1 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911202058 | นางสาววิจิตรา ปาคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011305296 | นางสาวจันจิรา คุ้มครอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
4 | 6011305320 | นายอักษราภัค รัตนะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
5 | 6011305338 | นายภูบดินทร์ มาลาเวช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
6 | 6011305346 | นายธนภัทร มิตรเชื้อชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
7 | 6011305379 | นางสาวพัชริดา โลหะบาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
8 | 6011305387 | นางสาววรินทร์ แป้นเมือง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
9 | 6011307961 | นางสาววรี ศิลาชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
10 | 6011307979 | นางสาวภาณุมาศ นาขวัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
11 | 6011308001 | นางสาวปีกาญจนา กระศิริ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
12 | 6021300360 | นายสราวุธ ทับเลื่อน | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6111302896 | นายณัฏฐนาย แก้วพริ้ง | ดนตรีสากล | 70 |
14 | 6111302912 | นายจิรวัฒน์ ชาวสวน | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6111304603 | นายกนก ตรงต่อกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6111305113 | นายเตชิต วุฒิเสวกกามาศ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6111308810 | นางสาวกัญย์สุดา สกุลแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6111308828 | นางสาวทอฝัน สว่างอารมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 5911406147 | นางสาวกุลสตรี โสวัณณะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
20 | 5911406170 | นายภัทรพงศ์ ผดุงไทยธรรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 5911406188 | นางสาวดวงกมล รัตนขันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 5911409943 | นางสาววาริศา อาภาภัควรกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 5911410305 | นายกษิดิ์เดช กลิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 5911411295 | นางสาวกัญญาพัชร กิตยาการ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 5911411352 | นางสาวกัลยาณี วงษ์จันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 5911411543 | นางสาวอรอุมา ฝูงชนเชย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
27 | 5911411584 | นางสาวจิรัชยา โพศิลา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 5911411592 | นางสาวธันยภรณ์ นราศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 5911411626 | นายพิริยกร บุญสรรค์สร้าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6011400840 | นางสาวลักษณียา บุญตัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
31 | 6011402309 | นางสาวเจนจิรา ประสงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6011402317 | นางสาวสุพิชญา นาทันใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
33 | 6011402325 | นายอรรถพล อุบลรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 6011402333 | นางสาวสายธาร ทิวเชียง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
35 | 6011402341 | นางสาวศิริรักษ์ ชินเพ็ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 6011402358 | นางสาวสมฤดี กุลแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 6011402366 | นางสาวฐิติรัตน์ ปลั่งกลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6011402374 | นายภวัต ตั้งสิริสงวน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 6011402382 | นายอัมรินทร์ เพ็งสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6011402390 | นายรัตนชัย อยู่เรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6011402416 | นางสาวสมฤทัย กุลแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6011402424 | นางสาวอรอมล พิณทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6011402432 | นายณัฐดนัย ใจยงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6011402440 | นายชนะศักดิ์ ทั่งถิร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6011402473 | นางสาวเมธาวี พ่วงคีรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6011402481 | นายกิตติชัย นุยภูเขียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 6011402499 | นางสาวกิตติญา เอี่ยมหนู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6011402507 | นางสาวรัตนาภรณ์ คล้ายนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6011402796 | นางสาวปริชาติ สีมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6011406029 | นายมาร์ติน สตราปา บินเดอร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6011406151 | นางสาวสุวรรณณา จันทร์สารคาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6011406664 | นายพิมุกต์ บุญคุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6011406771 | นายสิทธินนท์ ธรรมทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
54 | 6011406789 | นายสรวิศ ธรรมปรีชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
55 | 6011407431 | นางสาวพรรัตน์ เศรษฐภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6011407530 | นายรัชชวิช อาภาพิพัฒน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6011407662 | นางสาวศุภชลา แก้วมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 6011407753 | นายธิติ อัมพรสุวรรณา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 6011409916 | นายทินกร ทองพูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6011410013 | นางสาววรรณพร บุญจิตติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6011410021 | นางสาวกัลยา กงนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6011410054 | นายวัชรพล วงค์เยาว์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6011410328 | นายอดิพงศ์ ดวงเดือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 6111405731 | นางสาวศศิวิมล อุดม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6111405749 | นางสาวปิยธิดา มะลิซ้อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6111405756 | นางสาวเบญจวรรณ พันอะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6111405764 | นางสาวขนิษฐา สะอาดโอษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011500243 | นางสาวนันทกาญจน์ สุทธิธางกูร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
69 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
70 | 6011501852 | นางสาวเบญจวรรณ คุ้มคลองโยง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
71 | 6011501902 | นางสาวทิพวรรณ จิณสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
72 | 6011503676 | นายตุลาการ อำนาจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6011504039 | นายวรวิช แก้วกองเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6011504096 | นายชัชพงศ์ จาดเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6011504112 | นายพงศกร ยะฝั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6011504203 | นายคาลีล อมานีมาลิค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6011504286 | นายเถกิงศก ภู่วนิช | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
78 | 6011504351 | นายวัชรินทร์ โวหารกล้า | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
79 | 6011504369 | นางสาวนิจจารีย์ โต๊ะบุรินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |