1 | 5811200152 | นางสาวพิชญ์สินี รักษ์เมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5811200160 | นางสาวฐิราภรณ์ เพ็ชร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5811200350 | นางสาวอรวรรณ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5811200368 | นางสาวสุธาสินี นิยมไทย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5811304855 | นางสาวพัชรา เมืองสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6011300313 | นางสาวสุพิชญา ขวัญคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6011301014 | นายธนวรรธน์ ทวีกุล | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6011301766 | นางสาวชนากานต์ สมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6011302319 | นายอัษฎา แซ่โค้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6011302350 | นางสาวกัลยารัตน์ ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011302426 | นายกรณัฐ เลอมานนท์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011302434 | นางสาววรินทร เกตุกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302699 | นางสาวสุกัญญา พาลาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011302798 | นายธนนันท์ สุนทรหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302962 | นางสาวสิริกุล ทรายทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 6011303010 | นายณัฎฐพล รสหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 6011303101 | นางสาวณัฐยาภรณ์ โททอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 6011303556 | นางสาวชณิสตา ศรีมนตรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 6011303721 | นางสาวพิมพ์นภา สอนใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011306617 | นางสาวเนตรนภา ต้นทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011306690 | นางสาวนงลักษณ์ สุขเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6011306815 | นายกิจชนก ทองกูล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011307011 | นางสาวศศิธร สนสายสิงห์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6011307151 | นางสาวปุจฉา สุขมาก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6011307235 | นางสาวกนกวรรณ พุ่มเงิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6011307318 | นางสาวกมลชนก บุญปลูก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6011307326 | นางสาววีรนุช หาญณรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 5911403375 | นายธาวิน จำปาแดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
37 | 5911403383 | นายกฤชกร พ่วงจีน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
38 | 5911403623 | นายจักรพันธ์ นุ่นละออง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 5911405768 | นายทนงศักดิ์ แท่งทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 5911405776 | นายรฐา ศีลพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
41 | 5911408655 | นายไฟโรส ทองสุกแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
42 | 5911408721 | นายวัชรวิทย์ มาศวิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 6011400402 | นางสาวอรจิรา โพธิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6011400451 | นายณรงค์ชัย คำผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6011400469 | นางสาวธีร์จุฑา โกกระบูรณ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6011400634 | นางสาวจิตติพร มณีพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6011400949 | นางสาวศนิษา พันธ์มุง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6011400956 | นางสาวพรรณนิดา จารสาร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6011400998 | นางสาวอรรนุชตา นามบุญลือ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 6011404859 | นางสาวน้ำทิพย์ บัวชุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6011404891 | นายจักรพันธ์ เกตุดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6011404909 | นายธิติ คลีดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6011404917 | นางสาวดุษณี เมืองชื่น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6011409080 | นางสาวศุภิสรา มันจีน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6011409114 | นางสาวสุภาวดี ไพรพฤกษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6011500920 | นายอรรคเดช วงษ์สาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
57 | 6011500938 | นายอภิวัฒน์ นาดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
58 | 6011500946 | นายผจญภัย พึ่งบรรหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
59 | 6011500953 | นายกิตติภูมิ โคตุทา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
60 | 6011500979 | นายวัชรพงษ์ ฉิมพาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
61 | 6011501001 | นางสาววิชุตา ขำคม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
62 | 6011501019 | นายธนกฤต มงคลรชตสกล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
63 | 6011501027 | นายกตัญญู ดาราแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
64 | 6011501092 | นายยศวัฒน์ ธงธไนศวรรย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
65 | 6011503254 | นายสุกฤษฏิ์ ปั่นเอี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
66 | 6011503270 | นายมณฑล วงษ์คำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
67 | 6011503288 | นายวุฒิชัย สังข์ศิริ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
68 | 6011503320 | นายธนภัทร อรรคพิพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
69 | 6011503353 | นางสาวภรณ์ธิดา พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
70 | 6011503361 | นายสุทธิพงษ์ พุ่มศิโร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
71 | 6011503387 | นายเนตรปัญญา ทองยงค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
72 | 6011503429 | นายอนุพนธ์ นุกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
73 | 6011503437 | นายนราวุฒิ เฉลิมสุข | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
74 | 6011503510 | นายพงศธร ทองลินันท์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 6011503577 | นายเหมราช ฉุ้ยโฉ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 6011504393 | นางสาวปสุตา แสงนาค | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |