1 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6111100027 | นางสาวปาริชาติ มีเอี่ยม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6111100035 | นางสาวกัญญาณัฐ รัตนวราหะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6111100043 | นายพรชัย พึ่งพักษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6111100142 | นางสาวกิ่งกาญจน์ ปานประเสริฐ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 6111100225 | นางสาวพิมพ์ประไพ โหล่คำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6111100266 | นางสาวภัทริน สายทะเล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6111100290 | นายกันต์ธร เสริมสุขรัตนกุล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 6111100316 | นางสาวฐิตาพร แจ่มจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 6111100332 | นางสาวเกษราภรณ์ พานุวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
19 | 5911201902 | นางสาวขนิษฐา สมานมิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911201977 | นางสาววสุธิดา พุ่มบุตสุทน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911202058 | นางสาววิจิตรา ปาคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011200331 | นายจิรายุทธ ระดาไสย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011200349 | นางสาวทิพรดา ชำนาญจิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011200356 | นางสาวตวงรัตน์ เจริญภาพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011200422 | นางสาวนันทวรรณ คำสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6011200497 | นางสาวณัฏฐา กล้าการนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6011200620 | นางสาวนวรัตน์ ปิยางกูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 6011200844 | นางสาวกัญญาภัค ดวงตาดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
49 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 6111201940 | นางสาวเทญารัฏ แก้วสุข | พลศึกษา | 10 |
52 | 6111201973 | นางสาวพิมพกานต์ อุ่นนวน | พลศึกษา | 10 |
53 | 6011302962 | นางสาวสิริกุล ทรายทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
54 | 6011303101 | นางสาวณัฐยาภรณ์ โททอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
55 | 6011303556 | นางสาวชณิสตา ศรีมนตรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
56 | 6011305254 | นางสาวจ๊อบ เสนเพ็ชร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6011305270 | นายวิทยกรณ์ บุญชัยยิ่ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6011305338 | นายภูบดินทร์ มาลาเวช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6011305346 | นายธนภัทร มิตรเชื้อชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6011305353 | นายปฐมทัศน์ ว่องนิลโสภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
61 | 6011306948 | นางสาวญาณิศา มโนรัตน์สกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6011307235 | นางสาวกนกวรรณ พุ่มเงิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
63 | 6011307318 | นางสาวกมลชนก บุญปลูก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
64 | 6011307326 | นางสาววีรนุช หาญณรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
65 | 6011308027 | นางสาวสุพัตรา แสนสูงเนิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6111302854 | นายวุฒิชัย วิบูลย์อรรถ | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6111304702 | นายธัญพิสิษฐ์ แป้นเขียว | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6111306681 | นายปฏิภาณ สการันต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
69 | 5911409125 | นายสุพงษ์ แพพิพัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 6011400188 | นางสาวมินตรา พรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6011402705 | นางสาวจันทร์จิรา ศรีภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6011405328 | นางสาวศศิธร ไกรโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6011406219 | นางสาวสุธิตา ริมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6011406268 | นางสาวพิมลวรรณ เกิดมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
75 | 6011406342 | นางสาวกัญญารัตน์ พัฒนธีรานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
76 | 6011406391 | นางสาวจันทราทิพย์ พิศงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6011406979 | นางสาวอรญา ห่วงรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6011409874 | นางสาวฉวีวรรณ ปานนิสัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6011409916 | นายทินกร ทองพูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
80 | 6011410112 | นางสาวพัชราภรณ์ แวงวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6111404205 | นายกาญจนะ คำปาบัว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6111404247 | นายเกริกชัย เทพอินถา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6111409170 | นางสาวกมลรัตน์ พูลสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
84 | 6111409261 | นางสาวพัชรา หร่ำแขก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
85 | 5911502036 | นายเตวิช เกิดแสวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6011500425 | นายพิพัฒน์พงษ์ พรหมมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6011501126 | นายจิรายุ สีเสน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 6011501175 | นายธีระวัฒน์ วารี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 6011503452 | นายอภิวิชญ์ รูปกลม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 6111500019 | นางสาวอรณี วงศใหญ่ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6111500457 | นายธนายุทธ ขาวงาม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
92 | 6111501562 | นางสาวโชติรส สัตย์ซื่อ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
93 | 6111502503 | นายปวีร์ บุตรทน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6111502735 | นางสาวตรีรัตน์ เกิดพิทักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
95 | 6111502966 | นายถิรญาณ เชียวกชีวิต | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6111502974 | นายธนายุทธ ดอกไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111502990 | นายอัครวินท์ จันทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
98 | 6111503055 | นายเอกสิทธิ์ สุขก้อน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
99 | 6111503089 | นายกฤษณพงศ์ ในจิตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6111503113 | นายพลวัต แซ่ซื้อ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111503410 | นางสาวพิมพ์ธิดา จันทร์ทองสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
102 | 6111503436 | นายนภสินธุ์ เทศฉิม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
103 | 6111503444 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
104 | 6111503451 | นางสาวชาลีนา โต๊ะทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
105 | 6111503469 | นางสาวสุพรรณษา จิตต์เพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
106 | 6111503477 | นางสาวเพ็ญนภา หารนึก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
107 | 6111503485 | นางสาวพุทธธิดา ชีพา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
108 | 6111503493 | นางสาวพิยะดา จีนเเสง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
109 | 6111503501 | นางสาวมัชฌิมา สินประเสริฐ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
110 | 6111504152 | นายณัฐสิทธิ์ บ้านสระ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6111504178 | นางสาววิกานดา ภู่ลิขิตมงคล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6111504467 | นายธีรพล ชัยสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111504517 | นายธนนท์ ปิ่นสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111504723 | นางสาวรัตนประภา จ้อยอินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
115 | 6111504731 | นางสาวชุติมา เจริญสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
116 | 6111504970 | นายกฤษณ์ดนัย มุกดาหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6111505019 | นายวงศธร ยังภิรมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6111505183 | นายภาสกร อย่าลืมญาติ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
119 | 6111505191 | นางสาวสุดารัตน์ สิงห์ยอด | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
120 | 6111505209 | นายองอาจ ดอกรักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
121 | 6111505852 | นายปกรณ์ ปู่โสม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111505951 | นายธีรพงศ์ โตแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6111506090 | นางสาววิไลวรรณ เต่าทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
124 | 6111506116 | นายพิชญะ เลื่อนเเก้ว | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
125 | 6111506132 | นางสาวชุติกาญจน์ มีวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
126 | 6111506819 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
127 | 6111506850 | นางสาวอารียา ทองปาน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
128 | 6111506868 | นางสาวญาณิกา กาดีวงค์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |