1 | 6111100316 | นางสาวฐิตาพร แจ่มจันทร์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200058 | นางสาวสุจิตรา จันขอนแก่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200363 | นางสาวชฎาพร วิชาผา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200371 | นางสาวนรีกานต์ เทพทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200397 | นางสาวสุพัตรา เวชสัมฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200413 | นางสาววรินทร ต้นโศก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111200496 | นางสาวพลอยไพลิน ขวัญเมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111200546 | นางสาวอรพรรณ ธนูทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6111200595 | นางสาวนฤมล ซุ้ยขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6111201585 | นางสาวมุธิตา กระตะสาโท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6111201601 | นางสาวกาญจนา ศรีสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6111202039 | นางสาวปภาวรินท สุทธิประภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6111202088 | นางสาวอัญธิฌา แก้วคนตรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6111300437 | นางสาวปาริฉัตร ศรีนวล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6111300478 | นางสาวนันทยา ตั้นงาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111307267 | นายนรา ศิริรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6111400310 | นางสาวเสาวลักษณ์ สาหร่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6111400633 | นางสาวปวิตรา หงษ์สร้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6111400971 | นางสาวสุธาวัลย์ ชะอุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
27 | 6111401060 | นางสาวไอลดา ประกอบชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 6111401086 | นางสาวดาวรุ่ง อินทร์จำปา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6111401102 | นางสาวธีรนาฏ ขัดคำวงศ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6111401110 | นางสาวลักษณีกรณ์ เพ็งพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6111401227 | นายกรรชัย อุดมมหาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6111401615 | นางสาวชนิตตา พุขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6111401623 | นางสาวลลิตา การสมดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6111401631 | นางสาวกฤษณา ลันวงษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6111401649 | นางสาวอาภาศิริ ชนไธสง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6111401953 | นายภานุพงศ์ หนูจักร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111402712 | นางสาวสุนิสา โกรธประโคน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6111403876 | นางสาวพัชราภรณ์ ปานนาค | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6111403959 | นางสาวกัญญารัตน์ สอนงาม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6111403975 | นางสาวศิริวรรณ ผางจันดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6111403983 | นายอนันต์ สุวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6111404031 | นายระพีพันธ์ ชุมพล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6111404551 | นายวรากรณ์ คีรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6111404585 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6111405251 | นางสาววิลาสินี ทองอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6111405442 | นางสาวดลนภา พักตรพันธานนท์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6111405467 | นางสาวสิริกัญญา บางหลวง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6111405475 | นางสาวศิริรัตน์ เทพนรินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6111405483 | นายสหัสวรรษ ศรีดวงมณีฉาย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6111405590 | นายเกริกเกียรติ บุญส่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6111405608 | นายภคภัทร สุริวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6111405616 | นางสาวทักษิณา เจียมใจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6111407273 | นายธนภัทร สุทธิชาติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6111407299 | นางสาวลักษณ์นารา สู้เหิม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
55 | 6111407331 | นางสาวสุภาพร ศรีโฉม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
56 | 6111407968 | นายวัชรพล ต่างจรูญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6111408032 | นางสาวพรไพลิน ศรีวิเชียร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 5911501178 | นายณัฐกานต์ แก้วมา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
59 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 5911503786 | นายภาณุพงษ์ ยิ่งสุจริตพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
61 | 5911503810 | นายณัฐวุฒิ เจริญสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
62 | 5911503828 | นายอภิวัฒน์ ดิเส็ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
63 | 5911503844 | นายปองเทพ คล้ายอุดม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
64 | 6011500870 | นายธนากร สุระพล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 6011500896 | นางสาวสุรัญญา จันทร์หอม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
66 | 6011503072 | นายนวพล ดาสั่ว | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
67 | 6011503098 | นายทีรพล ห่วงพวง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
68 | 6011503163 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
69 | 6011503205 | นางสาวจิรนันท์ มะโนเสาร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
70 | 6011504104 | นางสาวขวัญจิรา สอนระวัตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
71 | 6011505523 | นายธันวา กาญจนวาส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
72 | 6011505747 | นายศิริพงษ์ ไชโย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
73 | 6111500010 | นางสาวพรหมรินทร์ เมืองเดช | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 6111500028 | นางสาวบุษบา ชัยสัตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 6111500036 | นายปาลีรัฐ เรืองศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 6111500044 | นางสาวขวัญเรือน เทินสระเกษ | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 6111500051 | นางสาวรพีพรรณ ชูเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 6111500069 | นางสาวชลิดา กิจขยัน | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 6111500549 | นางสาวกัญญาภัทร รอดแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 6111500572 | นางสาวจินจิรา แก้วอินทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 6111500580 | นางสาวชนัญพร ศรีสุข | คณิตศาสตร์ | 10 |
82 | 6111500598 | นางสาววราพร เหลาคม | คณิตศาสตร์ | 10 |
83 | 6111500606 | นางสาววรรดิตา อสิพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
84 | 6111500614 | นางสาวระพีพัฒน์ ชำนิยัญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
85 | 6111500622 | นางสาวสิวะภรณ์ จันทนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 6111500630 | นางสาวมิรันตี ไชยดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 6111500648 | นางสาวรัตนาภรณ์ เทชะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 6111500663 | นางสาวจุฑาทิพย์ พรรษา | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 6111500671 | นางสาวนิศารัตน์ ปานเมือง | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 6111500689 | นางสาวพิทยารัตน์ สุริยันต์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 6111500697 | นางสาวเกศินี คชสาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 6111500705 | นางสาวญาดารัตน์ เสียงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 6111500713 | นางสาวฐิมาภรณ์ อรน้อม | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 6111500721 | นางสาวณัฐิดา ราชแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 6111500739 | นางสาวพรสินี คงมณี | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 6111501026 | นายธนชัย สังข์ฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6111501067 | นายภัทรภพ ปิยภาณีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6111501232 | นางสาวสุรีรัตน์ ชะคู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 6111501307 | นางสาวสมาย เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 6111501380 | นางสาววีรญา ศรีสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
101 | 6111501711 | นายปิยณัฐ ขดเขียว | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 6111501737 | นายภูวนาถ บัวบาล | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 6111502347 | นายวีรลักษณ์ พูลรส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 6111502800 | นายภณปพน เกาสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6111503097 | นายทวีศักดิ์ มาระศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6111503121 | นายอนุรัตน์ คามีศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6111503162 | นายศิวะบุตร สุวรรณบุตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6111503212 | นายนนทวัฒน์ พลเสน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6111503238 | นายคมกฤต หวังสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6111503725 | นายสหรัถ ติยะสุวรรณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
111 | 6111503733 | นายศรายุทธ พูลเขตรกิจ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
112 | 6111504343 | นางสาวศิริวรรณ คงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6111504376 | นายสุธิชัย อันทราศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6111504426 | นายวรพล วชิรกิตติโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
115 | 6111504525 | นายนฤสรณ์ ถือกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6111504541 | นายกีรติ เนตรสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
117 | 6111505324 | นายปุลวัชร เตราชูสงฆ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 6111505373 | นายอิทธิพล แต้ธวัช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 6111505381 | นายศุภณัฐ จีนานุรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6111505613 | นายกรวีร์ ตามัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6111505621 | นายฐิติพงศ์ ผิวผัน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
122 | 6111505647 | นายตะวัน ผลทับทิม | ฟิสิกส์ | 10 |
123 | 6111505787 | นายชนายุทธ บุญเฉลิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6111505803 | นายจารุพล ภะโว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6111505852 | นายปกรณ์ ปู่โสม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6111505860 | นางสาวกชกร คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6111505894 | นายศาสตร์ศิลป์ สาบคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6111505951 | นายธีรพงศ์ โตแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 6111505969 | นายสุธิพงษ์ มหาวงศกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
130 | 6111506017 | นายอชิตพล ประสันแพงศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
131 | 6111506033 | นายภูริณัฐ สังข์สำราญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
132 | 6111506264 | นายลิขสิทธิ์ สนศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |