1 | 5811201390 | นางสาวชัญญา นามวงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 5611313031 | นายภัทรชัย จุลวรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 5711312305 | นายชิตพันธ์ ชุติมณฑน์สกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5811302453 | นายศุภมงคล ศิริโชติธิติกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 5811304319 | นางสาวกัญญารัตน์ จันบาง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
6 | 5811304590 | นายยศสวรรษ์ นาคอุไร | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
7 | 6011300651 | นายจีระศักดิ์ ละม่อม | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6011301790 | นางสาวพลอยซอนยา พัฒศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6011301865 | นางสาวสริดา ลาแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6011301873 | นายเขมรินทร์ ลิ่วยอดคีรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6011301907 | นางสาวเพชรลดา รอนยุทธ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011301949 | นางสาวณัฐนรี ธานีรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6011302285 | นางสาวอารีญา เหิมฮึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011302327 | นายชิษณุพงษ์ นิยมพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6011302335 | นางสาวศิรภัสสร ช่วยคงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6011302533 | นางสาววิภาวรรณ น้อยบล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6011302822 | นายอาทร กะสิรักษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6011302913 | นางสาวสิริวิภา ทองทวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6011303788 | นายเชาว์วิช คำมา | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
20 | 6011303804 | นายดรุณ มาทานี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6011303895 | นายเจษฎา สิทธิมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011303929 | นางสาวปรีดิพัทธ์ ดาวล้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011303952 | นางสาวศิรินาถ สุขไสว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011304729 | นายตันติกร ภูมีเพ็ชร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6011304869 | นางสาวพิมพ์ชนก ภูยาทิพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6011306237 | นางสาวณิรชา หอมจำปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6011306252 | นางสาวสลิลา สิงห์ลอ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6011306369 | นางสาวโมฬิน รัตตะรังสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6011306401 | นายกิติพงษ์ สีทากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6011306575 | นางสาวอาทิตยา สกุณา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6011306583 | นางสาวสุภาพร แข่งขัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6011306674 | นายวรากร มีมาก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6011306831 | นางสาววิมลมาศ เนตตกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011307946 | นางสาวจารุวรรณ บุญวงค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6011308068 | นางสาวพรหมพร สนิทวรรณะ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6111300148 | นางสาวสุติมา อังกุลดี | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6111300858 | นางสาวสุทธิดา บุตรปราบ | นิติศาสตร์ | 60 |
39 | 6111302706 | นายสุภเกียรติ ศรีโท | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6111303183 | นางสาวพีรดา สีลาดี | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6111305055 | นายอนุชา สุขกะสิงห์ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6111306970 | นางสาววีนัส สายสุดใจ | นิติศาสตร์ | 90 |
43 | 6111308125 | นายพีรพัฒน์ ชุมแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 5611410415 | นายยุทธศักดิ์ มีนะโยธิน | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 5611413120 | นายกิตติทัต พรหมรักษา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 11 |
46 | 5711405042 | นายประสิทธิ์ มุ่งพูนกลาง | การจัดการ | 40 |
47 | 5711413343 | นางสาวกัญญารัตน์ สมิตะมาน | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
48 | 5711413400 | นางสาวภัทรภร เชื้อไทย | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
49 | 5811404929 | นางสาวนพวรรณ รอดจันทร์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
50 | 5811410439 | นายสิทธิพร มุ่งมาตร์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
51 | 5911403136 | นางสาวบุษยา ขำมิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
52 | 5911403268 | นางสาวเจนจิรา บาสโต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
53 | 5911403284 | นางสาวศศิธร พิมมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
54 | 5911403292 | นางสาวสุขิตา ศรีสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 5911403524 | นางสาวอุษณา คงเหมือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 5911408580 | นางสาวรัชดาภรณ์ บัวเผื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6011404867 | นางสาวเพชราพรรณ แก้วเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6011404941 | นางสาวรุ่งนิภาพร จันทร์สม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6011405070 | นายปรัตถกร เจ้ยเปลี่ยน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6011406342 | นางสาวกัญญารัตน์ พัฒนธีรานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6011409171 | นางสาวณัฐนันท์ ทินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6011409346 | นางสาวสุวพัชร ชมภูชนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6011409692 | นางสาวสุธาทิพย์ มณี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
64 | 6011410419 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นักพรรษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111407836 | นายสรรพสิทธิ เมฆราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6111409089 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 6111409154 | นางสาวกันธิยา แย้มสุคนธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 6111409287 | นางสาวรมิดา กวินสิราภฤศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6111409345 | นางสาวศิริอาภา เลขะสันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
71 | 6111409360 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6111409378 | นางสาวอนุรักษ์ แจ่มกระจ่าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6111409469 | นางสาวณัฐนนท์ ขลังวิชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 5911502309 | นายสุทธิกร บุญยัง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
75 | 5911502325 | นายปฏิภาณ กระแสโสม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
76 | 5911502945 | นายภูพิงค์ ภูสุวรรณ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
77 | 5911502978 | นายกันต์ วรรณคำ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
78 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
79 | 5911502994 | นายโยชูวา สมศรี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
80 | 5911504792 | นายปริญญา เจริญศิลป์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
81 | 5911504818 | นายปริพัฒน์ พรมเวียง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
82 | 5911504826 | นายอภิสิทธิ์ ชอบพิมาย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
83 | 5911504834 | นายสิทธิกร พรหมพันธุ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
84 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
85 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 6011500706 | นายยิ่งพันธุ์ เจริญวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
88 | 6011500730 | นายอัศกรณ์ วงค์ชาลี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6011500813 | นางสาวเกณิกา นิภาพรรณวัฒนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6011500821 | นายณัฐวิทย์ กลิ่นเมธี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
95 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
96 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6011502934 | นายสัตวัฏฏ์ คำศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6011502942 | นายอนณ เมืองวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6011502983 | นายพีรพล เตชะคุ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6011502991 | นายธนกร ศรีณรงค์สุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6011503023 | นายศิวกร สายใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6011503031 | นายสรรเพชญ รักการ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6011503064 | นายอภิวัฒน์ หล่าอ้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 6011505317 | นายจตุพร นันทรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
111 | 6011505366 | นางสาวนฤมล มากมี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
112 | 6011505630 | นางสาวอรจิรา เทียนประภา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
113 | 6011700017 | นางสาวกรกนก คล้ายจินดา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6011700041 | นางสาวชวัลลักษณ์ ถิ่นขาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6011700140 | นางสาวพรนภา ทรัพย์รังสี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6011700207 | นางสาวศรินทร์รัตน์ สีหมื่น | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 6011700223 | นางสาวอารีรัตน์ คำเรือน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6011700413 | นางสาวธารทิพย์ จิรสิริสุข | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6011700439 | นางสาวนาถนภัส ตันติวิศาล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 6011700579 | นายศรัณย์พงศ์ เรือนนุช | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6111504194 | นายเมธาสิทธิ์ สีแสวง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6111504202 | นายธีรโชติ วงศ์อินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
123 | 6111504228 | นายวรัท สุทธิผล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 6111506868 | นางสาวญาณิกา กาดีวงค์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
125 | 5611700534 | นายกฎชกร บุหงา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
126 | 6011700074 | นางสาวณัฎฐา เทิดภาปิยะนาค | การแพทย์แผนจีน | 10 |
127 | 6011700512 | นางสาวภาวนา สายงาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |