1 | 6011100077 | นายณัฐวุฒิ ปิ่นยกูล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100093 | นายพัฒนพล พรมทอง | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100382 | นายฐิติพันธ์ สืบประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 5811200111 | นางสาวกรรณิการ์ เกษมุติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5811200137 | นางสาววชิรญาณ์ ตะคุณนะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5811200178 | นางสาวสิริวิมล เพ็ชรนคร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5811200392 | นางสาวจุฑามาศ ทนุวรรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5811201606 | นางสาวทิพธนา ฮงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200243 | นางสาวสุพรรณิการ์ สุขเจริญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911200524 | นางสาวอภิชญา โมคมูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911200540 | นางสาวสุภาวดี ปานสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911201886 | นางสาวอุไรพร พวกดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5911201928 | นางสาวบงกชกมล ยังโยมร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911202009 | นางสาวสิริวดี นุเรศรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011303366 | นายพีรวุฒิ พรหมมินทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
27 | 6011307540 | นายภูมิ ศรีสุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
28 | 6011403919 | นางสาวจุฬาลักษณ์ นุ่นสงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 6011404149 | นายทวีชัย สังข์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6011404156 | นางสาวกรองพลอย ผลดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
32 | 6011404750 | นายศักรินทร์ อยู่ไตรศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6011404792 | นางสาวนิศามน สอนดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6011404818 | นางสาวฟีเดีย นิยมเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6011404826 | นายอนันต์สิทธิ์ รอดโรคา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 6011404842 | นางสาวกรกนก ปันรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6011407746 | นายธนานันต์ ตั้งไพบูลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
38 | 6011408330 | นายวิชาญ นิมะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6011408355 | นางสาวนิภาพร จันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6011408405 | นางสาวศรุตยา วิชิตนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6011408447 | นายชัชวาล เเจ้งจิตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6011408504 | นายสุริโย บุญโนนแต้ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6011408553 | นายสุกฤษฏิ์ ก่อเกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6011408603 | นางสาวกัญญารัตน์ ระวังชนม์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6011408611 | นายณัฐพัชร์ พรพินทารัตนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6011408629 | นายประณัย ประทุมมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6011408652 | นางสาวลัดดาวัลย์ ลาภเกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6011408678 | นายรวิภาส ตรียารักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6011408694 | นางสาวนฤพร ภูมิประภาส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011408728 | นางสาวณัฐชยา สำรวย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011408736 | นายวรากร สัมมาวิวัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6011408785 | นางสาวสุนิศา ขวัญมิ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6011408843 | นายวีรยุทธ วิระพรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6011408850 | นายวัชรพล พันธุ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6011408900 | นายสหรัฐ ราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6011408983 | นางสาวอังคณา หมู่คำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6011409072 | นายพิภูษณะ ชื่นชมประพฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6011500417 | นายกมลภพ ประเทศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6011500425 | นายพิพัฒน์พงษ์ พรหมมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6011500508 | นายณัฐนันทน์ พุ่มพวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6011500532 | นายนที วุฒิตะสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6011501423 | นายสุพชัย สายสอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6011501480 | นายภีรวัฒน์ บรรลังค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6011501530 | นายชยพัทธ์ ปิลันธนดิลก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6011501589 | นายสุทธิภัทร เพ็งเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6011501613 | นายปริญญา สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6011501753 | นายธรรมรัตน์ พานิชย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6011501837 | นางสาวจตุพร สุขสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
69 | 6011501910 | นางสาวธนาภรณ์ น้อยคำลือ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
70 | 6011502629 | นายพชร ทันดอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6011502678 | นายเมธา ใยอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6011502694 | นายชาญณรงค์ แจ่มใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6011503668 | นายจิรวัฒน์ พัชรนิธิโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6011504120 | นายวิศรุต แสงงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6011504351 | นายวัชรินทร์ โวหารกล้า | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |