1 | 5811100345 | นางสาวเบญจวรรณ ทองสิน | เกษตรศาสตร์ | 40 |
2 | 5811100485 | นางสาวสุนิชา นุชอุดม | เกษตรศาสตร์ | 40 |
3 | 5811100527 | นายณัฐวุฒิ ยมมาก | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6111100027 | นางสาวปาริชาติ มีเอี่ยม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6111100043 | นายพรชัย พึ่งพักษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6111100142 | นางสาวกิ่งกาญจน์ ปานประเสริฐ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6111100266 | นางสาวภัทริน สายทะเล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6111100290 | นายกันต์ธร เสริมสุขรัตนกุล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6111100316 | นางสาวฐิตาพร แจ่มจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6111100332 | นางสาวเกษราภรณ์ พานุวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5911200011 | นางสาวจุฑาภรณ์ สอนเมือง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 5911200961 | นายพญา จุ้ยนุช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 5911201043 | นายวัฒน์รวี ลาภเกิน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 5911201076 | นายสิปปวิชญ์ โกมาลย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 5911201712 | นายพิชิตชัย กนกกาญจนานนท์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 5911201738 | นางสาวสุมิตราพร ทองจีน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 5911201746 | นางสาวธัญชนก จังวิบูลย์ศิลป์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 5911201753 | นางสาวปูชิตา โชติชัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 5911201811 | นายจารุเดช นิลละมัง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6011202154 | นายดิษภัทร จันละบุตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
22 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6111202013 | นางสาววิลัยพร ไชยสุระ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6111202047 | นางสาวณิชาภัทร พงษ์เผ่า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 5911300720 | นางสาววราภรณ์ รัตนบุรี | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6011300727 | นางสาวอินทิรา บัวอำไพ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6011300735 | นางสาวทิวาพร เณรเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6011303838 | นางสาวปภาวีร์ ทองพานิช | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6011303846 | นายพิชัยยุทธ โยธาทูน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6011306187 | นายเมธาสิทธิ์ เจริญศรีวงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6011306195 | นายทศพล ทรวงชัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6011306286 | นางสาวเทียนทิพย์ ญาณพิทักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6011306302 | นางสาวกฤตญานันท์ ตุ้มวารี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6011306351 | นางสาวสโรชา สมอาจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6111300098 | นายวิศรุต คำถนอม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6111300106 | นางสาวสุพัตรตรา โพธิ์พรหม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6111300551 | นางสาวสิรินดา อ้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111300577 | นายณัฐพงษ์ ประกอบแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111300593 | นายธนาวุฒิ วิเศษพานิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6111300643 | นายวิทยา ซั่วเซ่งอิ้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111300809 | นายอภิสิทธิ์ เกื้ออนันต์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6111302029 | นายวรายุทธ นพวรรณสกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111302052 | นายพฤฒินันท์ อยู่ภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111302086 | นางสาวยุวเรศ ญาณศุภวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111302185 | นายทินภัทร ศรีสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111302201 | นายธนเดช หอมละออ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6111302235 | นางสาวสิริลักษณ์ ทองลี่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6111302326 | นางสาวฤทัยรัตน์ เรืองเอียด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
53 | 6111303019 | นางสาวแสงศิลป์ ฉ่ำเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 6111303027 | นางสาวสวิตตา วรรณกิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 6111303043 | นายจีรศักดิ์ ศรีนวลสด | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
56 | 6111303050 | นางสาวน้ำฟ้า บัวทิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
57 | 6111303068 | นางสาวนิสายชล แสวงสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6111303084 | นางสาวฉัตรทิพย์ เบียดนอก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6111303092 | นางสาวธันวาพร ดงไร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
61 | 6111303118 | นางสาวจารุภา โสภณสิริ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 6111303126 | นางสาวภัทรธิดา จารุกำเนิดกุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 6111303142 | นายบุญไพศาล หลักสิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 6111303985 | นางสาวตุรยา โพติยะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6111304033 | นางสาวศิริลักษณ์ คงกัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6111304066 | นายวิศรุต เตศรีประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6111304074 | นางสาวขวัญจิรา ยันกลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6111304124 | นางสาวณัฐิดา หนักแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6111304157 | นายรัชพล สุนาพจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6111304249 | นายภานุพงศ์ สารธิมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6111305022 | นายสหรัฐ ฉิมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
72 | 6111306152 | นายวีรกาญจณ์ บุบผา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
73 | 6111306178 | นางสาวน้ำทิพย์ นิยมเวช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 60 |
74 | 6111306566 | นางสาวบุริมนาถ ทองขลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6111306582 | นางสาวสิริยากร ตันสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6111307549 | นายอัสราวุฒน์ นาคเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6111308075 | นางสาวธนันณัฏฐ์ ธนทวีกุลชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
78 | 6011403596 | นายพงศกร เกสะรานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 6011403646 | นายธัญเทพ วันดึก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6011405070 | นายปรัตถกร เจ้ยเปลี่ยน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6011407902 | นายอมรเทพ สำลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6111400310 | นางสาวเสาวลักษณ์ สาหร่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6111401524 | นางสาวซารีนา เนื่องบุญมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6111401540 | นางสาวสุภาภรณ์ ลาภปรากฎ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6111401581 | นางสาวนริศรา หนูบุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111401615 | นางสาวชนิตตา พุขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6111401672 | นางสาวสุพรรณี สุทธิจักร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6111401722 | นางสาวอลีนา ทะเลลึก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6111402894 | นางสาวธิตินันท์ ใจวงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
90 | 6111403001 | นางสาวสุรัสวดี อุทัยพจน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
92 | 6111403538 | นายชนัญญู พรเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
93 | 6111403876 | นางสาวพัชราภรณ์ ปานนาค | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6111403967 | นางสาววิมลมาศ สุวรรณน้อย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
95 | 6111403975 | นางสาวศิริวรรณ ผางจันดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6111404049 | นางสาววริศรา กาวี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6111404668 | นางสาวนุสรา ลาภเปี่ยม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6111405269 | นางสาวสุพพัตรา แย้มใหญ่ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
99 | 6111405277 | นางสาวสุภาภรณ์ เทพผดุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6111405335 | นางสาวอัญชิสา จันกันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
101 | 6111405343 | นายวิวิศน์ สีบุดดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6111405376 | นายวิชญ์ภาส สว่างกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6111405418 | นางสาวอาทิตยา แป้นทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6111405426 | นางสาวไอรดา สร้อยสังวาลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
105 | 6111405442 | นางสาวดลนภา พักตรพันธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6111405459 | นายภัทรพงษ์ โคตรบัว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6111405467 | นางสาวสิริกัญญา บางหลวง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
108 | 6111405541 | นางสาวจันทร์ธิดา เพ็งพา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
109 | 6111405558 | นายธัชพล ตั้งจุติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 6111405616 | นางสาวทักษิณา เจียมใจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
111 | 6111406267 | นางสาวอาศเลษา คามาโช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
112 | 6111407604 | นายสิรภพ ปัทมะริสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 6111407935 | นางสาวกันยากร อิสสอาด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
114 | 6111407943 | นางสาวสิรีรัศมิ์ วรรณวรางกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
115 | 6111407950 | นางสาวกวิสรา นิโครธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
116 | 6111407984 | นางสาวกังสดาล แสงวิสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
117 | 6111408032 | นางสาวพรไพลิน ศรีวิเชียร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
118 | 6111408040 | นางสาวนลพรรณ พูลแพ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
119 | 6111408057 | นางสาวภักดิจิรา นทีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
120 | 5911503612 | นายณัฐชนน ป้อมกลาง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
121 | 6111504392 | นายสุริยัน หอมเนียม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6111504814 | นายจิรเดช แก้วตา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
123 | 6111506165 | นางสาวเนตรนภา ถินกระไสย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6111506215 | นายศักดา ละวรรณา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |