1 | 5811304970 | นายณัฐพงษ์ ติณจินดา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 6011301709 | นางสาวสิรินภา บุตรวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6011301774 | นางสาวพนัดดา ศรีจันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011301816 | นางสาวพรรณิภา ฝั้นคำสอน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6011302012 | นางสาวพิมพ์ลภัส ปานอุทัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011302129 | นายอลงกรณ์ ลัคนารจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6011302145 | นางสาวกิตติมา พุ่มโพธิ์ทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6011303390 | นางสาวพรสว่าง วงษาบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6011303614 | นางสาวรัตวรรณ เป้าสุวรรณชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6011303663 | นายปิยนนท์ ผิวสอาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6011303671 | นางสาววันทนีย์ สนทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011305973 | นายนนทพัทธ์ บุตรพรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6011306112 | นางสาวเมธาวี ศรีประถม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6011306161 | นายนวพล จันทร์ละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 5911402914 | นายพุฒิพงษ์ พวงระกำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
16 | 5911402930 | นางสาวพรพิมล กองทุ่งมนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
17 | 5911409422 | นางสาวแพรพลอย ม่วงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
18 | 5911409448 | นางสาวศุภลักษณ์ เพชรไข่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
19 | 5911409505 | นางสาวศิริพร ลาวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6011400964 | นางสาวกนิษฐา แซ่ล้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 6011401178 | นางสาวพิลาวรรณ อุตทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6011401194 | นางสาวกาญจนารัติ นิลวัล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6011401202 | นางสาวบุษยา คุณนาแก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6011401392 | นางสาวอรอุมา รอดสุด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 6011401426 | นางสาวดารินทร์ แก้วสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6011401434 | นางสาวฐิตาภา มณีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6011401467 | นางสาวอักษราภัค เบ็ญคุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60 |
28 | 6011401509 | นางสาวนันท์นภัส ดู่ผัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6011401558 | นางสาวลดาวัลย์ ศรีสุริยามินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6011401616 | นางสาวปัทมาภรณ์ ชูเรืองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6011402812 | นายธนพงษ์ นันชาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6011402978 | นายณัฐดนัย กำเหนิด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6011402986 | นางสาวอรจิรา วิเศษสิงห์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6011403000 | นายวรเชษฐ์ แซร์นารักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6011403034 | นางสาวขัติยาภรณ์ มณีชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6011403117 | นางสาวปิ่น ทองแผ้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6011403141 | นางสาวพรพิมล สร้อยรักษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6011403174 | นางสาวสุดารัตน์ แสงกระโทก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6011403224 | นางสาวชญานี วีระมน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6011403240 | นางสาวทิวาทิพย์ บาศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6011403281 | นางสาวจุฑามาศ ดวงมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6011404123 | นางสาววีรภัทรา ประคุณหังสิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6011404958 | นายภาคิน เรียงผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6011405005 | นางสาวฮามีดะห์ อุซา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6011405468 | นางสาวนุสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6011405492 | นางสาวกาญจนา เจือกรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6011405807 | นางสาวพรวษา ผิวเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6011405831 | นางสาวอภิญญา ทรวงงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6011407134 | นางสาววริษฐา อำนาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6011407142 | นางสาวปรารถนา ชะนารัมย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6011407183 | นางสาวฐาปนี กองมะลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6011407217 | นางสาวน้ำฝน สืบม่วงไทย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6011407266 | นายดำรงศักดิ์ อาษาพันธ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011407308 | นางสาวผกามาส คณะรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011407340 | นางสาวทัศนีย์ ดวงจิตเลิศขจร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6011407357 | นางสาวชญาณิศ สุริยศักดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6011407407 | นางสาวศศิกาญจน์ เขียมลักษณ์เจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6011407456 | นายโกญจนาท อาจเอี่ยม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6011409130 | นางสาวจิตรวรรณ สุขเกษม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6011409155 | นางสาวจุฑารัตน์ ศิริกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6011409841 | นางสาวสุรีย์รัตน์ วงค์ตระการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6011410013 | นางสาววรรณพร บุญจิตติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6011410252 | นางสาวมณฑิรา โชสูงเนิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6011504229 | นายชินวัตร หนูเกตุ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |