1 | 5911302577 | นางสาวปวริศา สุวรรณเนาว์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 5911306602 | นางสาวธิดารัตน์ แดงขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 5911306867 | นางสาวภัทราวดี กลทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 6011300875 | นายชัยวัฒน์ ก้างยาง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 6011300917 | นายโชติชัย สุขสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6011300941 | นางสาวอาทิตยา ว่าถูกใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 6011301741 | นางสาวดุษฎีพร มานิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011303713 | นางสาวศุภาวรรณ ช่วยบำรุง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 6011303986 | นายธนัท สกุลแกร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6011304000 | นายศุภสิทธิ์ ลีส้มซ่า | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6011304059 | นายณัฐวุฒิ เข็มสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
23 | 6011304067 | นายอนุภัทร ศรีสังกา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6011304083 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6011304091 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6011305890 | นางสาวฐิติรัตน์ มิคีมาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111304504 | นายสุปราณนต์ สาสนะ | ดนตรีไทยศึกษา | 70 |
28 | 5611409755 | นายกฤษฎา ฝ่ายอากาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 5911400868 | นางสาวมณีณัฏฐา เนาวสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 5911404043 | นางสาวนัฐชา ชัยพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 5911404233 | นางสาวสุทธิดา บุตรดีวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
32 | 5911404415 | นางสาวมินตรา แดงสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 5911411410 | นางสาวฐิติมา พัดทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
35 | 5811500957 | นายก้องภพ ลิขิตวัฒนชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 5811503332 | นายทศพล เอมะสุวรรณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
37 | 5811503472 | นายบุญพิทักษ์ ชัยจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
38 | 5811503563 | นางสาววิภาวดี วงค์ชู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
39 | 5811503571 | นายอภิวัฒน์ จันทร์ชุ่ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
40 | 5811503589 | นายกิตติพงศ์ โฉมใส | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 5811503639 | นายกิตติภพ ภัคเดชาพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
42 | 5811504991 | นายภัทรพล มีศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |