1 | 5711314517 | นายกันต์ พิทักษ์ชัยมงคล | วัฒนธรรมศึกษา | 40 |
2 | 5711314525 | นางสาวหนึ่งฤดี สมยา | วัฒนธรรมศึกษา | 10 |
3 | 5811302545 | นายภัทรนนทร์ วาเฮง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 5811302560 | นายวรเมธ เรืองสงคราม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 5811302602 | นายสิรภพ กิจนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 5811306975 | นายชยุตม์ กะดี่ทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 5811307015 | นายชัยวัฒน์ ประนมสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 5811307080 | นางสาวพรทิภา หน่อสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 5811307130 | นายศุภราช แช่มช้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5811307155 | นายพสธร ปัญญารอด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 5811307171 | นางสาวเบญญาภา ช้อยชด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6011300875 | นายชัยวัฒน์ ก้างยาง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6011300917 | นายโชติชัย สุขสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6011300941 | นางสาวอาทิตยา ว่าถูกใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6011303986 | นายธนัท สกุลแกร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6011304000 | นายศุภสิทธิ์ ลีส้มซ่า | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6011304059 | นายณัฐวุฒิ เข็มสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6011304067 | นายอนุภัทร ศรีสังกา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6011304083 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6011304091 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6011304125 | นายกัมปนาท แววศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 5811503563 | นางสาววิภาวดี วงค์ชู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |