1 | 6011100101 | นายวรวุฒิ ศรีตองอ่อน | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011100119 | นายรณชัย สวยค้าข้าว | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 6011100127 | นายกชกร สัพสาร | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
4 | 6011100135 | นางสาวปวันรัตน์ วงษ์เสงี่ยม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
5 | 6011100390 | นายพุฒิพงศ์ เสนน้อย | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
6 | 6011100416 | นางสาวกรรณิกา สันเต๊ะ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
7 | 6011100424 | นายวัชรพงษ์ วัชรเฉลิม | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
8 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911300324 | นางสาววรรณกร กมลวิบูลย์สุข | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 5911305257 | นายศรัณย์ ศักดิ์แก้วเพ็ชร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
13 | 5911305398 | นายเกษม สุขวิมลไพศาล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 5911305422 | นายวชิระ คงขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6011300685 | นายก้องกิดากร จันทร์หนองแวง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6011303812 | นายกฤษณมงคล อิทธิยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6011304075 | นางสาวเพ็ญนภา แสงสว่าง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6011304885 | นายวันเฉลิม เทียมเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6011305171 | นางสาวสุชานาถ ไทยทวี | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6011305221 | นางสาวนัฐภรณ์ ขวัญกล้า | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6011306328 | นายวิทวัส คงหา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6011306344 | นางสาวพิมพ์กานต์ พรมจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6111302698 | นายณัฐสิทธิ์ บุญประคอง | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6111302789 | นายกฤตนัย มีชัยเจริญ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111302805 | นายนวมินทร์ ดิษฐศิลป์ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6111302839 | นายเตวิช ทองวิลัย | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6111304611 | นายบุรุษพัฒน์ บุญทิน | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6111304637 | นายอนุพงศ์ สายมัน | ดนตรีสากล | 70 |
31 | 6111304678 | นายชัยธัช แซ่เจียม | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6111304744 | นายปัญจพล เกตุแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6111304934 | นายรณกฤต วงศาโรจน์ | ดนตรีสากล | 70 |
34 | 6111306798 | นายพงศ์ภากร กฤดากร ณ อยูธยา | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 5911403755 | นางสาวจิรภรณ์ ล้วนเลิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
36 | 5911403771 | นายเปรมอนันท์ พรึ่มพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 5911403896 | นางสาววัชราภรณ์ บวรคุณยานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 5911403995 | นางสาวอังคณา บุตรสุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 5911405917 | นายณัฐพงษ์ วงค์เกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
40 | 5911405933 | นายพชร แจ่มรุจี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
41 | 5911405941 | นายนนทวัฒน์ จันทร์อินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
42 | 5911405958 | นายกรธวัช กาศอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
43 | 5911407343 | นางสาวผไทมาศ ชุนเกษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 5911409638 | นายธรรมนูญ อามาตย์มนตรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
45 | 5911409729 | นางสาวอิศราวรรณ อิศรางกูร ณ อยุธยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
46 | 5911409745 | นางสาวพิชามญชุ์ สุทธิประภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
47 | 5911409901 | นายปริญญา ทรัพย์จอหอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 5911409919 | นายพิพรรธ บัวผัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
49 | 5911410396 | นายเกวรินม์ ปัญญสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 5911412053 | นางสาวปิยธิดา เนื่องตีบ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 6011400733 | นางสาวนริสรา คำสุนทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6011400857 | นางสาวกมลชนก ศรเล็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6011401509 | นางสาวนันท์นภัส ดู่ผัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 6011403661 | นางสาวปาลิดา จินดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
55 | 6011403711 | นางสาวปรมินทร์ตรา เพชรรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 6011403786 | นางสาวกาญจนา ผดาวัลย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 6011403794 | นายอุกฤษฏ์ ชินเชษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 6011403869 | นางสาวพริ้งพราว มณีพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6011403968 | นางสาวศศินา สุขเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6011403976 | นายอัษฎาภรณ์ สุวรรณทรัพย์ศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 11 |
62 | 6011404008 | นางสาวสุภาภรณ์ ขาวละออ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6011404065 | นางสาวณัฐรินีย์ ชอบผล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6011404131 | นางสาวสโรชา เดชทองคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6011404164 | นางสาวณัฐฐาพร จันทร์รอด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6011404735 | นางสาววรรณิพร พรศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6011404776 | นางสาวภาณุรัตน์ เลิศสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6011405807 | นางสาวพรวษา ผิวเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6011405831 | นางสาวอภิญญา ทรวงงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6011405856 | นางสาวศิริขวัญ ฮุยสุสดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6011406094 | นายอรรถวิท สง่าวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6011407621 | นายวุฒิชัย วนารัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 6011407647 | นางสาวอุมาพร สังข์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 6011407654 | นางสาวจิณณพัต โล่ห์สุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 6011407670 | นายกฤตติกรณ์ สายทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 6011407688 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 6011408272 | นางสาวจิรวรรณ แสนเขื่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6011408488 | นายศราวุธ รวยทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6011408561 | นางสาวชลดา แนบนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6011409171 | นางสาวณัฐนันท์ ทินจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6011409312 | นางสาวจีรนันต์ ศรมณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6011409346 | นางสาวสุวพัชร ชมภูชนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6011409841 | นางสาวสุรีย์รัตน์ วงค์ตระการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6111406101 | นางสาวกนกวรรณ กุหลาบกุลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6111406143 | นางสาวเจนจิรา ทองบุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6111406556 | นางสาวกมลวรรณ โพธิ์เงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6011500664 | นายวรรัตน์ สายสี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
88 | 6011500672 | นายจรณชัย แพ่งภิรมย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6011500680 | นายอภิรักษ์ ชินจักร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 6011500748 | นายศษิกร หรั่งเจริญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 6011500755 | นายสุรนันท์ จันทร์ทิม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 6011500797 | นายอภิรักษ์ วงค์ปัญญาดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 6011501225 | นายศราวุทธิ์ เจาะบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6011501233 | นายอภิวัฒน์ พุดบำรุง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6011501241 | นายภคิน ธราศิริธรรม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6011501423 | นายสุพชัย สายสอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6011501530 | นายชยพัทธ์ ปิลันธนดิลก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 11 |
98 | 6011501621 | นายณัฐพล เจริญสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6011501753 | นายธรรมรัตน์ พานิชย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6011502447 | นายมญชุ์ชวินทร์ ปิ่นทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6011502454 | นายนันท์ธวัช คำมั่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6011502629 | นายพชร ทันดอน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6011502652 | นายธีรนัย ทองทรง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6011502678 | นายเมธา ใยอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6011502694 | นายชาญณรงค์ แจ่มใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6011502744 | นายสราวุฒิ พันธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6011502751 | นายปพน ผดุงเจริญกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6011502793 | นายศุภณัฐ สิริวรรณภา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6011502801 | นายฟิตรี กาเจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6011502967 | นายกนกฤษ ทองโอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6011503015 | นายธงไชย จารธนพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6011503023 | นายศิวกร สายใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6011503031 | นายสรรเพชญ รักการ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6011503866 | นายนันทวัฒน์ สีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6011503981 | นายสรชาติ หาดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6011504161 | นายภราดร บุญดวง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6011504211 | นายวัฒนกรณ์ สวามิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |