1 | 5611200988 | นายศรายุธ นันทิทรรภ | พลศึกษา | 10 |
2 | 6011200281 | นางสาวเฟื่องฟ้า ชาตินุช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200588 | นายอภิชัย กลมนิล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111202302 | นางสาวอรพรรณ โตพฤกษา | จิตวิทยา | 10 |
5 | 5711312701 | นายศุภราช รอดรำพึง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 11 |
6 | 5811305787 | นายพลกฤษณ์ รวยกระโทก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 5911305539 | นางสาววิภาวี หนูยอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 5911305554 | นางสาววารินทร์ โพธิ์จาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6011305148 | นางสาวรัชนีกร นนท์อาษา | ภาษาจีน | 10 |
10 | 6011305171 | นางสาวสุชานาถ ไทยทวี | ภาษาจีน | 10 |
11 | 6111300098 | นายวิศรุต คำถนอม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
12 | 6111300783 | นางสาวปลายฟ้า เสมอสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
13 | 6111300809 | นายอภิสิทธิ์ เกื้ออนันต์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
14 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6111301120 | นางสาวภาวินี ปลงใจ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
17 | 6111302474 | นายสุรศักดิ์ สุขสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
18 | 6111303027 | นางสาวสวิตตา วรรณกิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
19 | 6111303035 | นายอัยการ รุณเกตุ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
20 | 6111303050 | นางสาวน้ำฟ้า บัวทิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 6111303068 | นางสาวนิสายชล แสวงสุข | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
22 | 6111303076 | นางสาวพิมผกา ทวยดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
23 | 6111303084 | นางสาวฉัตรทิพย์ เบียดนอก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
24 | 6111303092 | นางสาวธันวาพร ดงไร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
25 | 6111303118 | นางสาวจารุภา โสภณสิริ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
26 | 6111303134 | นายนุชัย นามอุษา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
27 | 6111303142 | นายบุญไพศาล หลักสิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
28 | 6111303167 | นางสาวทรรศวรรณ แซ่จึง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
29 | 6111303316 | นางสาวกัลยารัตน์ รักษ์สมบัติถาวร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6111304363 | นายภูมิ รักดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
31 | 6111304397 | นายภัควรรธน์ ไวทยธำรงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 6111304405 | นายอัสนีย์ ดาณีสมัน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6111304413 | นางสาวไอริณ ขันธวิทย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 6111305006 | นางสาวสรินยา พันธ์สายออ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6111305030 | นายประสพโชค อุทุมภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6111305188 | นายณัฐวุฒิ รอดเสวก | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6111305212 | นางสาวปฏิมา กลัดสำเนียง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6111305790 | นางสาวสุดารัตน์ อ่ำชื่น | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
39 | 6111305857 | นางสาวอักษรา อินทรสุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
40 | 6111305873 | นายมงคล สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
41 | 6111306152 | นายวีรกาญจณ์ บุบผา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6111306228 | นางสาวภาณุนารถ สมพร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6111306756 | นางสาววรพรรณ จันสีไสย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
44 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
45 | 6111307804 | นายมงคล อ่อนตา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
46 | 6111307861 | นางสาวอรวี ติ๊บปละ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
47 | 6111307994 | นายชรินทร์ สวัสดิ์มุล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
48 | 6111308075 | นางสาวธนันณัฏฐ์ ธนทวีกุลชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 5711409853 | นายณัฐกิตติ์ ยาเสน | การจัดการ | 70 |
50 | 5711415249 | นางสาววัชรมน เฉลิมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
51 | 5811402683 | นายนิติ สุริยะเมธาพร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
52 | 5811405215 | นายนิติธร โจมฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
53 | 5811405421 | นายพีรณัฐ บริสุทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
54 | 5811405454 | นายอัสไนย์ บุญสุข | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
55 | 5811405496 | นายภวัต พรานพนัส | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
56 | 5811405827 | นายพลากร เอมมาโนชญ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
57 | 5911404035 | นางสาวปิ่นประภา รายพรมราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6011400782 | นางสาวจารุวรรณ ต่อประเสริฐ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6011403083 | นางสาววลีรัตน์ ปานสูง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011403091 | นางสาวศิรินันท์ บัวยืน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011403208 | นางสาวบุษบา วงเวียน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6011407274 | นายอธิติพันธ์ ขวาโยธา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
63 | 6011407282 | นางสาวพัชชา มากมั่งมี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6011407332 | นางสาวธัญวรัตน์ ตวนชัยภูมิ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6011407480 | นางสาวรจลินทร์ นิลแสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6111400435 | นายพีรดนย์ ฉัตรศิรินานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6111401318 | นายเหมรุจน์ วิเชียรซอย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6111401342 | นางสาวกนกพร ทิพย์โอสถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6111401359 | นางสาวบุษบา พริ้งชัยภูมิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6111401375 | นางสาวสรินธร บูรพา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6111401417 | นายจิรชัย แสงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6111401425 | นายณัฏฐ์ ขำเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6111402910 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธานีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6111402944 | นางสาวนภัสสร พัดมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6111402951 | นางสาวสวรรยา เจริญกุล | บัญชีบัณฑิต | 70 |
76 | 6111402993 | นางสาวธมลวรรณ โสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6111403157 | นางสาวกัญญรัตน์ แขวงมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 6111403744 | นางสาวพิมพ์ลภัส สุภิสิงห์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6111403751 | นางสาวภาชินี ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6111404056 | นายมานา แสนประสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6111404783 | นางสาวนุสยา เอ่งฉ้วน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6111404981 | นายชลธี บุญคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
83 | 6111405012 | นายนันทวัฒน์ ชิวพานิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6111406044 | นางสาวกัลญา ผันสันเทียะ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
85 | 6111406051 | นางสาววราภรณ์ สมหมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6111406069 | นางสาวจุฑามาศ สุขขี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6111406093 | นางสาวกนกวรรณ สาชาติ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
88 | 6111406101 | นางสาวกนกวรรณ กุหลาบกุลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6111406143 | นางสาวเจนจิรา ทองบุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6111406317 | นางสาวณัฐชยา ชาววันดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6111406473 | นายจักรพันธ์ จันทร์ขำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 6111406556 | นางสาวกมลวรรณ โพธิ์เงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6111406648 | นายธริษตร์ มัจพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6111406663 | นายอภิสร เจียระพงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6111406689 | นายสันติ สันติพิสุทธิ์สกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
96 | 6111406697 | นายสมิต เอี่ยมอร่าม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6111406705 | นายสุชาครีย์ เจริญสิริวิไล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
98 | 6111406861 | นายปฐมพร ประดับศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6111407364 | นายครองภพ เฉยเผือก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6111409063 | นางสาวสุทธิกานต์ จังเกตุทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6111409154 | นางสาวกันธิยา แย้มสุคนธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6111503584 | นายณัฐพงศ์ ยั่งยืนศิริ | อาหารและโภชนาการ | 70 |
115 | 5711700210 | นางสาวชนิกานต์ ทองเกลา | การแพทย์แผนจีน | 40 |
116 | 5711700335 | นางสาวจิณณา ถาวรเศรษฐ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5711700434 | นางสาวดวงลดา สุภาพ | การแพทย์แผนจีน | 40 |
118 | 5711700707 | นายศรัณยพงษ์ ภูมิพิชญ์ปุณญชา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 5711700772 | นางสาวกชกร ไชยปาน | การแพทย์แผนจีน | 40 |