1 | 6111100050 | นายฐิติกร จันทสีร์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6111100068 | นายพรชัย นวเลิศปรีชา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6111100084 | นายกิตติวุฒิ นาคมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6111100100 | นายธนเทพ จักรแแก้ว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6111100118 | นางสาวเกวลิน ยะวร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6111100126 | นางสาวอรทัย พินิจทรัพย์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6111100167 | นายประดิพัทธ์ ส่งโสภา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6111100175 | นายธีรพัฒน์ ถือพุทธ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
9 | 6111100258 | นายมงคล ศรีรัตน์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
10 | 5611200988 | นายศรายุธ นันทิทรรภ | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111200843 | นายศุภคินทร์ วัฏฏะสุวรรณ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111200850 | นางสาวจิตธนา สร้อยเงิน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111200868 | นางสาวอรุณกมล ชูประสูตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6111200876 | นางสาวพรรณวดี สนับเเน่น | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6111200900 | นางสาวธันยาภรณ์ ชิดโสดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6111200926 | นายทัตพงศ์ แซ่กิม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6111200942 | นายนลธวัช ครุฑรอด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6111200967 | นางสาวสมฤทัย มะโรงชัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6111200975 | นางสาวนัทธมล ชมด | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6111200983 | นายณัฐวุฒิ เกณการฑ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 6111200991 | นางสาวสุภาภรณ์ คงทรัพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201007 | นางสาวอภิญญา น้ำทิพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111201015 | นางสาวปภาวี สายแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 60 |
24 | 6111201049 | นางสาวชนัญชิดา วิริยวุฒิไกร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6111201056 | นางสาวอนุธิดา สงวนทรัพย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 6111201072 | นางสาวอรทัย โพธิ์ชัยยา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6111201148 | นางสาวณิชกุล ปานพิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6111201205 | นายธีธัช สำเร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 6111201213 | นางสาวอังคณา หนูคง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 6111201221 | นายสุริยา กาเจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6111201239 | นางสาววรรณนิสา เคจร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6111201742 | นายณัฐพงศ์ สิทธิ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 6111201759 | นางสาวพิมพ์ดารินทร์ ครุฑวิสัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 6111201767 | นางสาววรรณวิสา เชตุใจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 6111201817 | นายประกายเพชร กลัดมี | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 6111201841 | นายเจตดิลก ไชยวิศาล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
37 | 6111201866 | นายอานนท์ ผลบุญเสริม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
38 | 6111202286 | นายวสันต์ ช่างเรือ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
39 | 6111202294 | นางสาวเปมิกา วรรณพฤกษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
40 | 6111202328 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 6111301146 | นางสาวจันทร์เพ็ญ คำสุขสวัสดิ์ | ภาษาไทย | 10 |
42 | 6111301153 | นางสาวกมลชนก รุ่งบรรเทา | ภาษาไทย | 10 |
43 | 6111301161 | นางสาวอรอุมา จากกรุง | ภาษาไทย | 10 |
44 | 6111301179 | นายเฉลิมชัย จำนงค์ | ภาษาไทย | 10 |
45 | 6111301187 | นางสาวทัศนวรรณ ขันเงิน | ภาษาไทย | 10 |
46 | 6111301195 | นางสาวอมรรัตน์ ชูมณี | ภาษาไทย | 10 |
47 | 6111301203 | นางสาววรางคณา ชูเกิด | ภาษาไทย | 10 |
48 | 6111301641 | นางสาววรัญญา แคนสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6111301716 | นางสาวญาณิศา สมทบบูรณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6111303340 | นางสาวสุธาทิพย์ กองสาลี | ภาษาไทย | 10 |
51 | 6111303357 | นางสาวศิริลักษณ์ แสงมณี | ภาษาไทย | 10 |
52 | 6111303365 | นางสาวศรัญญา คำจันทร์ | ภาษาไทย | 10 |
53 | 6111303373 | นางสาวณัฐริกา ชื่นบาน | ภาษาไทย | 10 |
54 | 6111303381 | นายพิศิษฐ์ อาษา | ภาษาไทย | 10 |
55 | 6111303399 | นางสาวนันท์นภัส ปัญญายงค์ | ภาษาไทย | 10 |
56 | 6111303407 | นางสาวศิริรัตน์ ดิษฐเนตร | ภาษาไทย | 10 |
57 | 6111303423 | นางสาวประภาวรินทร์ ผิวแดง | ภาษาไทย | 10 |
58 | 6111303597 | นางสาวอภิญญา คงทน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6111303621 | นางสาววราภรณ์ นาลาคราม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6111303662 | นางสาวเพชรลดา เรืองฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6111303779 | นางสาวกัลยรัตน์ ภูสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6111303860 | นางสาวเจนนี่ ไชด์ท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6111305253 | นางสาวณัฐริยา บัวมี | ภาษาไทย | 10 |
64 | 6111305261 | นางสาวปิยฉัตร โจทย์พิมาย | ภาษาไทย | 10 |
65 | 6111305287 | นายรุ่งอรุณ สีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6111305329 | นางสาวศรัญยธร วีระมโนกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6111305345 | นางสาวอรพิณ ภู่มาลัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6111306236 | นางสาวกวินณา ทองชัย | ภาษาไทย | 10 |
69 | 6111306244 | นางสาวจัตุพร โพธิ์กล่ำ | ภาษาไทย | 10 |
70 | 6111306269 | นางสาวอนัญลักษณ์ แก้วพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
71 | 6111306277 | นางสาวอรวรา หวังพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
72 | 6111306285 | นางสาวรุ่งทิวา สุภีคำ | ภาษาไทย | 10 |
73 | 6111306293 | นางสาวณัฐสิมา นวลศรี | ภาษาไทย | 10 |
74 | 6111306301 | นางสาวศศิธร พลจะโป๊ะ | ภาษาไทย | 10 |
75 | 6111306319 | นางสาวเพ็ญนภา นพภาพันธ์ | ภาษาไทย | 10 |
76 | 6111306327 | นางสาวณัฐณิชา ช่วยคงคา | ภาษาไทย | 10 |
77 | 6111306335 | นางสาวปาจรีย์ คล้ายมงคล | ภาษาไทย | 10 |
78 | 6111306491 | นางสาวสรัลพร สว่างศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
80 | 6111306830 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
81 | 6111307085 | นางสาวเลิศลักษณ์ ขนขาว | ภาษาไทย | 10 |
82 | 6111307093 | นางสาวสุรีย์รัตน์ ไตรเวทย์ | ภาษาไทย | 10 |
83 | 6111307119 | นางสาวเขมิสรา แป้นสวน | ภาษาไทย | 10 |
84 | 6111307168 | นางสาวกนิษฐา ไชยยงค์ | ภาษาไทย | 10 |
85 | 6111307176 | นางสาวสุมิตรา มะโนสาร | ภาษาไทย | 10 |
86 | 6111307440 | นางสาวรัชนีวรรณ กันทรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
87 | 5411417511 | นางสาวอัจฉรา อุดรแผ้ว | การจัดการ | 70 |
88 | 5711413590 | นางสาวรุ่งทิวา อนุทูล | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
89 | 5811405199 | นายนวพันธ์ ตลับเงิน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
90 | 5811405538 | นายปิติ ทรัพย์ประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
91 | 6011402978 | นายณัฐดนัย กำเหนิด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6011403620 | นางสาวสุกัญญา การะเกตุ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 6011403745 | นางสาวสิราวรรณ โคตพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
94 | 6011403760 | นางสาวทรรศิกา ทรัพย์สมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6011403802 | นางสาวกรุณา แสงสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
96 | 6011404479 | นางสาวณัฐวดี เจริญจิตร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6011407233 | นายสุรชัย ศรีวะสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6111400575 | นางสาวศิริพร น้อยประเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6111400658 | นางสาวอรทัย ชัยชนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 6111401649 | นางสาวอาภาศิริ ชนไธสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6111401938 | นางสาวบุษยพัชร์ ภู่สุรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
102 | 6111401946 | นางสาวปนัดดา พังแพร่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
103 | 6111403959 | นางสาวกัญญารัตน์ สอนงาม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6111404197 | นางสาวณกมล ศรีมณีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
105 | 6111405251 | นางสาววิลาสินี ทองอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6111405475 | นางสาวศิริรัตน์ เทพนรินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6111405715 | นางสาวอาทิตยา หนูบรรจง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
108 | 6111406747 | นางสาวธันวา พวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
109 | 6111407893 | นางสาวเปรมชุฎา คำจำปา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
110 | 6111407901 | นางสาวหทัยภัทร บุตรนุ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
111 | 6111409212 | นางสาวทักษิณา ธรรมสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
112 | 6111409394 | นายจิรวัฒน์ ไชยชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
113 | 5411507675 | นายณัฐวุฒิ ทองภูเบศร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 40 |
114 | 6011504393 | นางสาวปสุตา แสงนาค | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 6011504419 | นายปกรณ์ แป้นเพ็ชร | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6011504443 | นายวีระชัย เจียนพันธ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6011504450 | นายกิตติคุณ ปุราชะธัมมัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 6011504468 | นางสาวเสาวคนธ์ เรือนแก้ว | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |