1 | 6111200132 | นางสาวธณัฐชา สุวรรณท้าว | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111200157 | นางสาวศิริลักษณ์ อินอ่อน | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111200165 | นายสรพงษ์ ใสยแก้ว | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111200173 | นายสาละวิน โสะพันธ์ | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111200181 | นางสาวปนัดดา กำลังกล้า | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111200199 | นางสาววรารัตน์ เกิดสมมาศ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111200207 | นางสาวมุฑิตา ธรรมสุจริต | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111200215 | นางสาวรัญชนา สมพันธ์แพ | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111200223 | นางสาวศศินา สำราญพิศ | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111200231 | นางสาวศิรดา อินทองคำ | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111200249 | นายปริญญา สิมลี | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111200256 | นางสาวนพรัตน์ โสมนาค | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111200264 | นางสาวปรียาภรณ์ พาลี | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111200272 | นางสาวปุณยาพร อินทรัต | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111200280 | นายปฐวี สินธพานนท์ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111200298 | นายณัฐพล บุตรเพชร | พลศึกษา | 70 |
17 | 6111200306 | นายจรัญบวร แพนศรี | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111200926 | นายทัตพงศ์ แซ่กิม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6111200975 | นางสาวนัทธมล ชมด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111201247 | นายกิตติธัช เเข็งเขตรกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111201254 | นายสุรทัศน์ สานนท์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111201262 | นางสาววรัชยา ชื่นเจริญ | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111201270 | นายพิชัยยุทธ พิมมะศรี | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111201288 | นายปรมัตถ์ พินิชกชกร | พลศึกษา | 10 |
26 | 6111201296 | นายนิธิ เทียมทอง | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111201304 | นางสาวอุไรวรรณ ประเสริฐล้ำ | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111201312 | นางสาวภาณุมาศ เหลือสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
29 | 6111201320 | นายภัทรพล ราชา | พลศึกษา | 10 |
30 | 6111201338 | นางสาวดวงฤทัย ทรงวาจา | พลศึกษา | 10 |
31 | 6111201346 | นายธีรศักดิ์ สงวนชม | พลศึกษา | 10 |
32 | 6111201353 | นายภัทรดนัย ธัญกิตติชัย | พลศึกษา | 10 |
33 | 6111201361 | นายกมลวัทน์ แก้วพิมพ์ | พลศึกษา | 10 |
34 | 5811307650 | นางสาวเบญจวรรณ จิรากูลสวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6011300313 | นางสาวสุพิชญา ขวัญคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011302319 | นายอัษฎา แซ่โค้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011302350 | นางสาวกัลยารัตน์ ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011302426 | นายกรณัฐ เลอมานนท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011302434 | นางสาววรินทร เกตุกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011302699 | นางสาวสุกัญญา พาลาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111300619 | นางสาวศิริรัตน์ ยิ่งรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6111302078 | นางสาวฐิตานันท์ เนตรภิพัฒน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111302094 | นางสาวชนม์ชนก สายวาริน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6111302169 | นางสาวพิมพ์นิยม ชาญประโคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111302177 | นางสาวรวิวรรณ แสงจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6111302292 | นางสาวนรีรัตน์ เพ็งเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111304082 | นางสาววัชรีญา สุณีศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111304256 | นางสาวอิสริยา นนทะนำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111304272 | นายชัชฤทธิ์ สุขวานิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111306574 | นายศุภกร สุดศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6111307622 | นายสุทธิพงศ์ สังขระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6111307655 | นายกิตติพงษ์ หน่อท้าว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6111307663 | นายสิริมงคล รวมสุขนิรันดร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6111307705 | นางสาวปิยธิดา พิมพ์สอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6111307754 | นายทศพล อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6111308729 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 5811402683 | นายนิติ สุริยะเมธาพร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
58 | 5811405215 | นายนิติธร โจมฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
59 | 5811405421 | นายพีรณัฐ บริสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
60 | 5811405454 | นายอัสไนย์ บุญสุข | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
61 | 5811405496 | นายภวัต พรานพนัส | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
62 | 5811405827 | นายพลากร เอมมาโนชญ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
63 | 5911403177 | นายทิพย์ชูชัย เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 5911403276 | นายบุณยกร แซ่ซิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 5911403433 | นายธนกฤต ภาคเสมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 5911403573 | นางสาวกนกวรรณ พีระพล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 5911408077 | นายทวีพร มะตนเด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 5911408101 | นายเมธา เตียวมั่งมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
69 | 5911408127 | นายกวินวัชร์ ภักดีวิริยธนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 5911408135 | นายไพลิน รุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 6111401003 | นางสาวญาณิศา สุดโสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6111401037 | นางสาวนิลาวัลย์ ศรีสุวะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6111401276 | นางสาวพรนภา บุญขจาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
74 | 6111401284 | นายกล้าหาญ สีชื่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
75 | 6111401599 | นางสาวนฤมล พูนพลับ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6111401649 | นางสาวอาภาศิริ ชนไธสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6111401664 | นางสาวอารียา เจริญอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6111401680 | นางสาววิมลสิริ คงเจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6111401748 | นางสาวนัสริน ดอเลาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6111402987 | นายณัฐภัทร์ เทพธรณินทรา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6111403454 | นายอภิศักดิ์ ก้อนคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
82 | 6111403470 | นางสาวรุ้งทิพย์ เสมเสริมบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
83 | 6111403504 | นายนพกานต์ ศรีศักดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
84 | 6111403512 | นางสาวไอริณ ม่วงประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
85 | 6111404817 | นายจิราพัชร สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
86 | 6111404825 | นายศิครินทร์ รุ่งเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
87 | 6111405475 | นางสาวศิริรัตน์ เทพนรินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6111405517 | นางสาวชลันดา บุญประจักร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6111405574 | นางสาวศานต์ฤทัย ดวงไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6111406275 | นางสาวสุภาวดี แห้วเพ็ชร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
91 | 6111406283 | นางสาวศรัณย์ภัทร วาดวงภัก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
92 | 6111407562 | นายปรีดา ชุมนุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
93 | 6111407596 | นายรัฐภูมิ เลาะหมัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
94 | 6111407901 | นางสาวหทัยภัทร บุตรนุ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
95 | 6111409030 | นางสาวศิริรัตน์ กิ่งป้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6111409212 | นางสาวทักษิณา ธรรมสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
97 | 6111409394 | นายจิรวัฒน์ ไชยชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
98 | 6111501588 | นางสาวมนัสนันท์ บริบูรณ์ธนกิจ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6111501596 | นายธีรเมศร์ อัครบารมีศักดิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6111501620 | นางสาวพรนภา หุ่นกระโทก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6111502115 | นายนัทธพงศ์ แหลมน้อย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6111502123 | นายอัมรินทร์ จีนประมูล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6111502743 | นางสาวชลดา บุษบามินตรา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6111502768 | นายธนธรณ์ ฉายดวงฤดีพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6111503519 | นายวงศกร พันธจิตต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6111503550 | นายปัณณธร จิระวัฒนกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6111503584 | นายณัฐพงศ์ ยั่งยืนศิริ | อาหารและโภชนาการ | 70 |
108 | 6111503626 | นายจักรินทร์ ซ้อนจันทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6111503683 | นางสาวนันทิพร จงครองทรัพย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6111503717 | นางสาววันวิสา แบสิ่ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6111504525 | นายนฤสรณ์ ถือกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111504897 | นางสาวพฤกษา พระอำนวย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6111505381 | นายศุภณัฐ จีนานุรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111505647 | นายตะวัน ผลทับทิม | ฟิสิกส์ | 10 |
115 | 6111505779 | นายภัทรชัย ดอกนาค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
116 | 6111506140 | นางสาวทองประกาย เพชรมุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111506157 | นางสาวจิราภรณ์ ศรีแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6111506314 | นางสาวกานต์รัตน์ดา แก้วชิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6111506785 | นางสาวปิยธิดา คำศรีเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6111506900 | นายวุฒิพันธุ์ สมบัติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |