1 | 6111202302 | นางสาวอรพรรณ โตพฤกษา | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111202344 | นางสาวพิชามญช์ หลักงาม | จิตวิทยา | 10 |
3 | 5921300975 | นายณพพณ คงพ่วง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011301352 | นางสาวสิริกรณ์ ศรีทองดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
5 | 6011301360 | นายเทพประทาน พรมจารี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
6 | 6011301394 | นางสาวศิรินภา คำจำรูญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
7 | 6011303192 | นางสาวผณินทรา แก่นจันทร์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
8 | 6011303770 | นางสาวนุชนาฎ ปลายแก่น | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
9 | 6011305064 | นางสาวคณิตา ฮาซัน | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
10 | 6011308084 | นางสาวชุติมา สุขสุดชีพ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
11 | 6111300023 | นางสาววิราภา ตันติวรธำรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6111300122 | นางสาวชญาดา บุญคำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
14 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
15 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
16 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300676 | นางสาวนฤมล สามคุ้มทิม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6111300890 | นางสาวอินทิรา แสงชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6111300940 | นางสาวชนนิกานต์ สุชล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
22 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
25 | 6111301070 | นายหาริ ว่องปรีชาน | ภาษาจีน | 10 |
26 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
27 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
28 | 6111301112 | นางสาวชนิสรา เกรัมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6111301138 | นายเตชสิทธิ์ ไชยสุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
30 | 6111301286 | นางสาวสุธิรา มั่นคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6111301484 | นายชลันธร บัวสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6111301617 | นางสาวณัฐนิช ชัมภูธนะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111302441 | นางสาววาสนา พันธุ์ไพโรจน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111302458 | นางสาวศศิภา ศักดิ์รักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6111302490 | นางสาวภริดา อนุศักดิ์ศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6111302540 | นางสาวอินทิรา อ่องยิ่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
37 | 6111302573 | นางสาวสุพิชฌาย์ วงศ์สม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6111302706 | นายสุภเกียรติ ศรีโท | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6111303464 | นางสาวสุชานาถ วิทิพย์รอด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6111303514 | นางสาวอิสรีย์กร แห้วเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6111303530 | นางสาวเพ็ญนภา ขันดวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6111303571 | นายวัชระ จันทรสนธยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6111303746 | นางสาวชลิตา สามารถ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6111304306 | นางสาวดวงกมล บาลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6111304314 | นางสาวนรีธร รัตนจุมพิศ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 6111304330 | นายธนาธิป บุญเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
48 | 6111304348 | นายพีรวิชญ์ เฉลิมวงศ์ชัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
49 | 6111304728 | นายภานุรุจ การิกาญจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6111304736 | นายเจษฎา พวงสุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6111304785 | นายธัญนุทัศน์ รอดมั่นคง | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6111304793 | นายอลงกรณ์ ฉลาดดี | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6111304819 | นายขมาผจญ เต็กเดิม | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6111304868 | นายฌมิณพัทธ์ ปรัชญาปิติกุล | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6111304918 | นางสาวอรนัญธ์ อริยธนันกร | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6111304926 | นายปริญญา มะคำหอม | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6111304942 | นายขวัญเมือง พิทักษ์เนติธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6111304967 | นางสาวพิราภรณ์ เกิดหนองสังข์ | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6111304983 | นางสาวญาณิศา ณ นคร | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6111305402 | นายปรมินทร์ สุขแสวง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6111305725 | นายพีระวัฒน์ โพธิ์พักตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
62 | 6111305915 | นางสาวกชกร พันธุรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6111305980 | นางสาวสสิรดา บุตรวิเศษ | นิติศาสตร์ | 70 |
64 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
65 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6111306129 | นางสาวอัธญาภรณ์ ยมจินดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
67 | 6111306186 | นางสาวณัฐพร หล้าดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6111306194 | นางสาวพิมลจิรา จารเขียน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6111306202 | นางสาวสุรีรัตน์ อินคง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
70 | 6111306418 | นางสาวนฤมล พลเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6111306459 | นางสาวอรยา พนมเครือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6111307069 | นางสาวชลนิภา อ่อนศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
73 | 6111307077 | นางสาวปิยะธิดา นิรุตติกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
74 | 6111307259 | นางสาวอริสา อรุณรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6111307424 | นางสาวพรไพลิน บุญมาส่ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6111307937 | นางสาวฉางเอ๋อ ก๋ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6111307952 | นางสาวธีริศรา สุคันธมาลย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
78 | 6111307960 | นางสาวชนันรัตน์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6111308091 | นางสาวมนัสชนก เปิ้นมั่นคง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
80 | 6121300120 | นายพชร ภูริภักดีสนอง | ดนตรีสากล | 10 |
81 | 6011403752 | นายณภัทร พลาสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6011407712 | นายภาณุภัทร สุทธิรักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6011408918 | นางสาวชนานันท์ ตะโกอิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6011408926 | นางสาวสุวณี สมเผ่า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6111400336 | นางสาวสิริลักษณ์ รอดคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6111400591 | นายฉัตรมงคล สุวรรณโคตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6111400930 | นางสาวฐาณวีร์ เงินทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6111401078 | นางสาวอาทิติยา ดอนสิงห์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6111401185 | นางสาวกัณฐิกา วันเรียน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6111401805 | นางสาวปรียาภรณ์ ตรีวิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6111401813 | นางสาวภัทรวดี แสงนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6111401904 | นายกฤศกร คีรีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6111401912 | นางสาววรรณิสา การเร็ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6111401987 | นายนภัสถ์ สุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6111401995 | นายธีระพงษ์ แสนภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6111402084 | นางสาวขนิษฐา วงศ์บุญมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6111402092 | นางสาวปฐมพร บุญนฤธี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6111402118 | นางสาวอรอนงค์ ทางทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6111402159 | นายชนันชัย ทรัพย์ฤทธา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
100 | 6111402787 | นางสาวสุนิสา กำจัดภัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6111403082 | นายคฑาวุฒิ ไวอาวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 6111403090 | นายนพรัตน์ วงศ์สวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
103 | 6111403173 | นายนิธิพงษ์ เอมโอษฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
104 | 6111403181 | นายเพชรพิทักษ์ ศรีธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
105 | 6111403199 | นายเจษฎา ธรรมเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
106 | 6111403249 | นายมกร จิตหาญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
107 | 6111403322 | นายธนพัฒน์ ช้างวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 6111404130 | นายอภิสิทธิ์ ศิริกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
109 | 6111404494 | นางสาวภัทรมน ธนเล้าตระกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
110 | 6111404510 | นายวรินทร เทียนชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
111 | 6111405079 | นายฐาปกรณ์ สุขกุลปริวรรต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
112 | 6111405087 | นายวัชรพล แสนคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
113 | 6111405368 | นายฐิติพงษ์ สุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
114 | 6111405798 | นายจิรายุ ชุมแก่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
115 | 6111406325 | นายอภิสิทธิ์ เมืองซ้าย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
116 | 6111406762 | นางสาวปริพัตร อินทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
117 | 6111406796 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
118 | 6111406804 | นายครรชิต ดีใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
119 | 6111407554 | นายนิทัศน์ กลำเงิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
120 | 6011503106 | นายศิริธรรมวิทย์ บัวศรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
121 | 6011503130 | นางสาวกรรณิการ์ ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
122 | 6111502537 | นางสาวสุกานดา สุธรรม | ฟิสิกส์ | 70 |