1 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200090 | นางสาวสุกัญญา แซ่ไล่ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6111200116 | นางสาวกมลฉัตร มาแจ้ง | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200447 | นางสาววรรณกานต์ บุญเหมาะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200553 | นางสาวมัชฌิมา เจียมประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200629 | นางสาวปิยวดี สารวิก | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111200694 | นางสาวฐิตาพร พูลสงค์ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6111200728 | นางสาววิวาห์ มุงคุณแสน | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6111200751 | นางสาวธิดาพัฒน์ คณารักษ์สกุล | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6111200777 | นางสาววรวลัญช์ เหล่หวัน | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6111200785 | นางสาวจิรภัทร จุ้ยจุลเจิม | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6111200801 | นางสาวกีรนันท์ พันธ์เส็ง | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6111200819 | นางสาวรุชฎา หลีเยาว์ | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6111200827 | นางสาวอารียา วาเหาะ | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111201155 | นายทรงวุฒิ เเต่งเเก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111201189 | นางสาวธนภรณ์ คำแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6111201197 | นางสาวพจมาน วงศ์พิพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6111201528 | นางสาวปุณฑริกา กล้าหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6111201544 | นางสาววันวิสาข์ สุขพิมาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6111201593 | นางสาวณัฐณิชา ทองสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111201619 | นางสาววริศรา ศุภธนาทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6111201627 | นางสาวจารุวรรณ เขียวดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6111201700 | นางสาวกนกวรรณ ศรีสมัย | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6111201734 | นางสาวกัลยา เครือจันทร์ | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6111201775 | นายอภิรักษ์ อารีย์วงศ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
34 | 6111201791 | นายทิตย์ทาดา บุญสายัง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 11 |
35 | 6111201981 | นายณัฐวุฒิ บุรินทร์สุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6111201999 | นางสาวเวียรยา ศรีทรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6111202070 | นางสาวประภาพรรณ ศรีนาค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6111202096 | นางสาวศศิภา เทพันดุง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6111202104 | นายคมสรรค์ สันติพงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6111202112 | นางสาวปิยารมณ์ ศรีประเสริฐ | จิตวิทยา | 10 |
41 | 6111202120 | นางสาวปรีดาภรณ์ ทองยอด | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6111202146 | นางสาวณัฐพร เกษมประศาสน์ | จิตวิทยา | 10 |
43 | 6111202179 | นางสาวดุสิตา น้อยอยู่นิตย์ | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6111202187 | นางสาวจรรยา สร้อยอนุสรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6111202278 | นางสาวปฏิณา เพชรคุ้ม | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6111202377 | นางสาวธิดารัตน์ เพ็ชรแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
47 | 6111400203 | นางสาวเกวลิน เงินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6111400401 | นางสาวฉัตรนรี แต้มประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6111401201 | นางสาวอรพรรณ ชุมประมาณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
50 | 6111401383 | นางสาวปัณณ์สิตา คล้ายอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6111401391 | นายสุรัติวรรษ อุตรเทพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111401474 | นางสาวดรุณี พันธุ์พฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111401482 | นางสาวกุมารีรัตน์ พิชญ์พัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6111402951 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 70 |
55 | 6111403215 | นางสาวณัฐวรรณ คุ้มพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6111403561 | นายธนภูมิ ปานเนียม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6111403579 | นางสาวจันทร์จิรา อินทร์สุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6111403777 | นายธนพล คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6111404932 | นายพศวัต ถาวร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6111405004 | นายธนวัฒน์ คงนุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6111405459 | นายภัทรพงษ์ โคตรบัว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6111406291 | นางสาวพรชิตา พึ่งพุทธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6111406366 | นายธีระศักดิ์ โหตะรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6111407364 | นายครองภพ เฉยเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111407372 | นางสาววชิราพรรณ ชมภู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 5811500742 | นายภควัต กลับส่ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 11 |
67 | 5911504446 | นายณัฐศิษธิ์ พลายเพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6111500176 | นางสาวณัฐสุดา ดีขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6111500291 | นางสาวอนุสรา หัสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6111500358 | นางสาวพรสวรรค์ หวังศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
71 | 6111500366 | นายพิธพล มาระทัด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
72 | 6111500515 | นายฐิติพงศ์ แสงศรี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
73 | 6111500770 | นายภัทรพล แจ้งหัวดง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 6111500788 | นางสาวทิพวรรณ แซ่อึ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 6111500804 | นายวงศธร ขุนอินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 6111500994 | นายณัฐวุฒิ โชติเสถียรสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111501059 | นายธนพัฒน์ จารุสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6111501083 | นายศิวะกานต์ ย่งไทย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6111501091 | นายชนาธิป เขียวเนตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6111501158 | นายโชคทวี ทวีกิจไพศาล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6111501208 | นายปภังกร ผิวอ่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111501240 | นางสาวศศิกานต์ บุญรัตวนิช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
83 | 6111501281 | นางสาวณัฐธิดา สีลาทอน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
84 | 6111501315 | นางสาวฌญณณณ์นภา โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
85 | 6111501398 | นางสาวศิวาภรณ์ ศรีวิจารณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
86 | 6111501539 | นางสาวอรุณรัศมี ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
87 | 6111502008 | นายนิธิ ธนภัทราภณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 6111502016 | นายพีรพล สุพจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 6111502057 | นายปาราเมศ บำรุงนุรักษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 6111502131 | นายณัฐดนัย การญาณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6111502206 | นายฐิติ จิรนันทศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6111502214 | นายภูวดล พุ่มดอกไม้ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111502222 | นายกันท์รติณณ์ พิทักษ์เดชาโชติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6111502230 | นายดนัย ทองพร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6111502446 | นายอรรถพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6111502479 | นายณัฏฐชัย ดีประสิทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6111502495 | นายพิชา เพ็ญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6111502511 | นายวัชรพงษ์ ปิตตาระพัง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6111502529 | นางสาวสโรชา ทรงบุญรอด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6111502776 | นางสาวปราณี ปรางทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111502818 | นายปรัชญา ไทยเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6111502826 | นายศุภกร ชื่นวิทยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6111502842 | นายพงษ์เพชร แซ่อึ้ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6111502867 | นายชนายุทธ ปัญญาชนวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6111502891 | นายชยณัฐ บินมามะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6111502909 | นายอัศวิน ศิริสัมพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6111502958 | นายพชธกร บงแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6111502966 | นายถิรญาณ เชียวกชีวิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111502974 | นายธนายุทธ ดอกไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111502990 | นายอัครวินท์ จันทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
111 | 6111503055 | นายเอกสิทธิ์ สุขก้อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
112 | 6111503071 | นายอนุภาพ แสงเงิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6111503154 | นายศตวรรษ หาสนาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111503196 | นายจิรกร ใจน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111503204 | นายพิสิฐกร ถิ่นสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111503246 | นายพิชัยยุทธ สุพรรณดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
117 | 6111503360 | นางสาวชฎาธร บริบูรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
118 | 6111504418 | นายอนิรุช ผลเรือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6111504467 | นายธีรพล ชัยสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111504483 | นายสหรัฐ คำนันดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6111504558 | นายจันทะวุฒิ อยู่ญาติมาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6111504566 | นายศุภากร ดิษฐรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111504616 | นายทรงโปรด นามกูล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6111504665 | นายนิธิพันธ์ วัชโรทัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
125 | 6111504962 | นายศุภฤกษ์ ฮุยจง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
126 | 6111505985 | นายธนพนธ์ แสงผดุง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6111505993 | นายปัฐทิชา หวันชิตนาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
128 | 6111506025 | นายธีรภัทร เลือดกระโทก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6111506843 | นายอัครเชษฐ์ ต้นกันยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
130 | 6111506918 | นายรัฐพงษ์ ผ่องศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |