1 | 5911200268 | นางสาวสุพรรษา มีอุตส่าห์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200318 | นางสาวอินทิรา หมึกสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200482 | นางสาววรรณภา ผังดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200516 | นางสาวพิมพ์สุดา จันทะภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911201910 | นางสาวสุพรทิพย์ ดำขำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911201944 | นางสาวจุฬารัตน์ เปี่ยมวารี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911201951 | นางสาวอริสา กุณารบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011300727 | นางสาวอินทิรา บัวอำไพ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 6011306195 | นายทศพล ทรวงชัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6011306286 | นางสาวเทียนทิพย์ ญาณพิทักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6011306351 | นางสาวสโรชา สมอาจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
12 | 6111300106 | นางสาวสุพัตรตรา โพธิ์พรหม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6111300411 | นายชลสิทธิ์ศิริ ภูมิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111300668 | นางสาวจิดาภา สุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6111302334 | นางสาวโรส เดวิส | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6111302342 | นางสาวณัฐณิชา เงินเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6111306715 | นางสาวนัฐลดา สิทธิประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 5911401080 | นายธวัชชัย วุฒิกรวงศา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
19 | 5911402666 | นางสาวพรตะวัน วรรณโส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
20 | 5911403854 | นายสุทัศน์ พรมจรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
21 | 5911403961 | นายจารุเดช ศรีงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
22 | 5911403987 | นางสาวพราวแพรว ศุภสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
23 | 5911407178 | นางสาวอารียา และมัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 5911407350 | นางสาวชนันดา หงษ์น้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 5911407533 | นางสาวจุฑามาศ บุญหาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 5911409661 | นายศิวกร ทิพยวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
27 | 5911409679 | นายธนาธิป สโมสร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
28 | 5911409778 | นายกฤษธณกร กุลเป็ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
29 | 5911409786 | นายธนินญา สุนทรประทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
30 | 5911409802 | นายวรวิช ดาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
31 | 5911410198 | นายคุณานนต์ คำเรือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
32 | 5911410461 | นายอานนท์ ยอดพิกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 5911412046 | นางสาวนูรซารีฮัน บาโด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6111403017 | นางสาวเจนจิรา อินทะสร้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
35 | 6111403041 | นางสาวมุฑิตา มั่นสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
36 | 6111403066 | นางสาวพัชรมัย พงษ์สุริยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
37 | 6111403264 | นายศรัณย์ ปริหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
38 | 6111403272 | นางสาวปาณิศา อิ่มวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 6111404551 | นายวรากรณ์ คีรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6111404585 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 6111407414 | นางสาวสุดารัตน์ คำจันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
42 | 6111407455 | นายอามีน มาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 5911500998 | นายคุณานนต์ ศรีดาวงค์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
44 | 5911501004 | นายพีรรัตน์ ขันธกสิกรรม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
45 | 5911501012 | นายฐาปกรณ์ ทองคำ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
46 | 5911501038 | นายรัตนพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
47 | 5911501178 | นายณัฐกานต์ แก้วมา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
48 | 5911501202 | นายอมร บุญสมัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
49 | 5911502341 | นายศรายุธ แขวรัมย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
50 | 5911502382 | นายจักรวาล ตั้งคุณศิริ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
51 | 5911503604 | นายธนวินท์ วัฒนเกษมวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
52 | 5911503828 | นายอภิวัฒน์ ดิเส็ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
53 | 6011500631 | นายธีรภัทร เขื่อนคำ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
54 | 6011502066 | นายธนะวัตติ์ คมขาว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
55 | 6011502074 | นายคณิศร อารีรัตน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
56 | 6011502108 | นายรุ่งโรจน์ โสพัฒน์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
57 | 6011502132 | นายอภิศักดิ์ เอกตาแสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
58 | 6011502157 | นายจักรพงษ์ นิลภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
59 | 6011504625 | นายชิษณุพงศ์ พะเนาไธสง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
60 | 6011504641 | นายธีระพัฒน์ นุ่นสวัสดิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
61 | 6011504666 | นายวรินทร์ อดุลยฤทธิกุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
62 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
63 | 6011504682 | นายภาณุวัชร เกื้อน้อย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
64 | 6011504690 | นายสิงห์เอก รัตน์สิรสมโภช | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
65 | 6011504708 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
66 | 6011504732 | นายจตุโชค เดชปรอท | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
67 | 6011504765 | นายพีรวัส โอบอ้อม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
68 | 6011504773 | นายอภิศิษย์ นาคสุก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
69 | 6011505705 | นายณัฐิชัย นิธิศศินันท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
70 | 6111500168 | นายชูเดช จันทร์ใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6111500226 | นายปฏิวัติ สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |