1 | 6111200025 | นางสาวพัชรี พละศักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200058 | นางสาวสุจิตรา จันขอนแก่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200074 | นางสาวชมพูนุช สร้อยจิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200124 | นางสาวฐิติกาญจน์ กลั่นเรืองแสง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200355 | นางสาววิลาสินี แสงระยับ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200363 | นางสาวชฎาพร วิชาผา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111200413 | นางสาววรินทร ต้นโศก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6111200447 | นางสาววรรณกานต์ บุญเหมาะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6111200454 | นางสาวสุนิษา ติงสะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6111200470 | นางสาวชนิภรณ์ เผ่าเพ็ง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6111200488 | นางสาวดวงกมล บุญศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6111200496 | นางสาวพลอยไพลิน ขวัญเมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6111200553 | นางสาวมัชฌิมา เจียมประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6111200587 | นางสาวเรวดี แขวงรถ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111200686 | นางสาวอติพร บริสุทธิ์สุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6111200793 | นายเจริญพร นะทะเล | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6111201528 | นางสาวปุณฑริกา กล้าหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6111201544 | นางสาววันวิสาข์ สุขพิมาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6111201593 | นางสาวณัฐณิชา ทองสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6111201601 | นางสาวกาญจนา ศรีสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6111201619 | นางสาววริศรา ศุภธนาทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6111201627 | นางสาวจารุวรรณ เขียวดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6111201635 | นางสาวกังสดาล สังวรสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6111201981 | นายณัฐวุฒิ บุรินทร์สุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6111202062 | นางสาวกรรณิการ์ แสงสูง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 6111202088 | นางสาวอัญธิฌา แก้วคนตรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 5511304866 | นายพชร คล้ายดวงแข | ดนตรีสากล | 11 |
43 | 5811301570 | นางสาวศศิวิมล พุทธิแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
44 | 5811301604 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจพัฒนากุล | ภาษาจีน | 10 |
45 | 5811301646 | นางสาวยุพารัตน์ ชำนาญปืน | ภาษาจีน | 10 |
46 | 5811301745 | นางสาวจริยา ทุมมาลา | ภาษาจีน | 10 |
47 | 5811301752 | นางสาวชนิดาภา อติเทพเสถียร | ภาษาจีน | 10 |
48 | 5811301802 | นางสาวรุ่งนภา จันทภูมิ | ภาษาจีน | 10 |
49 | 6111400187 | นางสาวณัฐภาภรณ์ แก้วไพรชัด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6111400195 | นางสาวกรรณิษา แสนทวีสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6111400237 | นายปัญจพล เชื้อวังคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6111400260 | นางสาวสุพรรษา วันเจียม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6111400278 | นางสาวเสาวภาคย์ สวัสดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6111400906 | นางสาวศิโรรัตน์ พุ่มกระจ่าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6111400914 | นางสาวอริสรา ยุทธการ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6111400922 | นางสาวภัคจิรา หมัดประเสริฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6111400948 | นายกันตพงศ์ อุดมสันติสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6111400955 | นางสาวกุลธิดา มีมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6111400997 | นางสาวกาญจนา สาระโชติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6111401151 | นางสาวสุฮัยลา วอลีบาแย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6111402696 | นายอนุสรณ์ สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6111402720 | นายคงยศ ประเสริฐสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6111402738 | นายนิธิชัย อัญชลิพงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6111402803 | นางสาวกรรณิการ์ คำมานิตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111402811 | นางสาวอังสุมา สิงห์ศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6111402829 | นายพลจักร สีดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6111402837 | นางสาวธนัช ทิมเรืองเดช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6111402860 | นายธีรพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6111402910 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธานีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6111402928 | นางสาวนภาพร สังฆะรักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6111402944 | นางสาวนภัสสร พัดมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6111402951 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 70 |
73 | 6111402977 | นางสาวปริณาห์ สุระคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6111402993 | นางสาวธมลวรรณ โสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 6111404692 | นายวิทวัส โพธิ์ชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6111404718 | นางสาวพัชรินทร์ ปิติชาญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6111404783 | นางสาวนุสยา เอ่งฉ้วน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6111406010 | นางสาวศศิวิมล บุญสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6111406028 | นางสาวพิมพ์มาดา จันอะร่าม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6111406051 | นางสาววราภรณ์ สมหมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111406127 | นางสาวสาวิตรี ใบคราม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6111406168 | นางสาวมนัสวี หนูเต็บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6111406176 | นางสาวพัชราภรณ์ บุญอาจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6111407356 | นางสาวธัญญา สุนสาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 5911500253 | นายเทียนชัย ยิ่งได้ชม | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 5911500352 | นางสาวณัฐฏ์กานดา อินทร์เจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 5911500402 | นางสาวมนัญชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 5911500410 | นายธนกฤต ฝาอิดิน | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 5911500428 | นางสาวเมธิยา แสวงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 5911500444 | นางสาวศุภลักษณ์ ชูขาว | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 5911500741 | นายบัญชา เจียระดับ | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 5911500766 | นางสาวดาราภรณ์ ขันตรีคำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 5911500816 | นายธนกฤต เกตุกำจร | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 5911500857 | นายอัครพล เกาะรัมย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 5911500923 | นายพงศ์พณิช คณะนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 5911500956 | นายจิรภัทร แต่งงาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 5911503075 | นางสาวรัญจกร นาคสังข์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
99 | 5911503083 | นางสาวสุมิตา แก้วการะเกตุ | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 5911503166 | นายณัฎฐ์ ทองชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 5911503190 | นายวรพงศ์ มะซอ | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 6111500176 | นางสาวณัฐสุดา ดีขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6111500200 | นายประกาศิต เหมะสุรินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6111500218 | นายปริญญา จลุทั้งสี่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6111500291 | นางสาวอนุสรา หัสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6111500333 | นายอติพล ใจสัมฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6111500994 | นายณัฐวุฒิ โชติเสถียรสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6111501000 | นายภูมิพัฒน์ มากกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111501059 | นายธนพัฒน์ จารุสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111501158 | นายโชคทวี ทวีกิจไพศาล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6111501174 | นายพีรพัฒน์ รอบคอบพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6111501182 | นายภานุพงษ์ บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111501208 | นายปภังกร ผิวอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111502784 | นายปิยะพงษ์ ฉิมช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111502834 | นางสาวนฤรัตน์ ริยะบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111502891 | นายชยณัฐ บินมามะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6111503196 | นายจิรกร ใจน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6111503204 | นายพิสิฐกร ถิ่นสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6111504418 | นายอนิรุช ผลเรือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111504483 | นายสหรัฐ คำนันดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6111504582 | นายเจษฎา ระมั่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6111504616 | นายทรงโปรด นามกูล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111505993 | นายปัฐทิชา หวันชิตนาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
124 | 6111506272 | นายอธิพล ไชโย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6111506769 | นายฐาปกรณ์ เพ็ชรดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6111506884 | นายณัชพล ทาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |