1 | 5711302314 | นายพานิศ อ้นทอง | ดนตรีสากล | 70 |
2 | 6011300354 | นางสาวปัณฑารีย์ ตรีสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6011300370 | นายพรมหฤษฏ์ สมุติรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011300529 | นายณัฐพงศ์ อาญาเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6011301717 | นายกฤษฎา คำใส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6011302517 | นายพบโชค ชนะภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011302772 | นายจักรวาล นิลกำแหง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011302863 | นายสถาพร อินชัยภูมิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302905 | นายธรรมสิริ สุวรรณปฏิมากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011306492 | นายฉัชนัน กมลสินธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011306617 | นางสาวเนตรนภา ต้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011306823 | นายวิษณุ ไชยมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6111300015 | นางสาวเสาวลักษณ์ วารุณศาสตร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6111300023 | นางสาววิราภา ตันติวรธำรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6111301112 | นางสาวชนิสรา เกรัมย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6111301120 | นางสาวภาวินี ปลงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6111301138 | นายเตชสิทธิ์ ไชยสุวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6111302490 | นางสาวภริดา อนุศักดิ์ศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6111302508 | นายพงศกร ฤทธิ์เนตร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6111302516 | นายหัสวรรษ ชินเนหันหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6111302524 | นางสาวรัตนากรณ์ ปานนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6111302532 | นายกุลวรรธน์ มัญจะกาเภท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6111302540 | นางสาวอินทิรา อ่องยิ่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6111302557 | นายเป้ ระเบียบ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6111302573 | นางสาวสุพิชฌาย์ วงศ์สม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6111302979 | นายอิทธิเวช วทัญญุตากวิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6111303308 | นายณัชพล เสือปาน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6111303316 | นางสาวกัลยารัตน์ รักษ์สมบัติถาวร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6111303324 | นายกฤษดา ปริปุรณะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6111303332 | นายจีรวัฒน์ บ่องเขาย้อย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
43 | 6111304447 | นายเดชาวัฒน์ กรวดสระน้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6111304454 | นายกานต์พงศ์ มงคลศุภภรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 6111304462 | นางสาวนันทรัตน์ รุ่งอยู่ศิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6111305204 | นางสาวอัจจิมา มนูรังสรรค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
47 | 6111305212 | นางสาวปฏิมา กลัดสำเนียง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6111305220 | นายพิทักษ์พงศ์ จันทร์สว่าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 6111305238 | นายธนากรณ์ พระมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
52 | 6111306129 | นางสาวอัธญาภรณ์ ยมจินดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
53 | 6111306137 | นายกันตพงศ์ เชี่ยวชาญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 6111306186 | นางสาวณัฐพร หล้าดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6111306194 | นางสาวพิมลจิรา จารเขียน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6111306202 | นางสาวสุรีรัตน์ อินคง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6111306210 | นางสาวกรรณิการ์ ยาวิละ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6111306228 | นางสาวภาณุนารถ สมพร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6111306814 | นายจิรวัฒน์ อุ่ยจรัส | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
61 | 6111306830 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
62 | 6111306848 | นายอนวัช เอี่ยมเกิด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
63 | 6111306855 | นางสาวณัฐริกา ขาวผ่อง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
64 | 6111306863 | นายชนาวิชญ์ นุ่นด้วง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
65 | 6111306871 | นายรัชวุฒิ สมพงษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 11 |
66 | 6111307002 | นายอลงกร วงษ์ทองคำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6111307010 | นางสาวพรพิมล อ่อนสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6111307036 | นางสาวรสสุคนธ์ แก้วมงคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6111307044 | นางอุมาพร ธโนปจัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
70 | 6111307069 | นางสาวชลนิภา อ่อนศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
71 | 6111307077 | นางสาวปิยะธิดา นิรุตติกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
72 | 6111308018 | นางสาวพัฒน์นรี อินนุพัฒน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
73 | 5811405611 | นายกรรชัย บริคุต | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
74 | 5911410180 | นายโจนาธาน ปรัตถกร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 5911410198 | นายคุณานนต์ คำเรือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 5911410289 | นายนราดูร เมฆวัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 5911410461 | นายอานนท์ ยอดพิกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011400402 | นางสาวอรจิรา โพธิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6011400451 | นายณรงค์ชัย คำผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6011400469 | นางสาวธีร์จุฑา โกกระบูรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6011400634 | นางสาวจิตติพร มณีพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6011400964 | นางสาวกนิษฐา แซ่ล้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6011400998 | นางสาวอรรนุชตา นามบุญลือ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6011401004 | นายวัชระ สุขเมือง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
85 | 6011401079 | นางสาวจุฑาทิพย์ พลนิกร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6011401178 | นางสาวพิลาวรรณ อุตทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6011401186 | นายอัครพล เจริญดร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6011403596 | นายพงศกร เกสะรานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 11 |
89 | 6011404024 | นางสาววิชญา ลักขณาทรัพย์ทวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6011404859 | นางสาวน้ำทิพย์ บัวชุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6011404875 | นายกิตติพงษ์ อุทธารนิช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6011404891 | นายจักรพันธ์ เกตุดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6011404958 | นายภาคิน เรียงผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6011405005 | นางสาวฮามีดะห์ อุซา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6011408918 | นางสาวชนานันท์ ตะโกอิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6011408991 | นายวรเมธ โมคภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 6011409007 | นายกนกเทพ อยู่เอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6011409114 | นางสาวสุภาวดี ไพรพฤกษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6011409148 | นางสาวสุธิดา จูงกลาง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6011409155 | นางสาวจุฑารัตน์ ศิริกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6011409189 | นายมานพ เทพแดง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6011409239 | นางสาวอติกานต์ แซ่พัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6011409262 | นางสาวชฎาพร ชำนาญหัตถ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6011409338 | นายเทวฤทธิ์ ทองพูน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6011409387 | นายตราการ ภัทราโภควินท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6011409429 | นายปวีณ เกิดกุญชร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6011409437 | นายธีรพล บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6011409478 | นายชนาธิป ชัยเสนา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6011409940 | นางสาวรุ่งนภา สุขฉัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
111 | 5911501236 | นายชาติชาย สุวรรณเพชร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
112 | 5911502929 | นางสาวนัฐพร สังฆทิพย์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
114 | 5911503059 | นายฐิติพันธ์ พรมเทศ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 5911503547 | นายธนวัฒน์ อิ่มบุญสุ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
116 | 6011500417 | นายกมลภพ ประเทศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011500425 | นายพิพัฒน์พงษ์ พรหมมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6011501449 | นายธนพล แก้วเรือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6011501480 | นายภีรวัฒน์ บรรลังค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6011501613 | นายปริญญา สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6011501662 | นายรัฐศาสตร์ มินศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6011501779 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6011503668 | นายจิรวัฒน์ พัชรนิธิโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6011504120 | นายวิศรุต แสงงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6111506926 | นางสาวธีราภรณ์ ปิ่นม่วง | อาหารและโภชนาการ | 10 |