | นายกฤตวัฒน์ วิบูลย์ปิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
45 | 6011307136 | นายพัฒนา แสงเย็น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6011307425 | นายสิริพล ทองอร่าม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
47 | 6011307433 | นายคุณธรรม เชาวรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
48 | 6011307441 | นายศาสตราวุธ พลราษฎร | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
49 | 6011307540 | นายภูมิ ศรีสุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
50 | 6011307961 | นางสาววรี ศิลาชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6011307979 | นางสาวภาณุมาศ นาขวัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 6011308001 | นางสาวปีกาญจนา กระศิริ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 5911409513 | นางสาวกันญาพัฒ โตนดดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6011400766 | นายฉัตรา งามสม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
55 | 6011401426 | นางสาวดารินทร์ แก้วสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6011401434 | นางสาวฐิตาภา มณีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6011401616 | นางสาวปัทมาภรณ์ ชูเรืองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6011402648 | นางสาวคัทลียา ยืนสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6011402689 | นางสาววันทนีย์ สุขวงษ์ศา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6011402812 | นายธนพงษ์ นันชาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6011403117 | นางสาวปิ่น ทองแผ้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6011403141 | นางสาวพรพิมล สร้อยรักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6011403240 | นางสาวทิวาทิพย์ บาศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6011403349 | นายพิชชากร วิกันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6011403356 | นายธัญวิชย์ นิติประสงค์ผล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6011404040 | นางสาวเนตรชนก วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6011404081 | นางสาวสุชานาฎ เป็งตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6011404818 | นางสาวฟีเดีย นิยมเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6011405286 | นางสาววริษา มีฤกษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6011405468 | นางสาวนุสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011405492 | นางสาวกาญจนา เจือกรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011405518 | นางสาวอมรรัตน์ เหมมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6011405609 | นางสาวพัชรินทร์ โพธิ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6011405641 | นายมิ่งแมน บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6011405716 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ก้อนสันทัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011405740 | นางสาวสุนิตรา มีสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6011405849 | นางสาวณัฐภา อาจแย้มสรวล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6011405989 | นายวรพล เสือชำนาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6011406003 | นายศุภพัฒน์ จิตต์ชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6011406276 | นางสาวกมลพร เป็งใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 6011406300 | นางสาวมาริษา บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6011406482 | นางสาวสุธิพร โพธิรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
87 | 6011406888 | นางสาววิลาวัลย์ อุปมาณะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
88 | 6011407043 | นางสาวพัทรียา ชูจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 6011407258 | นายฐณภัทร ชัยสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6011408470 | นางสาวสุภาพร วงษาบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6011408587 | นายกฤษดา วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 6011408611 | นายณัฐพัชร์ พรพินทารัตนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 6011408686 | นางสาวดวงกมล โพธิ์ศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 6011408918 | นางสาวชนานันท์ ตะโกอิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6011408926 | นางสาวสุวณี สมเผ่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 6011408942 | นายทรงเกียรติ จันหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6011409825 | นางสาวธาริณี นิ่มทองคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6011410179 | นางสาวสิริวราชย์ สุทธิแสน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6011410245 | นายทักษ์ดนัย อัยราคม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6111400336 | นางสาวสิริลักษณ์ รอดคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 6111407208 | นางสาวพิมลญา คล้ายสอน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
103 | 6111409014 | นางสาวฐิติรัตน์ เทียนงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
104 | 5911503810 | นายณัฐวุฒิ เจริญสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 6011501860 | นายณัฐฐินันท์ ประสิทธิภานาวา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
107 | 6011505176 | นางสาวพรแสงทิพย์ บุสบงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 6011505184 | นางสาวเบญจวรรณ สัตนันท์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 6011505192 | นางสาวศิริรัตน์ กันหะคุณ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6011505259 | นางสาวกัญญารัตน์ แนมพลกรัง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6011505267 | นางสาวณัฐภรณ์ พงษ์ไธสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6011505390 | นางสาวธัญญารัตน์ ผาสีกาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011700470 | นางสาวพัชรินทร์ บัวทองสิงห์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6111500168 | นายชูเดช จันทร์ใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111500226 | นายปฏิวัติ สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111500911 | นายณัฐพล ศรีหาบุตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6111502446 | นายอรรถพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6111502495 | นายพิชา เพ็ญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6111502511 | นายวัชรพงษ์ ปิตตาระพัง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111504962 | นายศุภฤกษ์ ฮุยจง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111505027 | นายนุติ สิริโยธิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6111506306 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณนารัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011700447 | นางสาวนิลาวรรณ ศรีพิม | การแพทย์แผนจีน | 10 |