1 | 5811201531 | นายศุภนันท์ อเนกโพธิ์ | พลศึกษา | 10 |
2 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200729 | นายนภสินธุ์ พุ่มพุฒ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011202071 | นางสาวมนชญา จงรักวิทย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 6011202113 | นายนิธิพันธุ์ กันหาจันทร์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 6011202139 | นางสาวอัญรัตน์ สร่างไธสง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 6011202154 | นายดิษภัทร จันละบุตร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
21 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 6011202196 | นางสาวสุกัลยา นาคแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 6011202204 | นางสาวไข่มุก กัญจนบุศย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111201585 | นางสาวมุธิตา กระตะสาโท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6111202039 | นางสาวปภาวรินท สุทธิประภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 5611307025 | นายโชติรพี คำนุช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 5811301679 | นางสาวภัทรากุล แสงดำ | ภาษาจีน | 10 |
33 | 5811303063 | นายชานุ เชาวลิต | ดนตรีสากล | 70 |
34 | 5911305273 | นางสาวสิริยากร จำเริญกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 5911305307 | นางสาวประวียา ทองเขตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 5911305380 | นางสาวศรัญญา คำหงษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 5911305471 | นายธีรัฐย์ ทาอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6111301427 | นางสาวกมลทิพย์ คำจันวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6111301591 | นางสาวศลิษา บุญเหลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6111308877 | นายชีวภัทร ศิริอุดมสิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 5711415249 | นางสาววัชรมน เฉลิมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
42 | 5811410165 | นายกรวิชญ์ ประดับมุข | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
43 | 5911404134 | นางสาวอธิชา ขอพึ่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 5911404365 | นางสาวฑิตยา เป๊กต๊ะวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 5911404480 | นางสาวธาวินี ปานพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 5911404613 | นายทัตติยะ ผึ้งใย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 5911406113 | นายชาญชิต แก้ววงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 5911410149 | นางสาววิภาดา เรืองทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6011404313 | นายสักกระริน วิเชียรพัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011408595 | นางสาวทัตติญาพร พฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6011408769 | นายองค์กร ทิพย์ท่าไม้ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111400435 | นายพีรดนย์ ฉัตรศิรินานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111400989 | นางสาวปาลิตา สุขธรรมา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 6111401136 | นางสาววิมลสิริ กรสกุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 6111401144 | นางสาวนภัสสร ส่งแสง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6111401417 | นายจิรชัย แสงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6111402761 | นายธเนศ รัตนมาลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6111402995 | นายสุพจน์ ภาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 5911500758 | นางสาวปวันรัตน์ คชพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
60 | 5911503091 | นางสาวพลอยฟ้า บุญชุ่ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
61 | 6011505135 | นางสาวมาริษา คล้ายบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
62 | 6011505143 | นายพิทักษ์ ตอพิมาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
63 | 6111500192 | นายประสงค์ สายสินธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6111500283 | นางสาวธัญญารัตน์ กลางเสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6111500556 | นางสาวพิไลพร ต่างหู | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 6111500564 | นางสาวศิริธร ยัญญะจันทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 6111500655 | นางสาวจันจิรา พลไตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 6111500812 | นายยอดธง เฟื่องวุฒิ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 6111501075 | นายสุวิทย์ มัสกา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
70 | 6111501703 | นางสาวธนันญา อุดมพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 6111501729 | นางสาวทิพย์ภาพร ประชารุง | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 6111501752 | นางสาวรัตติยาภรณ์ สาลาด | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 6111501760 | นางสาวฟาริดา ภูมิเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 6111501778 | นายธีระพงศ์ เกตุทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 6111501794 | นายปรัชญากร เย็นฟัง | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 6111501802 | นางสาวศิริลักษณ์ เจ้าปัญญา | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 6111501810 | นางสาวสุชาดา ตาลประเดิม | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 6111501828 | นางสาววาสนา รักพวงทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 6111501836 | นายจีรเดช แดงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 6111501851 | นางสาวนนทิญา ดาษขุนทด | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 6111501869 | นางสาวศิริพร ไทรแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
82 | 6111501877 | นายจตุพล สิทธิเกษมชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
83 | 6111503782 | นางสาวประภาพร ภะวะภูทะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
84 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
85 | 6111503808 | นางสาวแววมยุรา สมภักดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 6111503857 | นางสาวกรรณิการ์ ลั่นทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 6111503873 | นางสาวสุลักษณา จันทรประนต | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 6111503899 | นางสาวอรทัย เกื้อกิ้ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 6111503907 | นายธนวัฒน์ ศรีสุวรรณ | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 6111503915 | นายนิพนธ์ รุ่งสว่าง | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 6111503931 | นางสาวพิมลพรรณ เนียมสวน | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 6111504053 | นางสาวชริตา พุทธาเวียง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111504384 | นางสาวปาริชาติ เปาะทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6111504400 | นายพรชัย ทองสีกัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |