1 | 6111100027 | นางสาวปาริชาติ มีเอี่ยม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6111100035 | นางสาวกัญญาณัฐ รัตนวราหะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6111100043 | นายพรชัย พึ่งพักษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6111100142 | นางสาวกิ่งกาญจน์ ปานประเสริฐ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6111100225 | นางสาวพิมพ์ประไพ โหล่คำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6111100266 | นางสาวภัทริน สายทะเล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6111100290 | นายกันต์ธร เสริมสุขรัตนกุล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6111100316 | นางสาวฐิตาพร แจ่มจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6111100332 | นางสาวเกษราภรณ์ พานุวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6011200091 | นางสาวณัฏธิดา กรุดภู่ | พลศึกษา | 10 |
11 | 6011200109 | นายภานุพงษ์ บุญเกื้อ | พลศึกษา | 10 |
12 | 6011200125 | นางสาวจุฑารัตน์ หอมโสม | พลศึกษา | 10 |
13 | 6011200133 | นางสาวเก็จมณี ป้อมสุวรรณ | พลศึกษา | 10 |
14 | 6011200141 | นางสาวภาวรินทร์ ชูคง | พลศึกษา | 10 |
15 | 6011200166 | นางสาวอรัญญา คอยนาพันธุ์ | พลศึกษา | 10 |
16 | 6011200182 | นายสัจจะ มาละมัย | พลศึกษา | 10 |
17 | 6011200208 | นายคมเพชร จันทะผล | พลศึกษา | 10 |
18 | 6011200224 | นายวัชระ สมคิด | พลศึกษา | 10 |
19 | 6011200232 | นายปัญญากร หนูคง | พลศึกษา | 10 |
20 | 6011200265 | นายนครินทร์ จันทร์ทิน | พลศึกษา | 10 |
21 | 6011200877 | นายธนวัฒน์ คำรศ | พลศึกษา | 10 |
22 | 6011200885 | นายธีรเกียรติ สัมฤทธิ์ตระกูล | พลศึกษา | 10 |
23 | 6011200901 | นางสาวธีระพร อาจหาญ | พลศึกษา | 10 |
24 | 6011200919 | นายอภินันท์ พงค์สุภา | พลศึกษา | 10 |
25 | 6011200927 | นางสาววรพรรณ ทรงยศ | พลศึกษา | 10 |
26 | 6011200935 | นายภาสกร ใจหอม | พลศึกษา | 10 |
27 | 6011200943 | นายนิสิตพงษ์ กินรี | พลศึกษา | 10 |
28 | 6011200950 | นายสุทธีระ เหมปันดัน | พลศึกษา | 10 |
29 | 6011200976 | นายบุญญาฤทธิ์ สุกใส | พลศึกษา | 10 |
30 | 6011201040 | นายวุฒิพงษ์ อมฤกษ์ | พลศึกษา | 10 |
31 | 5511312190 | นายธนวงค์ ชุมจันทร์ | สารสนเทศศาสตร์ | 40 |
32 | 6111300023 | นางสาววิราภา ตันติวรธำรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6111302490 | นางสาวภริดา อนุศักดิ์ศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6111302573 | นางสาวสุพิชฌาย์ วงศ์สม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6111304314 | นางสาวนรีธร รัตนจุมพิศ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6111306129 | นางสาวอัธญาภรณ์ ยมจินดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6111306194 | นางสาวพิมลจิรา จารเขียน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6111307069 | นางสาวชลนิภา อ่อนศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6111308091 | นางสาวมนัสชนก เปิ้นมั่นคง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 5711402973 | นายจักรพงศ์ แก้วบุรงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 5911404548 | นางสาววริษฐา สุวรรณศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 5911410263 | นายธนพัฒน์ จันทวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 5911410438 | นายกวินภพ คำลือมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
50 | 6111400062 | นางสาวปภัสรา นิลภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6111401524 | นางสาวซารีนา เนื่องบุญมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6111401540 | นางสาวสุภาภรณ์ ลาภปรากฎ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6111401573 | นางสาวณัฐมน กัลยาพรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6111401581 | นางสาวนริศรา หนูบุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6111401623 | นางสาวลลิตา การสมดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6111401631 | นางสาวกฤษณา ลันวงษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6111401722 | นางสาวอลีนา ทะเลลึก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6111403793 | นางสาวนภัสสร ทาปันสี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
59 | 6111403967 | นางสาววิมลมาศ สุวรรณน้อย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
60 | 6111403983 | นายอนันต์ สุวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6111404023 | นายนันทวัฒน์ นะคะจัด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6111404056 | นายมานา แสนประสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6111405269 | นางสาวสุพพัตรา แย้มใหญ่ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
66 | 6111405277 | นางสาวสุภาภรณ์ เทพผดุง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6111405335 | นางสาวอัญชิสา จันกันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
68 | 6111405343 | นายวิวิศน์ สีบุดดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6111405376 | นายวิชญ์ภาส สว่างกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6111405418 | นางสาวอาทิตยา แป้นทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6111405426 | นางสาวไอรดา สร้อยสังวาลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
72 | 6111405491 | นางสาวบุญเรือง เรืองฤทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
73 | 6111405558 | นายธัชพล ตั้งจุติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6111407521 | นายพรเทพ แก้วคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 6111407844 | นายภูมิพัฒนพงษ์ ปิยะกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6111407927 | นางสาวพชรพรรณ ภูกระโทก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
77 | 6111407935 | นางสาวกันยากร อิสสอาด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
78 | 6111407950 | นางสาวกวิสรา นิโครธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6111407984 | นางสาวกังสดาล แสงวิสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
80 | 6111408040 | นางสาวนลพรรณ พูลแพ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6111408081 | นายอรินทราช บรรเทากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 5911502630 | นายศักดิพัฒน์ สฤตสมบูรณ์ทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 5911502705 | นายนฤธร เพชรน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 5911502978 | นายกันต์ วรรณคำ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
85 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
86 | 5911502994 | นายโยชูวา สมศรี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 5911504412 | นายปฏิภาณ วงษ์ศรีมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6011500037 | นางสาวรุ้งโนทัย อโนทัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 6011500045 | นางสาวจรรยา สายแวว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 6011501167 | นายสิทธิโชค แย้มสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 6011502561 | นายภัคพล บัวเพ็ชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6011502579 | นางสาวอรอุมา รอดจันทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6011502587 | นายศราวุธ โตประเสริฐศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6011502595 | นางสาวอนัญญา ดวงบัว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6011503445 | นายจิรกิตติ์ อรุณแจ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6011503486 | นางสาวลลิตพรรณ แหยมพรรณ์นัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6011503536 | นางสาวพาฝัน ชูรัตน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6011503569 | นายภคิน อินทะสุข | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6011503601 | นายณัฐศิลป์ วิริยะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6111500019 | นางสาวอรณี วงศใหญ่ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6111500143 | นายศุภณัฐ ชินราช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6111500747 | นายนัทธพงศ์ ตั้งธนานุรักษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6111500754 | นายรวิพล ยอดแสง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
104 | 6111500762 | นายสุธากร พิณทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6111502149 | นายณัฐภูมิ หัสดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6111502636 | นายภูมิพัฒน์ ทศพลเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6111502644 | นายธนพงษ์ นันตา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6111502677 | นายพรพิทักษ์ อมรเลิศฤทธิชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6111502719 | นายเอกราช โอสถานุเคราะห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6111503535 | นางสาวมิ่งขวัญ เจริญดาชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6111504244 | นายธนภัทร ริจนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6111504277 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6111504293 | นายกวีพงศ์ มีพรรณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6111505134 | นายชลสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6111505142 | นายอิศรา ดาราฉาย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6111505175 | นายธนพัฒน์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 6111505696 | นายกษิดิ์เดช ประสบชัยกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6111505712 | นางสาวณัฐฌา สารศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6111505761 | นายบุญฤทธิ์ สุนทรพินิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |