1 | 5611201119 | นายอติศักดิ์ สาโรวาส | พลศึกษา | 10 |
2 | 5811201531 | นายศุภนันท์ อเนกโพธิ์ | พลศึกษา | 10 |
3 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200364 | นางสาวมัสยา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200463 | นางสาวฐิติรัตน์ นันตสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200752 | นางสาวชนิกานต์ โสภัณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011201719 | นางสาวกานต์ธีรา สมรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911300977 | นางสาวเกศกัญญา อัมพรพูลสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 5911303385 | นายธเนศ มุสิกาวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 5911303401 | นายนรากร เสราใส | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 5911304268 | นายวราเทพ อุ่มมี | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6011305122 | นางสาวศิริพร ธรรมเจริญ | ภาษาจีน | 10 |
14 | 6011305148 | นางสาวรัชนีกร นนท์อาษา | ภาษาจีน | 10 |
15 | 6011305155 | นางสาวปรียานุช สิงห์ศิริ | ภาษาจีน | 10 |
16 | 6011305205 | นายดุริยะ อัตถาเวช | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6011305213 | นางสาวกรรณิกา รัตนวรรณ์ | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6011305239 | นายศิริวุฒิ พุทธิพร | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6011308092 | นางสาวไปรมาศ เชื้อมอญ | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300122 | นางสาวชญาดา บุญคำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6111301682 | นางสาวระพีพร สีหะวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111301732 | นางสาวเจนจิรา กำซา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111301856 | นางสาวระวิวรรณ โคตรไกรสร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6111302011 | นางสาวศิริลักษณ์ สีลาบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111302037 | นางสาววิชญาดา เพี้ยบุญมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6111302060 | นางสาวศศิธร กรุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6111302110 | นางสาวมนัสวี สลามเต๊ะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111302128 | นางสาวปทุมรัตน์ สมภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111302136 | นางสาวหัทยา ขุนทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111302144 | นางสาวกรรณิกา ตุ่ยไธสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6111302193 | นางสาวสุภชา ภายนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111302219 | นางสาวรุจิดา นาสมสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6111302250 | นางสาวสุรีรัตน์ จรูญวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6111302268 | นางสาวชุติญา เทวรังษี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111303209 | นายดวง พลเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6111303621 | นางสาววราภรณ์ นาลาคราม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6111303969 | นายเกริกชัย ศานติประพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111303977 | นางสาวเมธาวี ภู่แจ้ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111303993 | นางสาววาสุกรี เผ่าม่วง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111304116 | นายเจษฎา งาหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111304132 | นางสาวชญาณพัฏฐ์ อาภาธโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6111304264 | นางสาวกัลยรัตน์ สุขสินชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111305063 | นางสาวชมพูนุช ลาภทวี | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6111305527 | นางสาวณัฐกมล ภู่สอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111305584 | นายภูมินิติ นิติปัญญา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
46 | 6111305634 | นางสาวปิยวรรณ ใจห้าว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
47 | 6111305915 | นางสาวกชกร พันธุรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6111305980 | นางสาวสสิรดา บุตรวิเศษ | นิติศาสตร์ | 70 |
49 | 6111306517 | นายอภิสิทธิ์ หนูรุ่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111306558 | นางสาวปิยะวรรณ พันอู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6111306608 | นายกรกช โหสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6111306616 | นายเจษฎา ชูถึง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6111307515 | นางสาวบุษบา เหมมะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6111307572 | นางสาวจุฑามาศ ยอดรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6111307630 | นายรัฐกาล บัวรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6111308141 | นางสาวสุภัสสร อุ่นไฝ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
57 | 6111308752 | นางสาวปภัสสร บุญเย็น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6111308760 | นายศรายุทธ สุกทน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 5911404084 | นายพันธกานต์ โพธิ์วัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911404118 | นายจิรกิตต์ เอี่ยมศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911404225 | นายกิตติพศ มุ่งนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 5911404241 | นายทีปกร ลั่นสิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 5911404258 | นางสาวปิยะมาศ เผ่ามนัส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911404456 | นายณัฐวุฒิ เพียรกสิกรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 5911404464 | นายณัฐปคัลภ์ นะมิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 5911404720 | นายกิตติศักดิ์ มหาสิทธิโชค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 5911406055 | นายจักรกฤษ จันสะริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 5911410230 | นายทรงวุฒิ ภิระจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6111401201 | นางสาวอรพรรณ ชุมประมาณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
70 | 6111401391 | นายสุรัติวรรษ อุตรเทพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6111401482 | นางสาวกุมารีรัตน์ พิชญ์พัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6111401532 | นายสหัสวรรษ สุขเบื้องบน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6111403215 | นางสาวณัฐวรรณ คุ้มพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 6111403561 | นายธนภูมิ ปานเนียม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6111403769 | นายพงศ์ธร ลิ้มยิ่งเจริญสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6111403777 | นายธนพล คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6111403793 | นางสาวนภัสสร ทาปันสี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
78 | 6111403801 | นางสาวจิราพร ประสมศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6111403819 | นางสาววรรณรัตน์ดา เกิดทวี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6111403827 | นางสาวสุภาภรณ์ แก้วสีขาว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6111403850 | นางสาววิลาวรรณ ประสมศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6111403884 | นางสาวนฤมล บำรุงโรจน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6111403918 | นายธนวัฒน์ แก่นเชื้อไชย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6111403926 | นายสิทธิชัย จันทร์เรือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6111403934 | นางสาววรรณนิสา อมรสันต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6111403942 | นางสาวณัฐฐา สรฤทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6111404007 | นางสาวกัญญาภัทร นิชาชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6111404015 | นางสาวอุสิชา แสงคำคม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6111405210 | นายปริญญา พุ่มชะเอม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 6111405228 | นายอนัส หมัดนุรักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6111405434 | นางสาวกนกพร จิระกนกพิบูลกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6111405509 | นายปัญจพล ระเวงจิตร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6111405525 | นางสาวปาริชาติ จันทร์สว่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6111405533 | นางสาวสุพิชญา พัดสอน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6111405566 | นายอนาวิล แสงสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6111406291 | นางสาวพรชิตา พึ่งพุทธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
97 | 6111407976 | นางสาวธัญนันท์ เกื้อกูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
98 | 6111408073 | นางสาวนิตยา หาสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 5911502630 | นายศักดิพัฒน์ สฤตสมบูรณ์ทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 5911502705 | นายนฤธร เพชรน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6111500127 | นายณัฏฐากร ครองชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6111500135 | นายทศวรรษ กล่อมใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6111500140 | นางสาวสิรินทรา ขาวเผือก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6111500150 | นางสาวเขมิสรา ประจวบเขต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6111501570 | นายปัญญากร โตอิ่ม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6111501646 | นายนราวิชญ์ ตันติจรูญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6111502347 | นายวีรลักษณ์ พูลรส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
110 | 6111502628 | นายเกียรติศักดิ์ กตกุลปัญญา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6111502685 | นางสาวณัฐณิชา มะณีสร้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6111502693 | นางสาวอัจฉรา พันธนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6111502701 | นายปิติกร วงศ์วัฒนะเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6111503618 | นายกิตติพงษ์ บุญรักษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6111503691 | นางสาวสุพรรษา แสวงบุญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6111503709 | นายธีร์ธวัชชัย เพ็ชรน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6111503758 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
120 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
121 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
122 | 6111504269 | นางสาวสิยาพร พุทธชาติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6111504301 | นายภูรินท์ พุฒซ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6111504327 | นายการัณยภาช์ กาวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 6111505167 | นายนรากร แสนเยีย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
128 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
129 | 6111505365 | นายสหัสวรรษ เวียงธรรม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
130 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
131 | 6111506223 | นายชนกชนม์ วางไชย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
132 | 6111506749 | นางสาวอุมาพร แสงสำลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
133 | 6111506801 | นายสหัสโชค ชูเสน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |