1 | 6011301477 | นางสาวปาริชาต สุวรรณพงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
2 | 6011301543 | นางสาววรินธร วงศ์ประเสริฐผล | ภาษาไทย | 10 |
3 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
4 | 6111300205 | นายชารีฟ วะตะกี | ภาษาจีน | 10 |
5 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
6 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
7 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
8 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
9 | 6111300254 | นางสาวธนัชพร จอมแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
10 | 6111300262 | นางสาวนภัสกร ไชยรัตน์ | ภาษาจีน | 10 |
11 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
12 | 6111300288 | นางสาวสุดารัตน์ แจ่มแจ้ง | ภาษาจีน | 10 |
13 | 6111300304 | นางสาวอโนชา โพธิ์สุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
14 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
15 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
16 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300965 | นางสาวปริยฉัตร พงษ์โนรี | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300973 | นางสาวภัณฑิรา ผดุงพร | ภาษาจีน | 60 |
19 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300999 | นางสาวสุภาวดี เตาแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111301005 | นางสาวปิ่นมณี ฤาชา | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111301013 | นายธีรศักดิ์ ภูมีกอง | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6111301039 | นางสาวศรัณรัตน์ คชสาร | ภาษาจีน | 10 |
25 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
26 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
27 | 6111301062 | นางสาวธนียากร ดีกล่อม | ภาษาจีน | 10 |
28 | 6111301070 | นายหาริ ว่องปรีชาน | ภาษาจีน | 10 |
29 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
30 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
31 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
32 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
33 | 6011400030 | นายนิติกร แสนเห็มทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
34 | 6011401624 | นายวีระพงศ์ บัวคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
35 | 6011401657 | นางสาวกนิษฐา สลักคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
36 | 6011401665 | นางสาวนฤทชา ปานใหม่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
37 | 6011401764 | นางสาวสุธิดา เอี่ยมชูเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
38 | 6011401806 | นางสาวศิรินภา ถาพินนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
39 | 6011401814 | นางสาวสกาวเดือน แก้วน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
40 | 6011401863 | นางสาวนันทิยา อิสมาแอล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
41 | 6011402903 | นางสาวพิญาดา อินทร์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6011402911 | นายพชร วงค์อินทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6011402952 | นายชัชวาล คำเขียว | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6011405047 | นางสาวชลดา เอี่ยมศรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6011405054 | นางสาวสุจิตตรา ทวิลา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6011405195 | นางสาวภควดี ดุลยพิจารณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
47 | 6011409551 | นางสาวรัตน์ศิยา กลางศรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6011409619 | นางสาวสุธิตา คงทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
49 | 6111500127 | นายณัฏฐากร ครองชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 6111500135 | นายทศวรรษ กล่อมใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6111500140 | นางสาวสิรินทรา ขาวเผือก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 6111500143 | นายศุภณัฐ ชินราช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
53 | 6111500150 | นางสาวเขมิสรา ประจวบเขต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 6111500457 | นายธนายุทธ ขาวงาม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
55 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6111501547 | นายศิริชัย คุณโพธิ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
58 | 6111501554 | นางสาวศศิธร ศรียงยศ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
59 | 6111501562 | นางสาวโชติรส สัตย์ซื่อ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
60 | 6111501661 | นายธนพัฒน์ สุทธิ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
61 | 6111501679 | นางสาววรนุช เพ็ชรดี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
62 | 6111501687 | นางสาวจุฑามาศ หมู่เพชร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
63 | 6111502347 | นายวีรลักษณ์ พูลรส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
64 | 6111502628 | นายเกียรติศักดิ์ กตกุลปัญญา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 6111502636 | นายภูมิพัฒน์ ทศพลเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 6111502644 | นายธนพงษ์ นันตา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 6111502669 | นายชนายุทธ จำปี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 6111502677 | นายพรพิทักษ์ อมรเลิศฤทธิชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
69 | 6111502685 | นางสาวณัฐณิชา มะณีสร้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 6111502693 | นางสาวอัจฉรา พันธนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
71 | 6111502701 | นายปิติกร วงศ์วัฒนะเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
72 | 6111502719 | นายเอกราช โอสถานุเคราะห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
73 | 6111502735 | นางสาวตรีรัตน์ เกิดพิทักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
74 | 6111503402 | นางสาวพิมพ์ชนก ไทยทวี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
75 | 6111503410 | นางสาวพิมพ์ธิดา จันทร์ทองสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
76 | 6111503436 | นายนภสินธุ์ เทศฉิม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
77 | 6111503444 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
78 | 6111503451 | นางสาวชาลีนา โต๊ะทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
79 | 6111503469 | นางสาวสุพรรณษา จิตต์เพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
80 | 6111503477 | นางสาวเพ็ญนภา หารนึก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
81 | 6111503485 | นางสาวพุทธธิดา ชีพา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
82 | 6111503493 | นางสาวพิยะดา จีนเเสง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
83 | 6111503501 | นางสาวมัชฌิมา สินประเสริฐ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
84 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
85 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
86 | 6111503741 | นายพัฒนรัฐ รักษา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 6111503758 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
89 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
90 | 6111504244 | นายธนภัทร ริจนา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6111504251 | นายภูตะวัน สงวนพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6111504269 | นางสาวสิยาพร พุทธชาติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6111504277 | นายจิรายุ ขวัญเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 6111504293 | นายกวีพงศ์ มีพรรณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 6111504301 | นายภูรินท์ พุฒซ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6111504327 | นายการัณยภาช์ กาวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6111504715 | นายปัญญภฤศ์ หมื่นหลุบกุง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
99 | 6111504723 | นางสาวรัตนประภา จ้อยอินทร์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
100 | 6111504731 | นางสาวชุติมา เจริญสุข | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
101 | 6111504798 | นายพงศธร สิงห์วราภรณ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
102 | 6111504806 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 6111504814 | นายจิรเดช แก้วตา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 6111505118 | นายวรพล ไตรวรเดชา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
105 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6111505134 | นายชลสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6111505142 | นายอิศรา ดาราฉาย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6111505167 | นายนรากร แสนเยีย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6111505175 | นายธนพัฒน์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6111505183 | นายภาสกร อย่าลืมญาติ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
112 | 6111505191 | นางสาวสุดารัตน์ สิงห์ยอด | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
113 | 6111505209 | นายองอาจ ดอกรักษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
114 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 6111505332 | นายทัน วิตยากร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
116 | 6111505340 | นายธนภัทร มะโนวัง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
117 | 6111505365 | นายสหัสวรรษ เวียงธรรม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6111505688 | นายพีรวิชญ์ หลักบุตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 60 |
120 | 6111505696 | นายกษิดิ์เดช ประสบชัยกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6111505712 | นางสาวณัฐฌา สารศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6111505720 | นายหัสวรรษ ตั้งใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6111505761 | นายบุญฤทธิ์ สุนทรพินิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6111506090 | นางสาววิไลวรรณ เต่าทอง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
125 | 6111506108 | นายสุรมณ มิตรประทาน | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
126 | 6111506116 | นายพิชญะ เลื่อนเเก้ว | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
127 | 6111506132 | นางสาวชุติกาญจน์ มีวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
128 | 6111506207 | นายนิรุติ จงเเจ้งกลาง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
129 | 6111506215 | นายศักดา ละวรรณา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
130 | 6111506223 | นายชนกชนม์ วางไชย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
131 | 6111506231 | นายนนท์นิภัทร์ มงคลางกูร | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |