1 | 6111201387 | นายศักดา พิมพ์กินรีย์ | พลศึกษา | 10 |
2 | 6111201403 | นายสุริยา ไชยกุดฉิม | พลศึกษา | 10 |
3 | 6111201411 | นายวงศกร เหล่าชะรา | พลศึกษา | 10 |
4 | 6111201437 | นายพายุพัด ขันทอง | พลศึกษา | 10 |
5 | 6111201452 | นายเกียรติศักดิ์ จันทร์มล | พลศึกษา | 10 |
6 | 6111201510 | นายสามัคคี รัชโน | พลศึกษา | 10 |
7 | 6111202229 | นายอานุภาพ มากไมตรี | พลศึกษา | 10 |
8 | 6111202260 | นายชัยธัช เกื้อกุลเงิน | พลศึกษา | 10 |
9 | 6011301063 | นายสหรัฐ สื่อสวน | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6011301154 | นายภควัฒน์ สมบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6011301212 | นายพิพรรธ ไชยเชิดเกียรติ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6011301246 | นายวีรวิทย์ เสียงเสนาะ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6011301253 | นายนนทพัทธ์ แสงหงษา | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6011303010 | นายณัฎฐพล รสหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6011303242 | นางสาวอารยา สุขเขียว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
16 | 6011303515 | นายธนพล ม่วงพานิล | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6011304190 | นายวรากร อุปริพุทธางกูร | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6011304349 | นายกันตินันท์ จันทา | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6011307011 | นางสาวศศิธร สนสายสิงห์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 6011307151 | นางสาวปุจฉา สุขมาก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 6011307417 | นายณวรรฐ์ปวีร์ ผลเพิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
23 | 6011307441 | นายศาสตราวุธ พลราษฎร | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
24 | 6011307458 | นางสาวจุฑามาศ บุญแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
25 | 6011307532 | นายเฉลิมศักดิ์ แก้ววังน้ำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
26 | 6111304553 | นายเขตตะวัน ปัตตาระตัง | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111304629 | นายนนทพัทธ์ คงปาน | ดนตรีสากล | 70 |
28 | 6111304652 | นายพชรพล อุ่นเรือน | ดนตรีสากล | 70 |
29 | 6111304959 | นายอรรคพล ดีพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6111305089 | นายกฤตนัย โคตรภูงา | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6111305790 | นางสาวสุดารัตน์ อ่ำชื่น | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6111305808 | นางสาวอภิภัทรา อิ่มจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 6111305816 | นายอัครภูมิ ประดับวัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 6111305824 | นายกฤษณะ บุญพุก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 6111305832 | นายศตวรรษ หรุ่นเลิศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6111305949 | นายรัชชานนท์ ศุภโชคอนันต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 6111308042 | นางสาวณหทัย แซ่ซ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 6111308091 | นางสาวมนัสชนก เปิ้นมั่นคง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6111308117 | นายณรงค์ หวันนุหละ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 5911412079 | นางสาวพัชราภรณ์ อ่อนแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6011401392 | นางสาวอรอุมา รอดสุด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6011401426 | นางสาวดารินทร์ แก้วสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6011401434 | นางสาวฐิตาภา มณีกล่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6011401541 | นางสาววาสนา ทรงสิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6011401590 | นางสาวธภร บัวเผื่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6011401616 | นางสาวปัทมาภรณ์ ชูเรืองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6011402812 | นายธนพงษ์ นันชาดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6011404263 | นางสาวอังคณาง ศรีสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6011405450 | นางสาวปานชีวา คอนชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6011405468 | นางสาวนุสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6011405476 | นายอนันตชัย ฉายเพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6011405492 | นางสาวกาญจนา เจือกรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6111402290 | นางสาวปวีณา ไชยทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6111402332 | นายติณณพัทธ์ ตอกำลัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
57 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 6111402456 | นางสาวเจน เอกสถานนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
59 | 6111403041 | นางสาวมุฑิตา มั่นสุวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6111403157 | นางสาวกัญญรัตน์ แขวงมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6111403264 | นายศรัณย์ ปริหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6111403587 | นายฆนาคม ชะนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6111404379 | นางสาวสุริยดา บุญเยาะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6111404395 | นายกิตติศักดิ์ รอดสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6111404452 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
