1 | 5811305829 | นายนัทธพงศ์ ปัญญาวงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
2 | 5911302247 | นายวงศธร วานิชสุจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 5911302262 | นางสาวมาทิลด้า ดริกซี เทรซี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 5911302437 | นางสาวจิรัฐติกาล บัวชุม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 5911303153 | นายเอกสินธุ์ เอกอักษราภรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
6 | 5911303195 | นายวัชรินทร์ สินชู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 5911303237 | นางสาวปิยะพร ปรักเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 5911306149 | นางสาวอริสรา เรืองช่วย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 5911306172 | นางสาวใหม่ กลิ่นบัวแย้ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
10 | 5911306255 | นางสาวประภาศิริ ใยกะมุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
11 | 5911306271 | นางสาวอรปรียา อะปะหัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
12 | 5911306495 | นางสาวภิรญา สิริกนกไชย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 5911306552 | MissMinae Jeon | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 5911306669 | นายจิรวัฒน์ สุทธิศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6011300685 | นายก้องกิดากร จันทร์หนองแวง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6011300701 | นายภาณุพงษ์ ศรีไชย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
17 | 6011301840 | นางสาวปวริษา เครือหงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6011302079 | นางสาวธัญวีร์ ชูเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6011302475 | นางสาวณิชมน กังแฮ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6011302509 | นางสาวสิรารมย์ บุญประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6011302608 | นางสาวสุพัตรา ยกฉวี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6011302616 | นายวิโรจน์ ขุนภักดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6011302723 | นางสาวพิชญาภัค บุญเทพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6011302772 | นายจักรวาล นิลกำแหง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6011302863 | นายสถาพร อินชัยภูมิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6011302889 | นางสาวณัฐริกา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6011302905 | นายธรรมสิริ สุวรรณปฏิมากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6011303812 | นายกฤษณมงคล อิทธิยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6011306328 | นายวิทวัส คงหา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6011306344 | นางสาวพิมพ์กานต์ พรมจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6011306401 | นายกิติพงษ์ สีทากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6011306419 | นางสาวภานุมาศ นาคเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6011306666 | นางสาวจริยา รักษาศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6011306773 | นางสาวปิยธิดา ฉิมพาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6011306864 | นางสาวกมลพรรณ เนื้ออ่อน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6011307458 | นางสาวจุฑามาศ บุญแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
41 | 5911400496 | นางสาวพนิดา อยู่นาค | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 5911402401 | นางสาวณิชมน โพธิ์ด้วง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 5911402906 | นางสาวสุภาวดี พรหมนิมิตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 5911403276 | นายบุณยกร แซ่ซิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
45 | 5911403953 | นางสาวภิญญา นะคะจัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
46 | 5911404290 | นางสาวสวรรยา ทอนสูงเนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
47 | 5911406162 | นางสาวปภาดา ศรัทธาพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 5911411493 | นางสาวปรียาภรณ์ โสดแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6011400121 | นางสาวนนทิรา ศิลาไลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 6011400162 | นางสาวธวัลรัตน์ เกษศิริเรืองรอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6011401335 | นางสาวปนัดดา พรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 6011401533 | นางสาวสุภิญญา ล้ำพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 6011402697 | นางสาวฐินดา มานะสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6011405351 | นางสาวมธุรส นครภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6011405542 | นางสาวณัฐชยา ศักดิ์ศรีชมพู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6011405575 | นางสาวกันต์หทัย ฉิมพาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6011405583 | นายพัชรพล อวดผิว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6011405906 | นายเอกรัตน์ บัวกิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6011405922 | นางสาวกุลณัฐ บัวทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6011405955 | นายพงศกร กำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
61 | 6011406839 | นางสาวสุชญา กล่ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6011407076 | นางสาวปณัสนันท์ วันมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
63 | 6011407084 | นางสาวเมฐินี แจ่มใส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6011410120 | นางสาวนิตยา ศรีอินทร์กิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6111405053 | นายสุเมธี บุญโชคเจริญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 5911504560 | นางสาวสุดารัตน์ ทองเลิศ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
67 | 5911504578 | นางสาวดวงพร ธรรมบุตร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
68 | 6011500110 | นางสาววิชุดา สุขแก่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6011500169 | นายเอื้อชาติ เมืองนารถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6011500276 | นางสาวสุนิตา นาคนาวา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
71 | 6011500284 | นางสาวณัฐชฌา มาสุริยะ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
72 | 6011500292 | นางสาววันทิตา เช้านิมิตร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
73 | 6011500417 | นายกมลภพ ประเทศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6011500441 | นายดนัย แก่นสิงห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6011500466 | นายอภิสิทธิ์ นาคฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6011500565 | นายอภิวิชญ์ นาเคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6011500623 | นายธเนศ มีโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6011501308 | นายณัชพล พันสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6011501316 | นายกฤษณพงศ์ พิมสวรรค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6011501373 | นายตะวัน ลือชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6011501407 | นายธราธร สะหาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6011501423 | นายสุพชัย สายสอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6011501431 | นายไกรวี พันผูก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6011501472 | นายสรวิทย์ โนรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6011501498 | นางสาวชลญา มั่งมีผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6011501522 | นายภูริณัฐ สังข์ประไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6011501530 | นายชยพัทธ์ ปิลันธนดิลก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 11 |
88 | 6011501555 | นายณรงค์ชัย ตันสิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6011501563 | นายบัณฑิต จูมเกษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
90 | 6011501597 | นายปิยวัฒน์ ดวงสาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6011501621 | นายณัฐพล เจริญสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6011501688 | นายสราวุธ ปะสาวะตัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6011501704 | นายวรพงศ์ คงรุ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6011501746 | นายไพฑูรย์ วงษ์ราตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6011501753 | นายธรรมรัตน์ พานิชย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6011502199 | นางสาวพันธ์เครือ ดุสิตากร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6011502207 | นายพีรวิชญ์ จันทร์เพ็ญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6011502215 | นางสาวภัทรกร อ่อนหิรัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6011502223 | นายพิทยา เคลิ้มขวัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6011502280 | นางสาววิภาวี หวังศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6011502322 | นางสาวปนัดดา นรวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6011502397 | นางสาววัศดา ขุนแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6011502405 | นายทิวา บารานตอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6011502488 | นายศรินทร์ ปรียากร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011502629 | นายพชร ทันดอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011502652 | นายธีรนัย ทองทรง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6011502660 | นายธนากร เทียนสว่างชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011502678 | นายเมธา ใยอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6011502694 | นายชาญณรงค์ แจ่มใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6011502751 | นายปพน ผดุงเจริญกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6011502835 | นายชวลิต บุญสุขวีระวัฒน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6011502892 | นายพงศกร ด่างตาดทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6011504922 | นายพิษณุ แซ่เรือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6011505051 | นายปิติณัฐ ล้ำศิริเจริญโชค | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6011505077 | นายเสรีภาพ โสวภาส | อาหารและโภชนาการ | 10 |