1 | 5711100452 | นายอัครวัฒน์ จิระวัฒนชัย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 11 |
2 | 5711100965 | นายจิรพนธ์ สว่างแจ้ง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6111202377 | นางสาวธิดารัตน์ เพ็ชรแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5711309566 | นายพงศกร กิจปาโมกข์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 5711309632 | นายวันฉัตร พังงา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
6 | 5811303931 | นายไชยา อยู่ชุ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 5811304202 | นางสาวกนกวรรณ อ่อนน้อม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6011301014 | นายธนวรรธน์ ทวีกุล | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6011301022 | นายวิศรุต นีระมนต์ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6011301055 | นายวันเฉลิม ศรีประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6011301113 | นางสาววรสกุล วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011301139 | นายศิริชัย แสงปลอด | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011301147 | นายชนกชลณ์ ถมยา | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011301188 | นายฤทธิพร สินหมี่ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6011301238 | นายณัฐพล ฟุ้งวัฒนกุล | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011302277 | นางสาวสาวิตรี ศิริเลิศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6011303432 | นายชลธี พุ่มชื่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6011303630 | นางสาวกาญจนา หาญณรงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6011303754 | นายนวพล ปิ่นแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6011304257 | นายชาญเทพ ฉิมพลิกานนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6011304414 | นางสาวสุทธิดา คล้ายสุบรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6011304471 | นายกวิน ยาสมาน | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6011304505 | นายนฤเบศร์ เยาวเรศ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6011305643 | นางสาวพีรีดา ทอมแม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6011305866 | นางสาวกุลกาญจน์ กุลชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6011306104 | นายณัฐพล ใยบัว | ภาษาอังกฤษ | 70 |
29 | 6011307102 | นายศิรวัฒน์ พรมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6111300114 | นางสาวปวีณา ทองพูล | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6111300122 | นางสาวชญาดา บุญคำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6111300130 | นายบวรวิชญ์ ภัทรกุลดิลก | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6111300148 | นางสาวสุติมา อังกุลดี | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6111300155 | นายพชรดนัย รอดสุด | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6111300163 | นางสาวอนุธิดา คงฤทธิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6111300171 | นางสาวลัดดาวรรณ ประกายะ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6111300833 | นางสาวขวัญจิรา ใจเดียว | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6111300841 | นางสาวพิชญดา ศิริศฤงคาร | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6111300858 | นางสาวสุทธิดา บุตรปราบ | นิติศาสตร์ | 60 |
40 | 6111300866 | นางสาวพรชิตา หอมเดิม | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6111300874 | นางสาวปภาวรินท์ ปวงคำ | นิติศาสตร์ | 60 |
42 | 6111300882 | นางสาววรัญญา บัวบังใบ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6111300890 | นางสาวอินทิรา แสงชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6111300908 | นางสาววัลยา ผลเงาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6111300916 | นางสาวยศวดี จันทร์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6111300924 | นางสาวชญานี คีรีรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6111300932 | นางสาวจันจิรา สำราญจิต | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6111302227 | นางสาวอรจิรา ธนไชยเต็มวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6111303175 | นางสาวยุพาพร พรมกา | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6111303183 | นางสาวพีรดา สีลาดี | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6111303191 | นางสาวประภัสสร ทองคนทา | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6111303209 | นายดวง พลเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6111303225 | นายชินกร รินทร | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6111303233 | นายกิตติกร โพธาราม | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6111303241 | นายสุรวีร์ พลธรรมชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6111303258 | นายธนธรณ์ ภักดีโชติ | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6111303266 | นางสาวปานวาด กมลอินทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6111303274 | นายขวัญชัย จ๋าผา | นิติศาสตร์ | 10 |
59 | 6111303282 | นายทรงธร ทรงประโคน | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6111305063 | นางสาวชมพูนุช ลาภทวี | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 6111305071 | นายปารเมศ สุดทองคง | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6111305139 | นายณัฐดนัย เผือดจันทึก | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6111305154 | นายปวรุตม์ หมั่นการ | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 6111305881 | นางสาวรติกานต์ เดชเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6111305899 | นายศุภธนิศร์ ภวภูตานนท์ ณ มหาสารคาม | นิติศาสตร์ | 10 |
66 | 6111305907 | นางสาวสุวัจนี กี่วัชรินทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6111305915 | นางสาวกชกร พันธุรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6111305923 | นายเกริกภูมิ วิจิตรเฉลิมพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
69 | 6111305931 | นางสาวสุธิดา อินทร์ดอน | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 6111305949 | นายรัชชานนท์ ศุภโชคอนันต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6111305956 | นางสาวสริสา คงเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 6111305964 | นางสาวอรัญญา คงเจริญถิ่น | นิติศาสตร์ | 10 |
73 | 6111305972 | นางสาวณัชชา แหวนทองคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 6111305980 | นางสาวสสิรดา บุตรวิเศษ | นิติศาสตร์ | 10 |
75 | 6111305998 | นายชนายุทธ พันคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
76 | 6111306004 | นายนพนัย มูลเสนา | นิติศาสตร์ | 10 |
77 | 6111306905 | นางสาวฐิติพร สวยสด | นิติศาสตร์ | 10 |
78 | 6111306913 | นายชินภัทร วงศ์หงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
79 | 6111306921 | นายมนต์ชัย เกตุอุดม | นิติศาสตร์ | 10 |
80 | 6111306970 | นางสาววีนัส สายสุดใจ | นิติศาสตร์ | 90 |
81 | 6111306996 | นางสาวจริยา จำพร | นิติศาสตร์ | 10 |
82 | 6111307945 | นายณัฐนนท์ พันธุภัทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
83 | 6111308729 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 6111308794 | นายอดิลักษณ์ นันทโรจน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
85 | 5511405143 | นายณัฐพล กอยากลาง | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
86 | 5811402360 | นางสาวณัชชา ราชวัฒน์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
87 | 5811405157 | นายบวร ศจิเสวี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
88 | 5811405389 | นางสาวสุภาภรณ์ อึ้งสุนทร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
89 | 5811405397 | นางสาวอธิชา เกษะวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
90 | 5811407724 | นางสาวเยาวลักษณ์ โพธิ์ศรี | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
91 | 5811410041 | นายชยุติ สถาผล | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 70 |
92 | 5821400420 | นางสาวณฐพร กองมณี | การจัดการ | 10 |
93 | 6011401103 | นางสาวประภัสสร ปานนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6011408751 | นางสาวพรศิริ ขันคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 6011409973 | นางสาวพฤกษชาติ ไขว้พันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6111409089 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
97 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
98 | 6111409303 | นางสาวนันทวรรณ เต็มกันทา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 6111409402 | นายพชร ครุนันท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
100 | 6111409469 | นางสาวณัฐนนท์ ขลังวิชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
101 | 5711501246 | นางสาวโยธกา สังข์อินทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 5911502101 | นายปรมะ อารีรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011700041 | นางสาวชวัลลักษณ์ ถิ่นขาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
104 | 6011700199 | นางสาววรัญญา เจ๊ะเฮาะ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
105 | 6011700207 | นางสาวศรินทร์รัตน์ สีหมื่น | การแพทย์แผนจีน | 10 |
106 | 6011700363 | นางสาวณัฐนรี แสงสกล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
107 | 6011700405 | นางสาวธัญรักษณ์ แสงโชติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
108 | 6011700413 | นางสาวธารทิพย์ จิรสิริสุข | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 6011700470 | นางสาวพัชรินทร์ บัวทองสิงห์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6011700553 | นางสาวรุ่งทิพย์ อินแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6011700645 | นายคมน์เวโรจน์ เก้าเอี้ยน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6011700702 | นายเขมณัฐ ยุวรรณศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6011700785 | นางสาวพิมานมาศ จันทร์แย้ม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6111504681 | นายณัฐภัทร เติมสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
115 | 6111506306 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณนารัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111506918 | นายรัฐพงษ์ ผ่องศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6111506926 | นางสาวธีราภรณ์ ปิ่นม่วง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6111506934 | นายนำพล สังเสวก | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6011700074 | นางสาวณัฎฐา เทิดภาปิยะนาค | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 6011700447 | นางสาวนิลาวรรณ ศรีพิม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6011700512 | นางสาวภาวนา สายงาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
122 | 6011700611 | นางสาวสิริกัญญา นะที | การแพทย์แผนจีน | 10 |