68 | 6111404478 | นางสาวนัดดาภรณ์ สิทธิสอน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
69 | 6111404908 | นายเฌอรวิชช์ วสันติอุปโภคากร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
70 | 6111404965 | นายภาณุเดช วัฒนถนอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
71 | 6111405871 | นางสาววิยะดา ถือทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6111406101 | นางสาวกนกวรรณ กุหลาบกุลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6111406143 | นางสาวเจนจิรา ทองบุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6111406317 | นางสาวณัฐชยา ชาววันดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 6111406325 | นายอภิสิทธิ์ เมืองซ้าย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
76 | 6111407000 | นางสาวชุติมนฑณ์ พันธ์ไซแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6111407026 | นายอลงกรณ์ มะลิขาว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6111407141 | นางสาวแก่นทิพย์ คนกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6111407414 | นางสาวสุดารัตน์ คำจันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 6111407422 | นายชนาธิป สุขอร่าม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 6111407430 | นายสุทธิพงษ์ แสนประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6111407448 | นายปิยพัทธ์ ปรางทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
83 | 6111407455 | นายอามีน มาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6111407471 | นายฐณะวัฒน์ กอศรีสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 6111407513 | นายฑตพล ลายประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6111407661 | นายยศยง สะเดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6111407679 | นายอธิวรรตน์ บุษย์วิมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6111409154 | นางสาวกันธิยา แย้มสุคนธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6111409238 | นางสาวอรดา คงวิชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6111409402 | นายพชร ครุนันท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
91 | 6111409410 | นางสาวดวงกมล สุนทรโชติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
92 | 6011503270 | นายมณฑล วงษ์คำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
93 | 6011503361 | นายสุทธิพงษ์ พุ่มศิโร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6011503387 | นายเนตรปัญญา ทองยงค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6111500119 | นายณัฐกร เหล่าแก้วก่อง | ฟิสิกส์ | 10 |
96 | 6111500887 | นางสาวจุติรัตน์ เอี่ยมงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6111500903 | นางสาววรรณภา วะนา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6111501823 | นางสาววรรณพา กันหาอาจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6111502529 | นางสาวสโรชา ทรงบุญรอด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6111502545 | นางสาวน้ำอ้อย รักษาชาติ | ฟิสิกส์ | 10 |
101 | 6111502560 | นางสาวปัญญาพร แสงทอง | ฟิสิกส์ | 10 |
102 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
103 | 6111502586 | นางสาวยอดกัลยา ชมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
104 | 6111502602 | นางสาววิลาสินี เอี่ยมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
105 | 6111503535 | นางสาวมิ่งขวัญ เจริญดาชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6111503741 | นายพัฒนรัฐ รักษา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6111504160 | นายนวพล เรืองศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6111504996 | นายพงษธร คล้ายเครือญาติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6111505001 | นายสุพจน์ นาคดิษฐ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6111505196 | นางสาววรัญญา กลิ่นแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6111505670 | นายณัฐกิต แก้วมา | ฟิสิกส์ | 10 |
112 | 6111505928 | นางสาวดวงตา ร้อยลา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111505944 | นายศุภกร คำสะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111505985 | นายธนพนธ์ แสงผดุง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6111506009 | นายศักรินทร์ แดนดงยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111506025 | นายธีรภัทร เลือดกระโทก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6111506033 | นายภูริณัฐ สังข์สำราญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6111506165 | นางสาวเนตรนภา ถินกระไสย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6111506306 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณนารัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111506322 | นางสาวสุธิดา แสงสว่าง | ฟิสิกส์ | 10 |
121 | 6111506843 | นายอัครเชษฐ์ ต้นกันยา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6111506918 | นายรัฐพงษ์ ผ่องศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |