1 | 6011100051 | นางสาวนฤมล พูลมงคล | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5611302406 | นายพนธกร บรรทะโก | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 5611313262 | นางสาวทอปัด ธนขจรกิตต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
4 | 5811303923 | นายณัฐภูมิ แสนดวงแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6011300701 | นายภาณุพงษ์ ศรีไชย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6011300735 | นางสาวทิวาพร เณรเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6011303291 | นางสาวณัฐชยา ทองทวี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6011303440 | นางสาวมณทิชา ดาราทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
9 | 6011303838 | นางสาวปภาวีร์ ทองพานิช | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6011303846 | นายพิชัยยุทธ โยธาทูน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6011306187 | นายเมธาสิทธิ์ เจริญศรีวงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
12 | 6011306237 | นางสาวณิรชา หอมจำปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
13 | 6011306252 | นางสาวสลิลา สิงห์ลอ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6011306302 | นางสาวกฤตญานันท์ ตุ้มวารี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6011306369 | นางสาวโมฬิน รัตตะรังสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6011306450 | นางสาวกาญจนาศิริ วรศิริ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011307342 | นายตนุภัทร จันทร์แก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
19 | 6011307359 | นายสุรพัศ ศรพรหมฉาย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
20 | 6011307508 | นายธันวา สาละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6011307516 | นายภคพงศ์ แก้ววรรณา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6011307946 | นางสาวจารุวรรณ บุญวงค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6111304181 | นายภูมิชัย พิทักษ์พล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6111304199 | นางสาววิชิตา แสงศรีจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111304215 | นายณัฐภูมิ ฉ่ำคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6111304249 | นายภานุพงศ์ สารธิมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6111304256 | นางสาวอิสริยา นนทะนำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6111304264 | นางสาวกัลยรัตน์ สุขสินชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6111304272 | นายชัชฤทธิ์ สุขวานิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6111305501 | นางสาวอรวรรณ เขียววงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6111305527 | นางสาวณัฐกมล ภู่สอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6111305535 | นายศุภณัฐ อ้นป้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6111305543 | นางสาวภิดาพรรธน์ บัญชาหิรัญพัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6111305550 | นางสาวณัฐริกา เอี่ยมคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6111305568 | นางสาวพลอยไพลิน คงที่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6111305576 | นางสาวจุฑามาส ชูพิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6111305584 | นายภูมินิติ นิติปัญญา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6111305592 | นางสาวสุทธิกานต์ ร่มโพธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111305634 | นางสาวปิยวรรณ ใจห้าว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111305659 | นางสาวชลธาร ลาแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6111305675 | นางสาวอนัญญา เมฆพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6111305683 | นายณัฐกิตติ์ พงษ์พัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6111305691 | นายวัชรสิน เตียวกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6111306517 | นายอภิสิทธิ์ หนูรุ่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6111306541 | นางสาวทิพวรรณ บุตรน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6111306558 | นางสาวปิยะวรรณ พันอู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6111306566 | นางสาวบุริมนาถ ทองขลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6111306574 | นายศุภกร สุดศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6111306582 | นางสาวสิริยากร ตันสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6111306590 | นายจิรเดช ฤทธิแสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6111306608 | นายกรกช โหสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6111306616 | นายเจษฎา ชูถึง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6111306624 | นางสาวอภิญญา ฤทธิ์ประทีป | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6111306632 | นายภควัต คำดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6111307515 | นางสาวบุษบา เหมมะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6111307523 | นายสัญชัย ตันเถียร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6111307531 | นางสาวญาสุมินทร์ ชุมศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6111307549 | นายอัสราวุฒน์ นาคเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6111307556 | นายเดชดำรงค์ ไกรสรแสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6111307564 | นางสาวศศิธร ทองแท้ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6111307572 | นางสาวจุฑามาศ ยอดรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6111307598 | นางสาววราภรณ์ ยงถาวร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6111307614 | นายภาสกร คงมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6111307622 | นายสุทธิพงศ์ สังขระ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6111307630 | นายรัฐกาล บัวรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6111307655 | นายกิตติพงษ์ หน่อท้าว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6111307663 | นายสิริมงคล รวมสุขนิรันดร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6111307671 | นางสาวอังคณา จุเตี้ย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6111307689 | นายณัฐกานต์ นาโควงค์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6111307705 | นางสาวปิยธิดา พิมพ์สอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6111307713 | นางสาวรุ่งลัดดา เพชรเอี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6111307739 | นางสาวกาญจนาพร ชาญเชี่ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6111307747 | นางสาวปัทมนันท์ สังข์พงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6111307754 | นายทศพล อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6111307762 | นายนพวิชญ์ โสดา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6111307770 | นางสาวอริญญา ซูสารอ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 5721400306 | นายธนพล อินทนนท์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 40 |
79 | 6011401285 | นางสาวธิดารัตน์ ขุนเชียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011401350 | นางสาวสุทธิดา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6011402648 | นางสาวคัทลียา ยืนสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6011403687 | นางสาวศิริญา กิติจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 11 |
83 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6011405344 | นายธนพล จิตรีธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6011405971 | นางสาวจีรนันท์ ศักดิ์เพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 6011407530 | นายรัชชวิช อาภาพิพัฒน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6011407662 | นางสาวศุภชลา แก้วมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6011407746 | นายธนานันต์ ตั้งไพบูลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6011407753 | นายธิติ อัมพรสุวรรณา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 6011408165 | นางสาวภัณฑ์สุกาญจน์ ศรีสุพบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
93 | 6011408306 | นายอรรถพล ลี่เฮง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
94 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6011408934 | นายธนเดช เกตุรามฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
97 | 6011408942 | นายทรงเกียรติ จันหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6011408959 | นางสาวน้ำฝน แสนละคร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
99 | 6011409049 | นางสาวภัทรียา ผ่องประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
100 | 6011410328 | นายอดิพงศ์ ดวงเดือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
101 | 6111404056 | นายมานา แสนประสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6111409030 | นางสาวศิริรัตน์ กิ่งป้อม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6111409162 | นางสาววิภาวี ประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
104 | 6111409212 | นางสาวทักษิณา ธรรมสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6111409287 | นางสาวรมิดา กวินสิราภฤศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6111409295 | นางสาวอาทิตยา ใจแกล้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6111500077 | นางสาวศรัญยา เชียงรัมย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
108 | 6111501901 | นายภัคพล รูปประดิษฐ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
109 | 6111501919 | นายธันวา หาลาภ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
110 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6111501935 | นายเตชิต เต็งหิรัญ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
113 | 6111501950 | นายพุฒิพัฒน์ อิงคนินันท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
114 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6111501976 | นายณัฐพงศ์ สุดจิตต์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6111501984 | นายกฤษฎิ์ภัคธีมา นาคศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
117 | 6111503956 | นายนัฏฐณานนท์ บัวสาลี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
118 | 6111504848 | นายชนาศิษฏ์ คงศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
119 | 6111504855 | นางสาวศุภกาญจน์ ยานิยม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
120 | 6111505407 | นายพลวัฒน์ ทองดี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
121 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
122 | 6111506793 | นายจารุพัฒน์ เฉลิมชัยชวลิต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |