1 | 6111200645 | นางสาวศิริพร ประดับทอง | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6111200660 | นางสาวสุนัฐฎา วายุโชติ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6111201502 | นางสาวอริสา หวังอยู่ | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111201643 | นางสาวกรพิณ สุขหนองหว้า | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6111201890 | นางสาวสุกานดา ปิ่นอำคา | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111201965 | นายชัยวัชร รายาสาตร์ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111202252 | นางสาวนรีกานต์ จันทร์แจ่มศรี | พลศึกษา | 10 |
8 | 5611305185 | นายธนทัต บุนนาค | นิติศาสตร์ | 40 |
9 | 5711302157 | นายธนะโชติ มีชัย | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5711302322 | นายภาณุพงศ์ ญาติธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 5711309962 | นายชานนท์ สมบัติวงค์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
13 | 5811306157 | นางสาวปริมประภา โคตรสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
14 | 5811306660 | นายศรัณย์ สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
15 | 6011301204 | นายธนวัฒน์ อุดมศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011304257 | นายชาญเทพ ฉิมพลิกานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6111301112 | นางสาวชนิสรา เกรัมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6111301138 | นายเตชสิทธิ์ ไชยสุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
24 | 6111301690 | นางสาวนฤมล สีจำนงค์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
25 | 6111301781 | นางสาวสุปราณี วงษ์อนันต์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6111301815 | นางสาวกรพิน ศรีสุราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6111303928 | นายกรวิชญ์ แดงอิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
28 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6111305667 | นายกลวัชร จิตรขวัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111306186 | นางสาวณัฐพร หล้าดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6111306202 | นางสาวสุรีรัตน์ อินคง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6111306442 | นางสาวเกษร สุกเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6111307010 | นางสาวพรพิมล อ่อนสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6111307077 | นางสาวปิยะธิดา นิรุตติกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6111308737 | นายศิริศักดิ์ ผลประกอบ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
36 | 5721405545 | นายอัคพล ก๋อยสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
37 | 6111400096 | นางสาววิลาศิณี โชติกมาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6111400682 | นางสาวกิ่งกมล เจะอาหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6111401573 | นางสาวณัฐมน กัลยาพรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6111401649 | นางสาวอาภาศิริ ชนไธสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6111402183 | นางสาวมาริสา แสนสันเทียะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6111402191 | นางสาวปูชิตา เจริญษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6111402225 | นางสาวชัญญาภัค จันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6111402233 | นายภาคภูมิ ภาณุทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
50 | 6111402266 | นางสาวคณิตตา กลำเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6111402290 | นางสาวปวีณา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6111402332 | นายติณณพัทธ์ ตอกำลัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
53 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6111402365 | นางสาววันวิสา สุขจำลอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6111403876 | นางสาวพัชราภรณ์ ปานนาค | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6111404023 | นายนันทวัฒน์ นะคะจัด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6111404049 | นางสาววริศรา กาวี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6111404197 | นางสาวณกมล ศรีมณีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
59 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
61 | 6111404320 | นายศุภณัฐ ชีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6111405442 | นางสาวดลนภา พักตรพันธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6111405467 | นางสาวสิริกัญญา บางหลวง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6111405475 | นางสาวศิริรัตน์ เทพนรินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6111405541 | นางสาวจันทร์ธิดา เพ็งพา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6111405715 | นางสาวอาทิตยา หนูบรรจง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
67 | 6111405988 | นางสาววิไลพร เปื้อนพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 6111406044 | นางสาวกัลญา ผันสันเทียะ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
69 | 6111406069 | นางสาวจุฑามาศ สุขขี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6111406093 | นางสาวกนกวรรณ สาชาติ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
71 | 6111406895 | นางสาวปุณยาภา บุตรตะเกิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6111406945 | นายวันฮัสซัน สะแลแม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
73 | 6111407943 | นางสาวสิรีรัศมิ์ วรรณวรางกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6111408057 | นางสาวภักดิจิรา นทีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6111409063 | นางสาวสุทธิกานต์ จังเกตุทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6111409089 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
77 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6111409477 | นางสาววรรณนิสา แก้ววรรณา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
79 | 6011505234 | นายวรวิทย์ นาใต้ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
80 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
81 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
82 | 6011505358 | นางสาวชายิกาพร สุวรรรณปินฑะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6011505432 | นายวัชรพงษ์ ยาวิไชย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111500473 | นางสาวมรกต ปัทมาลัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
88 | 6111500507 | นางสาวศศิกมลวรรณ ฉายศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6111501232 | นางสาวสุรีรัตน์ ชะคู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
90 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
91 | 6111501281 | นางสาวณัฐธิดา สีลาทอน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
93 | 6111501380 | นางสาววีรญา ศรีสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
94 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
95 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
96 | 6111501596 | นายธีรเมศร์ อัครบารมีศักดิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6111501620 | นางสาวพรนภา หุ่นกระโทก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6111502743 | นางสาวชลดา บุษบามินตรา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6111502768 | นายธนธรณ์ ฉายดวงฤดีพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111503527 | นางสาวนงนภัส โพธิยานนท์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6111503576 | นางสาวอนงรักษ์ หมายดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6111503683 | นางสาวนันทิพร จงครองทรัพย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6111503717 | นางสาววันวิสา แบสิ่ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6111504079 | นายเอกอัมรินทร์ วังจีน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6111504756 | นางสาวอาทิติยา หวังทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6111504814 | นายจิรเดช แก้วตา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
108 | 6111505258 | นายพรพิพัฒน์ เกตบุตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 6111505282 | นายปัญญเทพ สนธิพันธุ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
110 | 6111505480 | นายจิรัฏฐ์ บุญสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
111 | 6111505506 | นายพรชัย ผดุงเวียง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
112 | 6111506140 | นางสาวทองประกาย เพชรมุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6111506157 | นางสาวจิราภรณ์ ศรีแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6111506215 | นายศักดา ละวรรณา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
115 | 6111506314 | นางสาวกานต์รัตน์ดา แก้วชิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6111700057 | นางสาวสลิลทิพย์ เย็นตะคุ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 6111700065 | นายชัยวัฒน์ ช่วยท่าศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6111700081 | นางสาวชญาภรณ์ สมชัยดี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6111700107 | นางสาวธตรฐ จงรุ่งเรืองไสว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 6111700123 | นายนนทวรรษ ทองสะอาด | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6111700164 | นางสาวพรณวดี คำตัน | การแพทย์แผนจีน | 70 |