1 | 6111201379 | นายอภิวัฒน์ จันดี | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111201387 | นายศักดา พิมพ์กินรีย์ | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111201395 | นางสาวสุนันธิณี สารบูลย์ | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111201403 | นายสุริยา ไชยกุดฉิม | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111201411 | นายวงศกร เหล่าชะรา | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111201437 | นายพายุพัด ขันทอง | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111201452 | นายเกียรติศักดิ์ จันทร์มล | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111201460 | นายภานุพงศ์ ปิลวาสน์ | พลศึกษา | 10 |
9 | 6111201486 | นางสาวกมลชนก เพชรพิรุณ | พลศึกษา | 10 |
10 | 6111201494 | นายนิธิพงศ์ ทรงศรี | พลศึกษา | 10 |
11 | 6111201502 | นางสาวอริสา หวังอยู่ | พลศึกษา | 10 |
12 | 6111201510 | นายสามัคคี รัชโน | พลศึกษา | 10 |
13 | 6111201882 | นายวรโชติ วงษ์เสมา | พลศึกษา | 10 |
14 | 6111201890 | นางสาวสุกานดา ปิ่นอำคา | พลศึกษา | 10 |
15 | 6111201908 | นายจิรเมธ นามเมืองรักษ์ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6111201916 | นายธนายุทธ ชนะสงคราม | พลศึกษา | 10 |
17 | 6111201924 | นางสาวกนกวรรณ ผลวิชา | พลศึกษา | 60 |
18 | 6111201932 | นางสาวภัคจิรา บุรารักษ์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201957 | นายธนกฤต กลับวุ่น | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111202211 | นายวัฒนา จันลา | พลศึกษา | 10 |
21 | 6111202229 | นายอานุภาพ มากไมตรี | พลศึกษา | 10 |
22 | 6111202237 | นางสาวพิมพ์ลภัส มานวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 6111202252 | นางสาวนรีกานต์ จันทร์แจ่มศรี | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111202260 | นายชัยธัช เกื้อกุลเงิน | พลศึกษา | 10 |
25 | 6011300032 | นางสาวอริยา เปรียบนาน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 6011300040 | นางสาวสุภาวดี พันธ์อินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 6011300826 | นางสาวนภัสวรรณ เที่ยงตรง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 6011300834 | นายนิติพงษ์ ครุธเกตุ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 6011300842 | นางสาวพัชราภรณ์ โพธิ์หมวก | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6011300859 | นางสาวกมลเนตร รอดแพ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6011300867 | นางสาววริศรา จิตตารมย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6011300883 | นางสาวดลพร มั่นยืน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 6011300925 | นางสาวพรรณาภรณ์ ศรีวงษ์รังสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6011300941 | นางสาวอาทิตยา ว่าถูกใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6011303978 | นางสาววราภรณ์ แสงลำภู | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6011303994 | นางสาวภัทรวดี ยืนยั่ง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6011304026 | นางสาวณัฏฐณิชา สุขเคหา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6011304042 | นายวนากร บุพลับ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6011304059 | นายณัฐวุฒิ เข็มสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
40 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6011304125 | นายกัมปนาท แววศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6011304141 | นายธนวัฒน์ วัฒนสิงหะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6111301633 | นางสาวพาขวัญ ชูกลิ่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6111305287 | นายรุ่งอรุณ สีจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6111305329 | นางสาวศรัญยธร วีระมโนกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6111305345 | นางสาวอรพิณ ภู่มาลัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6111306343 | นางสาวพิมพ์ชญา แซ่ตึ้ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6111306418 | นางสาวนฤมล พลเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6111307259 | นางสาวอริสา อรุณรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6111307366 | นางสาวสิริยุพา หมื่นสิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6111307937 | นางสาวฉางเอ๋อ ก๋ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 5911400827 | นายฉัตรธวัฒน์ เซ็นกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 5911404571 | นายศักดิพงศ์ วงศ์วานิจย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 5911404654 | นายธันวา กล่อมสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 5911404662 | นายเอลีชา พงษ์ดนตรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 5911404753 | นายแทนคุณ ล้วนเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 5911406022 | นายธนาวุฒิ โสณเจตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 5911406048 | นายดนัย สุทธิวรรค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 5911406063 | นายธนดล สินาคมมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911406121 | นายอภิสิทธิ์ เถาว์พิมาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911407905 | นายวงศกร รัศมีกิตติกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 5911410248 | นายวีรพงศ์ มากะนัตถ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6011400386 | นางสาวศศิลักษณ์ แก้วประกอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6011400436 | นางสาวธิดารัตน์ สุระเสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6011400576 | นางสาวกาญจนา พรมสี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6011400865 | นางสาววิภาวดี ฉลาดเจน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6011400931 | นางสาวฐิติชญา โต๊ะยี่ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6011400964 | นางสาวกนิษฐา แซ่ล้อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6011401046 | นางสาวอาทิตยา ศรีสมุทร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6011401111 | นางสาวณพิม แซ่เฮ้ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6011401137 | นางสาวจิราพร รัตนศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6011401178 | นางสาวพิลาวรรณ อุตทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6011401228 | นางสาวอริสา สิงหสิทธิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6011402630 | นายภูริณัฐ ทองสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
75 | 6011403430 | นางสาวพัชรจิรา สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 6011403554 | นางสาวรัฏฏิการ์ อยู่บุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
77 | 6011403570 | นายวราวุฒิ ใจภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
78 | 6011403588 | นางสาวนูรไอนี ขวัญคาวิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 6011404123 | นางสาววีรภัทรา ประคุณหังสิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6011404537 | นางสาวมนัสวี บุญพลอยสมบัติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 6011404552 | นางสาวโยษิตา เหลี่ยมทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
82 | 6011404578 | นางสาวเสาวลักษณ์ ก่อศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
83 | 6011404867 | นางสาวเพชราพรรณ แก้วเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6011404875 | นายกิตติพงษ์ อุทธารนิช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6011404891 | นายจักรพันธ์ เกตุดิษฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6011404925 | นางสาวณิชกานต์ ถมแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6011404941 | นางสาวรุ่งนิภาพร จันทร์สม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6011404958 | นายภาคิน เรียงผา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6011405005 | นางสาวฮามีดะห์ อุซา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6011405344 | นายธนพล จิตรีธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
91 | 6011405369 | นายสถาพร ศรีจันทร์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6011406813 | นายวรัญญู ฉัตรปวงคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
93 | 6011407951 | นางสาวนพเก้า เบ้าทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
94 | 6011407985 | นายธนพล แก้วอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
95 | 6011408207 | นางสาวธนภรณ์ แจ้งสงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
96 | 6011409155 | นางสาวจุฑารัตน์ ศิริกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6011409163 | นางสาวภัทรวรรณ เกตโอภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6011409171 | นางสาวณัฐนันท์ ทินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6011409205 | นางสาวธัญญารัตน์ วงษ์อินตา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6011409239 | นางสาวอติกานต์ แซ่พัว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6011409254 | นางสาวรุ่งทิพย์ ตามสีวัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6011409262 | นางสาวชฎาพร ชำนาญหัตถ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6011409312 | นางสาวจีรนันต์ ศรมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6011409338 | นายเทวฤทธิ์ ทองพูน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6011409346 | นางสาวสุวพัชร ชมภูชนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6011409387 | นายตราการ ภัทราโภควินท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6011409429 | นายปวีณ เกิดกุญชร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6011409437 | นายธีรพล บุญรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6011409445 | นางสาวอิศริยา กาฬมาตย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6011409478 | นายชนาธิป ชัยเสนา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6011410096 | นายชัชมภัสส์ ชัยภาสุรัชต์กุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
112 | 6111404791 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
114 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 6111502347 | นายวีรลักษณ์ พูลรส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6111503758 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
118 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
119 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
120 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
121 | 6111505365 | นายสหัสวรรษ เวียงธรรม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
122 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
123 | 6111506223 | นายชนกชนม์ วางไชย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
124 | 6111506967 | นางสาวสุขฤทัย ชัยลิ้นฟ้า | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |