1 | 6111200025 | นางสาวพัชรี พละศักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200074 | นางสาวชมพูนุช สร้อยจิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200355 | นางสาววิลาสินี แสงระยับ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200454 | นางสาวสุนิษา ติงสะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200470 | นางสาวชนิภรณ์ เผ่าเพ็ง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200488 | นางสาวดวงกมล บุญศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200587 | นางสาวเรวดี แขวงรถ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200892 | นางสาวเบญจวรรณ ธุระธรรม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6111200934 | นางสาวนิศารัตน์ พรหมดวง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 6111201031 | นางสาวบุณยวีร์ โสภารัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6111201171 | นางสาวขนิษฐา บุญทอง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6111201395 | นางสาวสุนันธิณี สารบูลย์ | พลศึกษา | 10 |
18 | 6111201460 | นายภานุพงศ์ ปิลวาสน์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 6111201486 | นางสาวกมลชนก เพชรพิรุณ | พลศึกษา | 10 |
20 | 6111201783 | นายชยานันท์ มังกโรทัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
21 | 6111201809 | นายปารเมศ ไชยเจริญ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6111201833 | นายวรวุฒิ พันธิทักษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6111201882 | นายวรโชติ วงษ์เสมา | พลศึกษา | 10 |
24 | 6111201916 | นายธนายุทธ ชนะสงคราม | พลศึกษา | 10 |
25 | 6111201924 | นางสาวกนกวรรณ ผลวิชา | พลศึกษา | 60 |
26 | 6111201932 | นางสาวภัคจิรา บุรารักษ์ | พลศึกษา | 10 |
27 | 6111201957 | นายธนกฤต กลับวุ่น | พลศึกษา | 10 |
28 | 6111202062 | นางสาวกรรณิการ์ แสงสูง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111202237 | นางสาวพิมพ์ลภัส มานวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
30 | 6111303571 | นายวัชระ จันทรสนธยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 5611417949 | นายวชิรวิทย์ หิรัญสถิตย์พร | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6011400022 | นางสาววรัมพร เหล็กนวน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
33 | 6011400030 | นายนิติกร แสนเห็มทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
34 | 6011401624 | นายวีระพงศ์ บัวคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
35 | 6011401657 | นางสาวกนิษฐา สลักคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
36 | 6011401665 | นางสาวนฤทชา ปานใหม่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
37 | 6011401673 | นายกิตติภพ แน่นอุดร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
38 | 6011401681 | นางสาวอุมาภรณ์ บุญชิต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
39 | 6011401723 | นายฐิติวัฒน์ เทียมเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
40 | 6011401756 | นางสาวอรัญญา รุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
41 | 6011401780 | นายสุทธิพงษ์ หอมเสมอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
42 | 6011401806 | นางสาวศิรินภา ถาพินนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
43 | 6011401814 | นางสาวสกาวเดือน แก้วน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
44 | 6011401848 | นางสาวพรทิพย์ บุญสาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
45 | 6011401863 | นางสาวนันทิยา อิสมาแอล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
46 | 6011401897 | นางสาวศศิธร แสนอู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
47 | 6011401905 | นางสาวอัยรดา ยาคง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
48 | 6011405138 | นางสาวเบญจรัตน์ พูลเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
49 | 6011405179 | นายวีรชัย วิเศษปัดสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
50 | 6011405195 | นางสาวภควดี ดุลยพิจารณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
51 | 6011406185 | นางสาวณัฐชา พิณพาทย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
52 | 6011409601 | นายราชันย์ เถียรทิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
53 | 6011409619 | นางสาวสุธิตา คงทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
54 | 6011409627 | นางสาวสุภาพร สุทธิสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
55 | 6011409650 | นายนพดล วิรุฬรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
56 | 6011409866 | นางสาวชไมพร สมบัติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
57 | 6011409890 | นางสาวธิดารัตน์ ป้อมยุคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
58 | 6111400179 | นางสาวชุมพูนุท มณีฉาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6111400187 | นางสาวณัฐภาภรณ์ แก้วไพรชัด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6111400278 | นางสาวเสาวภาคย์ สวัสดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6111400906 | นางสาวศิโรรัตน์ พุ่มกระจ่าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6111400997 | นางสาวกาญจนา สาระโชติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6111401664 | นางสาวอารียา เจริญอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6111401714 | นายธนพล เพ็ชรเวช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6111401813 | นางสาวภัทรวดี แสงนิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6111402894 | นางสาวธิตินันท์ ใจวงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
67 | 6111402987 | นายณัฐภัทร์ เทพธรณินทรา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6111403538 | นายชนัญญู พรเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
69 | 6111404163 | นายภัสกร ศรีละพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6111404791 | นายเจนณรงค์ หุ่นยนต์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
71 | 6111404817 | นายจิราพัชร สุริหะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
72 | 6111405079 | นายฐาปกรณ์ สุขกุลปริวรรต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6111405582 | นายพงศกร พุ่มกาหลง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6111406010 | นางสาวศศิวิมล บุญสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6111406267 | นางสาวอาศเลษา คามาโช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
76 | 6111406762 | นางสาวปริพัตร อินทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6111407604 | นายสิรภพ ปัทมะริสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
78 | 6111408065 | นายพีรพล ระลึกธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6111409001 | นายกิตติพัฒน์ ขำอ่อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6011700405 | นางสาวธัญรักษณ์ แสงโชติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
81 | 6011700553 | นางสาวรุ่งทิพย์ อินแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
82 | 6111500226 | นายปฏิวัติ สุขเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6111500259 | นายวรรณชาติ สากลวารี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6111500275 | นายธนพัฒน์ ประภัศร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6111500556 | นางสาวพิไลพร ต่างหู | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 6111500564 | นางสาวศิริธร ยัญญะจันทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 6111500655 | นางสาวจันจิรา พลไตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6111501166 | นางสาวอภิญญา แสงพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6111501703 | นางสาวธนันญา อุดมพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 6111501729 | นางสาวทิพย์ภาพร ประชารุง | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 6111501752 | นางสาวรัตติยาภรณ์ สาลาด | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 6111501760 | นางสาวฟาริดา ภูมิเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 6111501778 | นายธีระพงศ์ เกตุทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 6111501794 | นายปรัชญากร เย็นฟัง | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 6111501802 | นางสาวศิริลักษณ์ เจ้าปัญญา | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 6111501810 | นางสาวสุชาดา ตาลประเดิม | คณิตศาสตร์ | 10 |
99 | 6111501828 | นางสาววาสนา รักพวงทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 6111501836 | นายจีรเดช แดงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 6111501851 | นางสาวนนทิญา ดาษขุนทด | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 6111501869 | นางสาวศิริพร ไทรแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 6111501877 | นายจตุพล สิทธิเกษมชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
104 | 6111503758 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
105 | 6111503766 | นายพงศกร ทับบำรุง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
106 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 6111503782 | นางสาวประภาพร ภะวะภูทะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
108 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
109 | 6111503808 | นางสาวแววมยุรา สมภักดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
110 | 6111503857 | นางสาวกรรณิการ์ ลั่นทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
111 | 6111503873 | นางสาวสุลักษณา จันทรประนต | คณิตศาสตร์ | 10 |
112 | 6111503899 | นางสาวอรทัย เกื้อกิ้ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
113 | 6111503907 | นายธนวัฒน์ ศรีสุวรรณ | คณิตศาสตร์ | 10 |
114 | 6111503915 | นายนิพนธ์ รุ่งสว่าง | คณิตศาสตร์ | 10 |
115 | 6111503931 | นางสาวพิมลพรรณ เนียมสวน | คณิตศาสตร์ | 10 |
116 | 6111504251 | นายภูตะวัน สงวนพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
117 | 6111504400 | นายพรชัย ทองสีกัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6111504707 | นายวีระศักดิ์ หมื่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6111505035 | นางสาวสุพัตรา แก้วเชิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6111505076 | นางสาวภีรญา สลามเต๊ะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6111505639 | นางสาวกฤษณา เกตุสวัสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 6111506223 | นายชนกชนม์ วางไชย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
125 | 6111506256 | นายไกรวิชต์ ทองเกลียว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6011700512 | นางสาวภาวนา สายงาม | การแพทย์แผนจีน | 10 |