1 | 6011200091 | นางสาวณัฏธิดา กรุดภู่ | พลศึกษา | 10 |
2 | 6011200109 | นายภานุพงษ์ บุญเกื้อ | พลศึกษา | 10 |
3 | 6011200125 | นางสาวจุฑารัตน์ หอมโสม | พลศึกษา | 10 |
4 | 6011200133 | นางสาวเก็จมณี ป้อมสุวรรณ | พลศึกษา | 10 |
5 | 6011200141 | นางสาวภาวรินทร์ ชูคง | พลศึกษา | 10 |
6 | 6011200166 | นางสาวอรัญญา คอยนาพันธุ์ | พลศึกษา | 10 |
7 | 6011200182 | นายสัจจะ มาละมัย | พลศึกษา | 10 |
8 | 6011200208 | นายคมเพชร จันทะผล | พลศึกษา | 10 |
9 | 6011200224 | นายวัชระ สมคิด | พลศึกษา | 10 |
10 | 6011200232 | นายปัญญากร หนูคง | พลศึกษา | 10 |
11 | 6011200265 | นายนครินทร์ จันทร์ทิน | พลศึกษา | 10 |
12 | 6011200877 | นายธนวัฒน์ คำรศ | พลศึกษา | 10 |
13 | 6011200885 | นายธีรเกียรติ สัมฤทธิ์ตระกูล | พลศึกษา | 10 |
14 | 6011200901 | นางสาวธีระพร อาจหาญ | พลศึกษา | 10 |
15 | 6011200919 | นายอภินันท์ พงค์สุภา | พลศึกษา | 10 |
16 | 6011200927 | นางสาววรพรรณ ทรงยศ | พลศึกษา | 10 |
17 | 6011200935 | นายภาสกร ใจหอม | พลศึกษา | 10 |
18 | 6011200943 | นายนิสิตพงษ์ กินรี | พลศึกษา | 10 |
19 | 6011200950 | นายสุทธีระ เหมปันดัน | พลศึกษา | 10 |
20 | 6011200976 | นายบุญญาฤทธิ์ สุกใส | พลศึกษา | 10 |
21 | 6011201040 | นายวุฒิพงษ์ อมฤกษ์ | พลศึกษา | 10 |
22 | 6011201057 | นายนนทะสิงห์ คำสร้อย | พลศึกษา | 10 |
23 | 6011201081 | นายเจษฎา เป๋าสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
24 | 6011201099 | นายธิเบศ หลงตรี | พลศึกษา | 10 |
25 | 6011201107 | นายภานุพงศ์ มีแสง | พลศึกษา | 10 |
26 | 6011201115 | นางสาวศศิธร สมบัวคู | พลศึกษา | 10 |
27 | 6011201123 | นางสาวจินตรัตน์ งามประดิษฐ | พลศึกษา | 10 |
28 | 6011201131 | นางสาวอนันศิญา พงษ์ประเสริฐ | พลศึกษา | 10 |
29 | 6011201149 | นายณัฐชนนท์ สัมพุทธานนท์ | พลศึกษา | 10 |
30 | 6011201156 | นายเอกกวี ทานะมัย | พลศึกษา | 10 |
31 | 6011201164 | นายธีรเดช นางาม | พลศึกษา | 10 |
32 | 6011201172 | นางสาวอาภาพร ไทยโสดา | พลศึกษา | 10 |
33 | 6011201198 | นางสาวสุพัตตรา แสงยิ้ม | พลศึกษา | 10 |
34 | 6011201214 | นายชาคริต พจนา | พลศึกษา | 10 |
35 | 6011201222 | นายอาทิตย์ ไหมบัวเขียว | พลศึกษา | 10 |
36 | 6011201669 | นายชัยวัฒน์ เทียมสิงห์ | พลศึกษา | 10 |
37 | 6011201677 | นายวีรพงษ์ ว่องวิกาณ์ | พลศึกษา | 10 |
38 | 6011201693 | นายเจษฎา เหงี่ยมสูงเนิน | พลศึกษา | 10 |
39 | 6011201750 | นายธนาวุฒิ บุญเจริญ | พลศึกษา | 10 |
40 | 6011201792 | นายอภินันท์ วังแก้ว | พลศึกษา | 10 |
41 | 6011201800 | นางสาวนิรชา สังข์ประสิทธิ์ | พลศึกษา | 10 |
42 | 6011201826 | นายภาณุพัฒน์ เปลี่ยนสกุล | พลศึกษา | 10 |
43 | 6011201834 | นายธีระชัย วังกลาง | พลศึกษา | 10 |
44 | 6011201842 | นายนที จันทร์เหลือง | พลศึกษา | 10 |
45 | 6011201867 | นายณัฐพงษ์ สมน้อย | พลศึกษา | 10 |
46 | 6011201875 | นางสาววรุณีย์ พลดอน | พลศึกษา | 10 |
47 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
49 | 6111200058 | นางสาวสุจิตรา จันขอนแก่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
52 | 6111200363 | นางสาวชฎาพร วิชาผา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
53 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
54 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
55 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
56 | 6111200405 | นางสาวพรนภา กันภัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
57 | 6111200413 | นางสาววรินทร ต้นโศก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
58 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
59 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
60 | 6111200496 | นางสาวพลอยไพลิน ขวัญเมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
61 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
62 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
63 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
64 | 6111200629 | นางสาวปิยวดี สารวิก | จิตวิทยา | 10 |
65 | 6111200728 | นางสาววิวาห์ มุงคุณแสน | จิตวิทยา | 10 |
66 | 6011300685 | นายก้องกิดากร จันทร์หนองแวง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
67 | 6011300701 | นายภาณุพงษ์ ศรีไชย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
68 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6011303812 | นายกฤษณมงคล อิทธิยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6011306328 | นายวิทวัส คงหา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6011306344 | นางสาวพิมพ์กานต์ พรมจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
73 | 5911408085 | นางสาวอภิญญา ศรีศักดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6011401293 | นางสาวเกวลิน ศรีคงเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6011401558 | นางสาวลดาวัลย์ ศรีสุริยามินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6011401921 | นางสาวนิภาพร ไชยจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
77 | 6011401962 | นางสาวพีชญาดา จันพางาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6011405070 | นายปรัตถกร เจ้ยเปลี่ยน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6011405088 | นายศุภชัย ลอยลม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011405229 | นางสาวพลอยไพลิน สายสินธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
81 | 6011405260 | นายอภิสิทธิ์ สุรินทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
82 | 6011405518 | นางสาวอมรรัตน์ เหมมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6011405526 | นางสาวศศิชา ปินตาวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6011405534 | นายวรเมธ เขียวชะอุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6011405591 | นางสาวปัทมา กาวิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6011405633 | นายวชิรวิชญ์ เกษแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 6011405641 | นายมิ่งแมน บุญเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6011405674 | นางสาวพิมประภา สุตสุนทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6011405690 | นายศุภมิตร ดอนทะนาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6011405716 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ก้อนสันทัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6011405740 | นางสาวสุนิตรา มีสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6011405765 | นางสาวสุนิสา อุเซ็งมาเกะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6011405914 | นางสาวศุภาพิชญ์ สุขล้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6011405922 | นางสาวกุลณัฐ บัวทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6011405955 | นายพงศกร กำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
97 | 6011405989 | นายวรพล เสือชำนาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6011406003 | นายศุภพัฒน์ จิตต์ชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6011406185 | นางสาวณัฐชา พิณพาทย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6011406268 | นางสาวพิมลวรรณ เกิดมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
101 | 6011406334 | นายธนภพ โฉมกลั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
102 | 6011406391 | นางสาวจันทราทิพย์ พิศงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
103 | 6011406417 | นางสาวเนตรนภา ทองคำจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
104 | 6011406458 | นางสาวธัญญาเรศ สาริยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
105 | 6011406466 | นางสาวธัญญาเรศ สะหะอำพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
106 | 6011406490 | นางสาวสุธิดา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
107 | 6011406581 | นางสาวขวัญตา เจนขจรเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
108 | 6011407621 | นายวุฒิชัย วนารัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
109 | 6011409924 | นายกันต์ธร บุดดาวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
110 | 6011409932 | นายภัคภณ จันทร์มหา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
111 | 6111400062 | นางสาวปภัสรา นิลภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
112 | 6111401391 | นายสุรัติวรรษ อุตรเทพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
113 | 6111401482 | นางสาวกุมารีรัตน์ พิชญ์พัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
114 | 6111402134 | นายชลชาติ โฉมฉิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
115 | 6111402987 | นายณัฐภัทร์ เทพธรณินทรา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
116 | 6111403561 | นายธนภูมิ ปานเนียม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
117 | 6111403769 | นายพงศ์ธร ลิ้มยิ่งเจริญสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
118 | 6111403777 | นายธนพล คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
119 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
120 | 6111404205 | นายกาญจนะ คำปาบัว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
121 | 6111404247 | นายเกริกชัย เทพอินถา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
122 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
123 | 6111405723 | นางสาวนิราภร โพธิ์แดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
124 | 6111405806 | นางสาวจันทิมา หมุดทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
125 | 6111406838 | นางสาวลวัณรัตน์ จั่นรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
126 | 6111407976 | นางสาวธัญนันท์ เกื้อกูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
127 | 6111505852 | นายปกรณ์ ปู่โสม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6111505951 | นายธีรพงศ์ โตแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |