1 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200116 | นางสาวกมลฉัตร มาแจ้ง | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6111200629 | นางสาวปิยวดี สารวิก | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6111200637 | นางสาวปิยะธิดา คำหวล | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6111200728 | นางสาววิวาห์ มุงคุณแสน | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6111201064 | นายอัครพล สุรประภาพิชย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
7 | 6111201106 | นายทวีศักดิ์ บุตรเกษม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6111201114 | นางสาวจีรพรรณ บุญโต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6111201585 | นางสาวมุธิตา กระตะสาโท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111201668 | นางสาวณิชมน เบญจโชติช่วง | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6111201726 | นางสาวณัฐรัชต์ อุดมลาภทรัพย์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6111202039 | นางสาวปภาวรินท สุทธิประภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111202120 | นางสาวปรีดาภรณ์ ทองยอด | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6111202146 | นางสาวณัฐพร เกษมประศาสน์ | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6111202179 | นางสาวดุสิตา น้อยอยู่นิตย์ | จิตวิทยา | 10 |
16 | 5711312503 | นายพลวิทย์ มาพงษ์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
17 | 5711314707 | นายภานุพงษ์ ไชยสวน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
18 | 5911301371 | นางสาวสุจิตรา พูนกลาง | ภาษาจีน | 10 |
19 | 5911301470 | นายธิติกร คำสม | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6011301162 | นายรุ่งคุณ พุฒสาย | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6011301329 | นายธนัญ อิ่มอ่วม | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6111300429 | นางสาวจุฑารัตน์ วงษ์ปัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111300536 | นายคริษฐ์ แสงอลังการ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6111300544 | นายสรวิชญ์ ขุนเศรษฐ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6111300650 | นางสาวกนกอร สวนทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6111300940 | นางสาวชนนิกานต์ สุชล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
27 | 6111301633 | นางสาวพาขวัญ ชูกลิ่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111301799 | นางสาวนุจรี สุขสัมพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6111301872 | นางสาวชโลธร บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6111301922 | นางสาวกษริน ทิลมาศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6111301930 | นายนพรุต ดีบุดสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6111301948 | นายจักรกฤษ ทองคำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6111301955 | นางสาวกุลลิสรา กรรณลา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6111301971 | นางสาวศศินิภา พิมพิเรน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6111301989 | นางสาวธีติยา นิยมไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6111301997 | นางสาวเสาวพร ขันทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6111302003 | นางสาวสุกาญดา อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6111302284 | นางสาวสิริธร รังสีธรรม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6111302367 | นางสาวไพลิน พร้อมประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 6111302375 | นางสาวพรพณา เจริญนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
41 | 6111302391 | นางสาวปุณยาพร สมบูรณ์วัฒนา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6111302425 | นางสาวใบตาล กาญจนะแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
43 | 6111302441 | นางสาววาสนา พันธุ์ไพโรจน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
44 | 6111302458 | นางสาวศศิภา ศักดิ์รักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
45 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
46 | 6111302482 | นางสาวโสภาวรรณ ตาหมี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
47 | 6111303605 | นางสาวณัชชา สรรพขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6111303613 | นางสาวกรพันธ์ เขื่อนเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6111303647 | นางสาวแพรวพรรณ อรพิมพ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6111303837 | นางสาวศศิกานต์ สีดาต้น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6111303894 | นางสาววรัญญา เสาประจิตร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6111303902 | นายหัชพงษ์ ปรางค์นอก | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6111303910 | นางสาวธัญพิชชา ธานี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6111303951 | นางสาวปิยนุช อนุรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6111304280 | นางสาวกรกนก ทองนำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
56 | 6111304298 | นางสาวศิริพร สิมโสม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6111304322 | นายวงศ์เทพ ภักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
58 | 6111304348 | นายพีรวิชญ์ เฉลิมวงศ์ชัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
59 | 6111304355 | นางสาวตะวัน วงศ์กาฬสินธุ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
60 | 6111304363 | นายภูมิ รักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
61 | 6111304397 | นายภัควรรธน์ ไวทยธำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
62 | 6111304405 | นายอัสนีย์ ดาณีสมัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
63 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
64 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
65 | 6111305394 | นางสาววิภาดา เนตรไธสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6111305428 | นายพีระโรจน์ เอมละออ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6111305436 | นายศุภฤกษ์ ไชยฤทธิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6111305444 | นายสุธากร กวางเเก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
69 | 6111305485 | นายจุลวัตร หรรษาวงศ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6111305568 | นางสาวพลอยไพลิน คงที่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6111305782 | นายนนทเดช ปานทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
72 | 6111305865 | นายวรายุส คุณุรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 6111305873 | นายมงคล สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
74 | 6111306012 | นายนรวิชญ์ ธรรมจำรัส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6111306020 | นายสันสกฤต เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6111306038 | นางสาวจุฑามาศ แป้นพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6111306046 | นางสาวรัตนวัฒน์ ไตรประวัติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6111306053 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ลำเภา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6111306061 | นายคมณ์สรรค์ คนดำ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6111306079 | นายธนบดี พานิชสรรพ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6111306343 | นางสาวพิมพ์ชญา แซ่ตึ้ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 6111306467 | นางสาวทิพาวรรณ บุญชู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
83 | 6111306475 | นางสาวกนกวรรณ หมาดอะดำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
84 | 6111306483 | นางสาวปัณณรัตน์ ตัณฑลีละชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
85 | 6111306640 | นายธีรภัทร์ แสงพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
86 | 6111306707 | นางสาวกัลยา บุญสนิท | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
87 | 6111306756 | นางสาววรพรรณ จันสีไสย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
88 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
89 | 6111307283 | นางสาวนาถยา วระวาท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
90 | 6111307358 | นางสาวรัชฎา วรรณสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
91 | 6111307366 | นางสาวสิริยุพา หมื่นสิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
92 | 6111307481 | นางสาวสินิทรา ปลั่งกลาง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6111307499 | นางสาวพิรดา เพ็งพะเนา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6111307796 | นางสาวปรียาภรณ์ พึ่งปรีดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
95 | 6111307804 | นายมงคล อ่อนตา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
96 | 6111307812 | นางสาวฟากฟ้า ศรีภุมมา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
97 | 6111307861 | นางสาวอรวี ติ๊บปละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
98 | 6111307879 | นายรุ่งศิษฏ์ เอี่ยมยิ่งพานิช | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
99 | 6111307994 | นายชรินทร์ สวัสดิ์มุล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
100 | 6011402259 | นางสาวสุดารัตน์ จันทร์คูณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
101 | 6011406219 | นางสาวสุธิตา ริมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
102 | 6011406292 | นางสาวกนกกาญจน์ เอื้อกฤดาธิการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
104 | 6011406474 | นางสาวจันทร์จิฬา วิเชียรบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
105 | 6011409908 | นางสาวรินดา อินสวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
106 | 6111404452 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
107 | 6111404478 | นางสาวนัดดาภรณ์ สิทธิสอน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
108 | 6111404965 | นายภาณุเดช วัฒนถนอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
109 | 6111405103 | นางสาวพรพณา เนื้อนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
110 | 6111407448 | นายปิยพัทธ์ ปรางทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
111 | 6011501514 | นางสาวจินตหรา คางคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6011501738 | นางสาวภุมรินทร์ ศรชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |