1 | 6011100010 | นางสาวสุตาภัทร น้อยจันทรวงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6011100036 | นางสาวธัญลักษณ์ แซ่ลี้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6011100259 | นางสาวอชิรญาณ์ ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6011100267 | นางสาวทองกวาว ประเสริฐศรี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011100283 | นางสาวณัชชา รัตนมงคล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6011100291 | นางสาวจิรนันท์ ไชยอุดม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6011100317 | นางสาวสิริภา พัฒนะกุลพันธุ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6011100341 | นางสาวผริตา นันทพงศ์กาญจน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
9 | 6011100366 | นางสาวณัฐชนก ปานทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6011100374 | นางสาวบุษยา สะยุมมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6011100440 | นายกิตติศักดิ์ บรรลือทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
12 | 5911303500 | นางสาวณพัชรินทร์ เกียรติกำจร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 5911303625 | นางสาวชุติมณฑน์ โพธิกำพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 5911303666 | นายชวพล สัมฤทธิ์ดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 5911303674 | นายปริญญา สวนศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 5911303682 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 6011300362 | นางสาวจัสตุภรณ์ เกียะขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6011300495 | นางสาวณัฐริกา ขาวผ่อง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
19 | 6011300511 | นางสาวชุติกาญจน์ ตาลสถิตย์ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
20 | 6011300560 | นางสาวพิมพ์วิภา อนุกูลกาญจน์ | ภาษาอังกฤษ | 60 |
21 | 6011300685 | นายก้องกิดากร จันทร์หนองแวง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6011300701 | นายภาณุพงษ์ ศรีไชย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6011300735 | นางสาวทิวาพร เณรเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6011300768 | นายทศพล เรืองศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
25 | 6011300784 | นายฑิฆัมพร เทียนเห็ด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
26 | 6011301170 | นายวสุ วรังษี | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6011301337 | นางสาวนันทวรรณ กิจศรีปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
28 | 6011301352 | นางสาวสิริกรณ์ ศรีทองดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
29 | 6011301360 | นายเทพประทาน พรมจารี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 6011301394 | นางสาวศิรินภา คำจำรูญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 6011301402 | นายวุฒติพงษ์ ท่าสำราญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
32 | 6011301410 | นางสาวกันณิชา ปุระศิริ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 73 |
33 | 6011301428 | นางสาวสาธิยา มิตรเดช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
34 | 6011301436 | นางสาวสุพัฒตา วันดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
35 | 6011301808 | นางสาวนันทิยา ปาวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6011302129 | นายอลงกรณ์ ลัคนารจิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6011303572 | นางสาวสิรินารถ มังษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6011303580 | นายบุริศร์ วงค์คำลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6011303655 | นายวีรพงษ์ เกิดเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6011303663 | นายปิยนนท์ ผิวสอาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6011303812 | นายกฤษณมงคล อิทธิยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6011303838 | นางสาวปภาวีร์ ทองพานิช | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6011303846 | นายพิชัยยุทธ โยธาทูน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6011304372 | นายวิชชากร โกญจนาท | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6011304539 | นางสาวปวีณ์นุช ราชวงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 6011304547 | นางสาวศุภกร บรรพันธุ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 6011304570 | นางสาวดวงหทัย ทองเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6011304612 | นางสาวสุนันทา แสงเดช | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
50 | 6011304646 | นางสาวพรณิชา ตันติอุดมเขต | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 73 |
51 | 6011304653 | นางสาวอมรรัตน์ มณีศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 6011305999 | นายชวเขตต์ ศรีสังกร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6011306062 | นางสาวปัณณลักษณ์ ศรีรุ่งสุขจินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6011306161 | นายนวพล จันทร์ละออ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6011306187 | นายเมธาสิทธิ์ เจริญศรีวงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6011306237 | นางสาวณิรชา หอมจำปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6011306252 | นางสาวสลิลา สิงห์ลอ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6011306302 | นางสาวกฤตญานันท์ ตุ้มวารี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6011306328 | นายวิทวัส คงหา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6011306344 | นางสาวพิมพ์กานต์ พรมจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6011306369 | นางสาวโมฬิน รัตตะรังสี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6011307946 | นางสาวจารุวรรณ บุญวงค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6011308035 | นางสาวศศิ พิสิฐอมรชัย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 5911401312 | นางสาวจุฑามาศ พูนพัฒนาทรัพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 5911401320 | นางสาวสมิตานัน สุขคำภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 5911401338 | นางสาวพรนภา นิละปะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 5911406899 | นายณัฐพงศ์ ศรีโพธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 5911406923 | นายฉัตรณรงค์ อาชีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 5911406931 | นายปรัชญา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 5911406964 | นายภานุพงศ์ ศรีวิเชียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6011400253 | นางสาวสุพรรษา ศรีทองแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 6011402010 | นายพลวัตร สุวรรณศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6011403679 | นายฐิติพันธ์ พรมภักดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 6011403836 | นางสาวลักษณาภรณ์ ทองอินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
76 | 6011403851 | นางสาวนัฐริกา ขวัญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
77 | 6011404610 | นางสาวหวันยิหวา ตุ้มชี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 6011404644 | นางสาวสิริกร เจริญมาบุญเกิด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 73 |
79 | 6011406854 | นางสาวพรรณปพร ตราภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 6011406888 | นางสาววิลาวัลย์ อุปมาณะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6011406995 | นางสาวณัฐพร แก้ววังวร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6011407126 | นางสาวพชรมน บรรจงจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6011407589 | นางสาวนุจิรา กาละพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6011500276 | นางสาวสุนิตา นาคนาวา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
85 | 6011500284 | นางสาวณัฐชฌา มาสุริยะ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
86 | 6011500318 | นางสาวสิรามล โชคนำบุญมา | อาหารและโภชนาการ | 70 |
87 | 6011500326 | นางสาวรัชนีกร ปัญหาผล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
88 | 6011501977 | นายธีรพล ผ่องใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
89 | 6011501985 | นายวรพร ประสิทธิ์นอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
90 | 6011501993 | นายสุเมธา อนุยุต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
91 | 6011502017 | นายนวดล รัตนพันธ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
92 | 6011502025 | นายคุณวุฒิ นุวรรณโณ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
93 | 6011502033 | นางสาวอสมาภรณ์ เชื้อคำเพ็ง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
94 | 6011502199 | นางสาวพันธ์เครือ ดุสิตากร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6011502207 | นายพีรวิชญ์ จันทร์เพ็ญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6011502215 | นางสาวภัทรกร อ่อนหิรัญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6011502249 | นายจตุรพร นิลเอี่ยม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6011502272 | นายกฤษฎา ศรีสมุทร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6011502298 | นายนรินทร เพ็ชรนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6011502322 | นางสาวปนัดดา นรวัน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6011502330 | นายกิตติธัช ประสพผลสุจริต | อาหารและโภชนาการ | 70 |
102 | 6011502348 | นายปริญญวุฒิ ภักดีศุภฤทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 70 |
103 | 6011502371 | นายธช ชมพูนุท ณ อยุธยา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6011502397 | นางสาววัศดา ขุนแก้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6011502405 | นายทิวา บารานตอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6011502421 | นายอรรถพล สิทธิเจริญโรจน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6011502439 | นางสาวธัญมาศ สุเทวพร | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6011502884 | นางสาวหฤทัย ภูขลิบเงิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6011502900 | นายนวพล เลี้ยงสุขสันต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6011504500 | นางสาวนทีกานต์ กิ่งทอง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 6011504815 | นายกฤต พลวัน | อาหารและโภชนาการ | 70 |
114 | 6011504930 | นายยุทธพงศ์ แก้วมะเคน | อาหารและโภชนาการ | 70 |
115 | 6011700405 | นางสาวธัญรักษณ์ แสงโชติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |